[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Nimecheka kinoma blazaa

Sema hawa wadada wanaokua restricted makwao ukifanikiwa kumshawishi utafaidi sana
Kuna mmoja uyo anachungwa kinoma yaan kibaya alivyofunga shule anaenda six sahz wakampeleka tution niko kwenye daladala nikaonana nae tukabadirishana namba kazi ikabaki kumyumbisha Hadi siku anakuja getto nilimkaza Sana akanogewa home wakaona mabadiliko kiburi kwa Sana wakaamua ticher wa tution awe anamfata home make uko kitaa wahuni tunamkaza [emoji16]
 
Hukumla acha kutuliwaza na Happy Ending
 
Amini kuwa ni chai, Tena ya tangawizi...
ila ndio ukweli huo... Mtoto wa kike akishafika umri wa kutongozwa na kudanganywa, mpe uhuru la sivyo watu wa ndani ya nyumba wanajihudumia.. Time wewe upo chumbani wao umewaacha sebuleni wanaangalia tamthilia, ndio muda wanapeana raha za dunia
 
uongo
 
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…