G
Aiseeeee.Kama wewe ni mpenzi wa kuku wa kienyeji tembea tembea sana mabatini, simike na soko matola au kule mbalizi mida ya jioni hasa siku za weekend. Huwezi kosa.
Ukitaka changanyikeni, zunguka kabwe na mwanjelwa masokoni.
Kama ni mtu wa viwanja kajiegeshe city pub, mwailubi au mbeya pazuri.
Ukitaka pisi za chuo jenga mazoea ya kuzunguka zunguka mitaa ya jirani kile chuo cha utumishi soko matola naona kidogo hawana nongwa, au zungukia kule mzumbe.
Kama ni mzee wa zoa zoa popote kambi ukipita midaa ya jioni kuanzia saa mbili usiku pale mafiat utayakuta mapaka shume, hayaachi ela mpaka buku wanakwalua.
Kazi kwako!
HahaaaaaaaKuna kitoto kimoja ndio kipo form V nimekatumia nauli kije kinitunuku papuchi
Back on days,kalikuja ghetto pipe ilikataa kabisa kuzama yaan kinapag kelele hicho kinaizid sauti sub-fa but Cha kushagaza ukipiga kidole kinapita
This time wacha nimshindilie dudu lote liwalo na liwe hata papa likichanika atajua mwenywe
Wanangu wa kimasihara Mtaniona kisutu court nkipandishwa kizimbani
KumekuchaNashauri tujitahidi kuwa na jamii yenye mpenzi mmoja kuliko upuuzi mnaojisifu wakati tunazika ndugu zetu wengi kwa ukimwi pia mnatesa familia zenu pindi mki athirika
Kumekucha
Sijui kama unaelewa hata unachoandika au unaandika kwa hisia na kukosa elimu!!Nashauri tujitahidi kuwa na jamii yenye mpenzi mmoja kuliko upuuzi mnaojisifu wakati tunazika ndugu zetu wengi kwa ukimwi pia mnatesa familia zenu pindi mki athirika
Na pia tunazika ndugu zetu wengi sana waliowekeza kwa mpenz mmoja pale mambo yanapogeukaNashauri tujitahidi kuwa na jamii yenye mpenzi mmoja kuliko upuuzi mnaojisifu wakati tunazika ndugu zetu wengi kwa ukimwi pia mnatesa familia zenu pindi mki athirika
Majani umeyaweka mengi mno nawewe, hadi imekuwa chunguNILIVYOMLA MGANGA WA JADI/MCHAWI
Basi nikawa nimekaa siti moja (ya wawili) na dada mmoja amevaa baibui jeusi tii na ushungi mweusi tii yeye ni maji ya kunde kutokea Moshi kuelekea Tanga. Basi kwenye simu nikamsikia akitoa maelekezo " wakati jua linazama tupa mayai matatu baharini". Basi nikajifanya kumpongeza kuwasaidia watu wenye shida pamoja na umri wake kuonekana mdogo inaonesha ana moyo wa msaada. Nikasisitiza nimefurahi kupata bahati ya kukaa naye siti moja. Ndipo akafunguka kuwa yeye ni mganga alingiwa na mizimu yapata miaka 2 iliyopita, huwa anasaidia sana hasa wanaopagawa na majini na wenye shida za ndoa n.k!!!! Nikampongeza, nikamuuliza ameolewa? Akasema ameachana na mme wake ambaye hakukubaliana na yeye kuwa mganga na amevaa mtoto mmoja tu. Nikamwambia kama anasaidia wengine kwa nn na yeye asimrejeshe mme wake!! Akatabasamu tu. Basi baadaye nikamwambia ni mzuri sana anatakiwa kupata mtu wa kuwa naye hata asipoolewa akilinganisha na umri wake. Akatabasamu tu. Basi nikaweka mkono kwenye paja, akautoa, akaweka v usoni. Baada kama dk 10 hivi nikaweka tena, akautoa. Baadaye nikaweka tena, akaniuliza ninataka nn. Nikamjibu hicho hicho. Akauacha, nikamuuliza au mizimu imenikasirikia akakataa kwa kichwa. Nikaanza kumdadisi atafikia wapi, akasema ana wenyeji wake ila atafikia gest maana ana wateja wengi. Nikamuuliza kama ana dawa za nguvu za kiume akacheka sana, akauliza