Vijana wangu nipo mbeya ukame utaniuwaa.... nipeni pisi.... japo huku naskia kuna HIV balaaa
Kama wewe ni mpenzi wa kuku wa kienyeji tembea tembea sana mabatini, simike na soko matola au kule mbalizi mida ya jioni hasa siku za weekend. Huwezi kosa.

Ukitaka changanyikeni, zunguka kabwe na mwanjelwa masokoni.

Kama ni mtu wa viwanja kajiegeshe city pub, mwailubi au mbeya pazuri.

Ukitaka pisi za chuo jenga mazoea ya kuzunguka zunguka mitaa ya jirani kile chuo cha utumishi soko matola naona kidogo hawana nongwa, au zungukia kule mzumbe.

Kama ni mzee wa zoa zoa popote kambi ukipita midaa ya jioni kuanzia saa mbili usiku pale mafiat utayakuta mapaka shume, hayaachi ela mpaka buku wanakwalua.

Kazi kwako!
 
Umeua Nigga..[emoji16][emoji16]
 
Oya mwanangu mida flani zimepita nlishapigaga hiyo manzi ikawa inatoa sauti hiyo dadeki hadi nikaona soo,.basi nikapandisha sabwoofer mpaka mwisho😆😆😆
Lakini manzi inapiga ukelele huo wallahiii nikadhani nje hawaskii

Sasa nimetoka kuichakata napita wana walikuwa wanapiga story si wakakaa kimya nikajua ile ya wahuni tu shem apite😃

Kesho yake napita wahuni wananiuliza jana nlikuwa namfanya nn mtoto wa watu..kumbe demu alikuwa anapiga kelele hadi zinazidi ile ya radio mmkeh wallahi😂😂😂

Yule muhaya aiseeh
 

chai yenye Ndimu nyingi
 
Iringa town nipe code mkuu

Sent from my SM-A105F using JamiiForums mobile app
 
Ungemwambia nipe tako[emoji16][emoji16][emoji16]
 
[emoji3][emoji3]
 
🤣🤣🤣🤣🤣 chai
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…