Imezingua kwa ufupi na kwa urefu vavavavayo
 
Sijui Masihara au la but ndio hivyo.
Mrembo mmoja nimefahamiana naye 2021 kama mteja wangu. Nilimuhudumia vizuri kipindi hicho na alifurahi sana. Mwaka jana tuliwasiliana kwa salaam kidogo nae akaniambia kuhusu biashara yake maisha yakaendelea japo ni muajiriwa serikalini taasisi ambayo ni nzuri sana.
Ni mzuri sana na nilipotezea kwakuwa huwezi kuwamaliza wazuri wote na nafahamu lazima anamtu.

Jana kanitafuta kwa shida ile ya mwaka juzi inayofanana. Akitokea kazini kwake akaja tena ofisini na nikamuhudumia. This time nami muda ulikuwa umeisha nikamwambia tutoke wote so anisubiri. Akaomba atoke then nimkute sehemu kuna issue alikuwa anaenda kununua na nikasema ok.

Baada ya hapo nikaenda mpaka eneo husika nikapark na nikamwabia alipo akaja na alichonunua kipo kwenye box. Nikamuuliza gari ipo wapi maana last time alikuja kwa gari. Akaniambia ameiacha home ina problem nikasema ok.

Akaingia nikamuomba tukakae sehemu tupige story akakubali hiyo ni mida ya saa 11. Tukaenda piga sana story na kufahamiana zaidi.
Nilimuomba aagize beer akasema labda wine [emoji485] na akaagiza. Msosi kama kawaida hapo tulikaa mpaka saa 3 usiku na tukaamua kuondoka. Hapo tayari amechangamka tayari na nilikuwa sijui anakaa wapi exactly but haikuwa mbali na pale. Tukaenda katika kumshusha akaniambia karibu nikamwambia unataka nije kupigwa na akanijibu nipo alone usiogope wewe njoo muda wowote kunisalimia. Basi nikamwambia ngoja nikapafahamu hapo akili imeanza kuwaza mtu kuliwa. Nina zana kwenye gari hapo nikaichukua wakati huo yeye kashuka.
Sio mbali na pale kama dk 3 tumefika na nikakaribishwa hakuna mtu wala nini (risk sana) tuliongea kidogo sana huku namsifia pazuri. Basi nikamwambia naondoka but naomba hug πŸ«‚(mtego) akaja akapiga hug nikamshikilia hapohapo na kiss juu. Nikaona anatoa ushirikiano piga touch za kutosha. Palepale sebuleni nilimvua na kumshikisha sofa piga round moja tamu sana. Nikaondoka sasa hapa inakuja rematch soon.
 
Umeona mada za ukimwi ukimwi ukaona utunge story yenye maudhui hayo eh
Mkuu hakuna kitu kibaya kama nyege!
Siongei haya kujisifia au kujiona mimi ni noma hapana
Wakati wote mungu hutulinda sana

Kuna uzi upo humu unasema ukifika miaka 40 huna ngoma mshukulu sana mungu

Hi ni kweli

Mtaa nlokuaa nakaa zamani kuna mdada ni HIV positive
Hi hakunamby yeye ila nlisikia tu kwa wadau mbalimbali
Na alikua na mumewe ila hakua akiishi nae kwa wakati huo
Hiv alipewa na mume wake chapooooombe...
tulikua tunatongozana ile kiutani utani
Hari iliyojenga mazoea mabaya sana
Yule dem alikua akiamka tu ananipigia video call tunaongea ,utani hadi 1 hour sometimes
Hapo kazi yake ni kujigeuza geuza nione mipaja na k
Wakati mwingine anajiiingiza vidole kwenye k anakitoa na yale mauteute ivi aaaah!!
Kuna siku alinipa simu yake (iphone ) nmuingizie nyimbo kupitia itune ndio nkaona anamuuliza mumewe kama anakumbuka kutumia dawa coz jamaa ni chapbe hatari (hi ilikua kabla ya kuanza matani yetu yakikubwa)
Kwahiyo nkawa najua fika kua anazitumia na yeye
Japo hakuwahi kunamby hilo ila nna hakika 98%

Siku moja nkasema ngoj nmjalibu kumuita geto
Chati nae saaana hataki kuja anaogopa
Nkamwambia basi Nije mimi akawa anasita pia
Hapo mshare unasoma saa7 usiku
Bado hakutaka kuja... baadae nkamwomba basi atoke nje tu .akafungua Gate akatoka.. Akaja na kanga tu bila nguo yoyote ile
Nkamshika shikaa akaingia ndani
Wakati anarud hakufunga Gate wala mlango wake
Wakati huo me nkawa nsharud room kwangu kwakua hakukua mbali sana na kwake
Ile nafika home nkaona msg njoo!
Dah... nkajishauri nkaona ngoj niende
Nkachukua condoms na kwenda kujaribu bahati huko
Nkafika Nkaingia taratibu sana
Ili wapangaji wenzie wasisikie
Kufika nkakuta kakaa seating room kwake anachezea simu
Nkafikia mkono kwanye mapaja yake manene meupe na mwingine kwenye maziwa
Alianza kwa kunipa vipingamizi ila baadae aliacha tu
Akawa anahema tu mguu katanua hivi
Nkaingiza kidore kwenye k kikazama na kisauti kwa juu huku...ule uteute wa kwenye video call leo nnao mikononi
Ile nafungua tu kamba za track yangu nlovaa akauliza unataka kufanyaje
Nkamwambia nkutombe
Akasema hapanaa nkmwambia plz akawa hatak
Nkamwambia navaa condom hakujibu kitu...
Nkaichana nkavaa nkapiga game kama dk kum hivi nkamwaga
Nkavaa nguo nkasepa

Dah ile baada ya show tu ndio mawazo yakaanza
🀣
Nkawa naangalia kama nna michubuko kwenye vidore nlivyoingiza kulee aaaah
Nkafikia kunawa na sabuni juu
Hua nawaza tu vip kama condom ingepasuka


Baada ya ile day akawa anatafuta muda sasa ili tufanye vizuri zaidi ..
Bahat nzuri/mbaya nkapata safari na mtaa ule nkahama na yeye aliondoka
 
Umetisha mzee. Manake kama ungekua hujui, hiyo mechi ungeuza
 

Unaijua homa ya ini? Kijana be careful sana.
 
Hahahaa
 
SWINGERS hao... Utamaduni wa kimgharibi huo
 
Wapi huko jamani na mie nitinge tukaenjoy mbususu
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…