kama nahitaji nikasema ndiyo. Akasema dawa za nguvu za kiume ni vyakula tu na mazoezi kiasi. Hao wanaosema wana dawa huwa wanachanganya na dawa za kubust tu. Na maumbile binadamu tunaachana hata kwa wanawake hivyo hivyo. Nikajifanya kushangaa. Basi nikamwambia tukifika Tanga tutest maumbile yetu. Akacheka kweli. Huku mkono ukiendelea kumpapasa pajani. Basi tutipofika Tanga wenyeji wake kama wawili hivi mashombe wa kiarabu (nadhan mtu na mdogo wake/mwanae). Wakaongeaa wee, nami nikasimama kama namsubiria. Baadaye akaja kuniaga nikamwambia akapaone gest nitakayofikia. Akarudi tena kwa wale mashombe. Baadaye akaja tukaongozana hadi gest. Nikalipa mapokezi tukaingia chumbani, akasimama mlangoni nikamwambia akae kwenye sofa, akakaa. Basi nikampa pole kwa uchovu na usumbufu basi akaoge, akasita. Baadaye sana akakubali akasema nisimwangalie wakati anavua. Nikakubali. Basi akavua akaelekea bafuni, nikavua faster nikamfuata. Wewe ana hipsi balaa na trakoo (nguo zinaficha mengi) nami nikajiunga kuoga, akataka atoke nikamvuta kifuani wewe midomo ikafanya kazi kwa ushirikiano wa kutosha pamoja madole nikimpiga. Nikamwinamisha akasema kodomu muhimu. Tayari nimeshaingiza ilikuwa tight balaa. Dk 3 tu wazungu hao. Tukamalizia kuoga. Nikaomba mzingo nikapewa mechi ya uhakika miuno ya uhakika. Tukala nikaomba akasema amechoka, nikamwambia apumzike baada kama ya masaa 3 nikaomba nikapewa. Mchawi yule anajua mapenzi miuno, miguno, Asante nyingi na kujiliza hadi anatoa machozi kweli. Asubuhi nilipewa asante nyingi, akasema ana siku nyingi sana hajafanya mapenzi ana hisi watu huwa wanamuogopa. Nikamtania nimemla KIMASIHARA. alikataa hakuna kitu kama hicho bali HUTOKEA TU KAMA MWANAMKE naye anataka kuliwa. Nikamtania kuwa nilikuwa nataka na tigo ila nikaogopa kuiomba. Akasema hapo tungekosana maana mchezo huo haufai kabisa. Nikasema nilikuwa namtania tu. Basi nikamwacha nikaenda zangu Dar kwenye mishe nikamwachia 50 elfu akazikataa nikamng'ang'aniza. Baada ya siku tatu nikaona missed call kama 5 hivi. Nikamwambia niko Dar, najiandaa kurudi mishe zimegoma (nikiogopa kuombwa hela). Akaniambia niende Tanga, Nikamjibu nimeishiwa. Dk 5 nyingi nikaona Mpesa laki 1.5. Nikamjibu asante ila sitaweza kwenda maana mambo hayako poa kiakili. DK 5 nyingi tena Mpesa laki 1. Nilishangaa kumbe kuna wanawawake nao Wanahonga!!!!!? Nilienda, tulipokutana mechi ilipigwa sijawahi kufanya hivyo. Kesho yake nikaanza kutambulishwa kwa baadhi ya wateja eti "mme". Waganga wanaheshimika jamani na wana hela. Nilimdadisi kwa muda ule aliokaa kule alikuwa amepiga zaidi ya M 5. Nikamuomba m 1 akasema niache tamaa, mm ndiyo natakiwa kumhudumia. Ila nikiendelea kuwa mwema kwake tutafanya makubwa. Nilimwacha Tanga, baada ya siku Kadhaa alinitafuta nikamkaushia. Zilipita wiki nyingi nikimtafuta mara aseme yuko Dar au Kinshasa - Kongo au Zanzibar au Tanga au Sumbawanga au Mwanza (miji hiyo ana wateja zaidi). Nikimuomba vichenchi ananirushia. Akiniihitaji tukutane mji fulani nami namrusha mara niko Misri au Afrika kusini.
[emoji1787][emoji1787][emoji1787]Majani umeyaweka mengi mno nawewe, hadi imekuwa chungu
Hii haifai hata kuwa chai, ni transparent mno.
