Kuna chai inazidi hii kweli..
 
Usinge itaja arsenal story isingenoga kaka [emoji23]
 
Sijui nimepataje nguvu ya kusoma hadi mwisho[emoji706][emoji706]
 
Katakuwa Kademu ka-CBE hako.
 
Sijui nimepataje nguvu ya kusoma hadi mwisho[emoji706][emoji706]
Sina hamu na hivi vitoto nlichekwa mtaa flani hivi na gari langu la mkopo nikaona tutoto tuwili twa moto sana turembo hatari, nkashusha kioo na kuvisalimia nikajibiwa "hata kwetu tuna magari we vipi!" Wauza matunda waliokua karibu walinicheka sana, tangu siku iyo vitoto sitaki navyo mazoea kabisa, tushezi hutu.
 
[emoji3][emoji3][emoji3] pole, mm nikiwa naendesha gari sivisimamishi hivi vitoto. Hua navipita halafu naenda kulificha mbele yao kabisa. Halafu nashuka nasogea kidogo navisubiri nachukua namba biashara imeisha.

Kuna baadhi ya maeneo hivi vitoto vya 2000s vinahisi ukiwa na gari automatically wewe labda una ngoma, una mke hvyo unataka tu kuviwashia moto usepe (vingi vinaamini kua na mpenzi ni lazma mje koana) au wewe ni malaya unatumia gari lako kuvila.

Mkishaanza kuzoeana hata vikijua una gari sio tatizo, ila first impression ukivimba na gari lazima vichomoe.
 
Basi yalinikuta mwenzio nkaishia kuondoka na aibu tupu.
 
Umetisha mzee sema dk 4 chache sana [emoji2]
 
Kuna kitoto kimoja ndio kipo form V nimekatumia nauli kije kinitunuku papuchi

Back on days,kalikuja ghetto pipe ilikataa kabisa kuzama yaan kinapag kelele hicho kinaizid sauti sub-fa but Cha kushagaza ukipiga kidole kinapita

This time wacha nimshindilie dudu lote liwalo na liwe hata papa likichanika atajua mwenywe

Wanangu wa kimasihara Mtaniona kisutu court nkipandishwa kizimbani
 
Yan kaka acha awa watoto, any way shule zimefunga tulio singo tupate unafuu kwa mda
 

[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] watu mna ujasiri wa ajabu walahi!!!!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…