Siku akipata Ngoma Ndio atajua
Ona Sasa , tunaombeana nini??.

Alafu nyie ndio Huwa mnapata ngoma, maana hamtumii kondomu .


Hao mademu wote, Kuna tuliopima Kisha tukatumia Kondom.


Kuna tulotumia kondomu bila kupima.


Hata hao nlowapa mimba, na huyo wa Arusha , tulipima.. tukatumia Kondom, shahawa zikaanza kumiminikaz natoa ndom, naingiza Naongeza KY Gel, nazamisha Mboo, sijitikisi Wala sisugui , naacha shahawa zinamiminika zooote, natoa mashine nje, HUYOOO nduki bafuni, najimwagia maji tiririkaaaa
 
Ivi unajua window period ww daktari [emoji848]unaweza kukuta mtu yuko na infections ukampima ukamkuta negative ila yuko kwenye window period ila anaweza kukuambukiza
Weweee banaaa hayo yote nayajua.

Within WP, mtu anakua highly infectious ila ukimpima anasoma Hana, ni hiko kipindi maambukizi yanakuaga mengi sana.


Sasa Dawa ni kupima na kutumia kondomu Kwa pamoja.
 
Weweee banaaa hayo yote nayajua.

Within WP, mtu anakua highly infectious ila ukimpima anasoma Hana, ni hiko kipindi maambukizi yanakuaga mengi sana.


Sasa Dawa ni kupima na kutumia kondomu Kwa pamoja.
Sasa unampimaje dem isome negative alf umpige na mpira yy mwenyew atakuona chiz

Alf utu tudem atutak kuliwa na ndom


Achana tu na zinaa boss uchi haujawai kutosheka ni kama tumbo halina shukran
 
Sasa unampimaje dem isome negative alf umpige na mpira yy mwenyew atakuona chiz

Alf utu tudem atutak kuliwa na ndom


Achana tu na zinaa boss uchi haujawai kutosheka ni kama tumbo halina shukran
Sitombi Demu aliye chini ya miaka 25.

Ndomu ni muhim, NARUDIA, NDOMU NI MUHIM KULIKO HATA KUPIMA.
 

Yupo mmoja hapo chillers ya kahama, mweupe ana dental figure nzuri akitabasamu lzm umnunulie bia. Hana Tamaa.

Akisimama kwa kubana miguu kuna nafasi hapo katikati

Nitamnyandua aisee.
Umenishika sikio
 
Nishakutana na demu kama huyo mwezi wa 1 nimemla mwezi wa 4,,nlikua nachati nae akawa anataka sana adi kero,,cku akasema amechoka sana nkamwambia nije nikumassage akasema njoo nkamtumia video ya mwamba ana massage demu akiwa uchi,, akasema unanipandisha nyegee nikasema humuhumu nikazidishaa kumtumia video za ngono Hadi akaja geto kuliwa saivi najitombeaga tu
 
Alikua ananata sana apo typing error
 
Una miaka mingapi mkuu
Mkuu haya mambo hayana Cha umri, ndio maana Kuna vizee vinafia Lodge.

Wewe sema majukum yanakua mengi, kipato kinakua hakitoshi.

Ila ule Wanawake tofauti tofauti lazima uwe na constant flow ya Pesa, sio mpaka uwe Tajiri n.k, ila uwe na kamzumguko ka Hela.

Maana yake nn?? Hao Madem wanataka wale, wapendeze, kabla hajaja anataka saluni, bado hujalipia Lodge na misosi yake, bado hajaondoka anataka Umpe kisuuza Moyo.



Sasa Majukumu yakiwa mengi ya kifamilia, ndio unajikuta unaachana na mambo ya mbususu.



Dawa yake ni Moja... DATE NA MWANAMKE AMBAYE SIO LAZIMA KILA MNAPOONANA WEWE NDO UGHARAMIKE, ANGALAU MARA MOJA MOJA HATA UKIMTAKA AKULETEE MBUSUSU, ANAKULETEA KWA GHARAMA ZAKE MWENYEWE ,WEE UNAICHAPA WEEE KISHA ANAONDOKA ZAKE.!!.

Yaan mwanamke kwanza awe ambaye Hakai kwao , akikaa kwao awe ni yule wa Wakishua, pili ,Awe na kazi au shughuli yake halalinya Uchumi , tatu awe juu ya miaka 25!!.
 
Kijana wangu unanishauri na mimi tena????? Mm nimezaliwa na wazee wako miaka ile ya neeema,,,kweli unanishauri kuhusu wanawake au enzi zetu hawakuwepo kijana wangu???
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…