Mzee natambua ugonjwa unaoua sana ni malaria ila ukimwi unatesa sana pia kwa muda mrefu watu wanajificha nyuma ya ARV. Angalia watu wazima wengi wanakula ARV lakini ndani kwa ndani cha moto wanakipata. Nachomaanisha ukimwi unaua kwa kutaabisha sana mtu pamoja na familia yakeSijui kama unaelewa hata unachoandika au unaandika kwa hisia na kukosa elimu!!
Nikusaidie kidogo just google ni ugonjwa upi unaongoza kwa kuua watu Tanzania?au nenda Wizara ya Afya kaulize..basi usipate shida sana kama una akaunti Twitter mtext Odo Ummy Mwalimu muulize hili swali hanaga shida yule dada atakujibu...kama utakuta jibu ni UKIMWI uje nikupe laki chap ukajipoze hasira za maisha ulizonazo..
NB:Tahadhali juu ya UKIMWI ni muhimu,lakini isikufanye ukaogopa kuchakata hawa wadada warembo warembo maana tumeumbiwa sisi.Kufa kupo palepale haijalishi unakufaje lazima utakufa tuu.SOMETHING MUST KILL A MAN
Mpaka atakaporudi mkomboziUzi bado unaendelea hongereni wakuu
Unaona unavyoteseka? Wakati unarudisha Kadi ya uanachama CHAPUTA Ulirusha maneno makali sana kwa viongozi wako. Tukataka hadi tukupe cheo Cha katibu mwenezi Taifa ila ukagoma tu..Jamani nipeni mbinu za kula kimasikhara lose ball. Kuna kademu hapa hotel nilifikia kikazi naona kama kamesafirishwa na bwana wake sasa siku nzima kapo kapo tuu na mie nataka nikakule ila sema mie domo zege, nisaidieni jamani.
Hizo ni cases ndogo ukilinganisha na takwimu za wanaokufa kwa ukimwi mkuu tujitahidi ukimwi ni hatari usikie tu kwa jirani na sio kwakoNa pia tunazika ndugu zetu wengi sana waliowekeza kwa mpenz mmoja pale mambo yanapogeuka
Mkuu wamekuelewa, wanakuchallenge tu. Ile kitu sio ya kuleta mzahaHizo ni cases ndogo ukilinganisha na takwimu za wanaokufa kwa ukimwi mkuu tujitahidi ukimwi ni hatari usikie tu kwa jirani na sio kwako
Nashauri tujitahidi kuwa na jamii yenye mpenzi mmoja kuliko upuuzi mnaojisifu wakati tunazika ndugu zetu wengi kwa ukimwi pia mnatesa familia zenu pindi mki athirika
Aise nimenyeguka mpaka basi lakini naona de libolo halicboki kusimama.Unaona unavyoteseka? Wakati unarudisha Kadi ya uanachama CHAPUTA Ulirusha maneno makali sana kwa viongozi wako. Tukataka hadi tukupe cheo Cha karibu mwenezi Taifa ila ukagoma tu..
Kiko wapi..
Tafuta helaJamani nipeni mbinu za kula kimasikhara lose ball. Kuna kademu hapa hotel nilifikia kikazi naona kama kamesafirishwa na bwana wake sasa siku nzima kapo kapo tuu na mie nataka nikakule ila sema mie domo zege, nisaidieni jamani.
Sasa huku nimekuja kutafuta hela tena niziache huku huku kwenye mbususu ya mrembo🤔🤔🤔🤔Tafuta hela
Ukifanya hivyo mkuu na unaijua yule ni mtu wangu utakuwa unakosea na hiki ndio nachokisema usigonge mtu ukijua kabisa ana mahusiano na mtu Fulani hiyo ni kukoseana heshima. Pia hii huchangia kueneza ukimwi tafuta wa kwako tulia kwani mbona inawezekekana tatizo liko wapi mpaka utake kulala na mwanamke huku unaijua ana mtu? Ukimwi hauna mchezo ndugu yangu tuheshimu mahusiano ya watuUkitombewa huyo mpenzi mmoja usitulilie huku msamehane maisha yaendelee… na atagongwa sana tu leo Chapa kesho Jackal kesho kutwa 2chainz.