Mgogo Vitani
JF-Expert Member
- Jul 1, 2017
- 492
- 876
Naombeni ushauri
Thread 'Wanawake wenzangu naombeni ushauri: Umewahi kukutana na kulifanya jambo hili' Wanawake wenzangu naombeni ushauri: Umewahi kukutana na kulifanya jambo hili
😆😆😆😆oi mwana mbona umeandika kwa uchumgu sanaUTAFIKA MBINGUNI UMECHOKAA SANAA
Huyo wa kwenye Avatar ni wewe? Kama ni wewe itoshe kusema wenye hela wanafaidi sana. Zamani tulikua tunasema Wakubwa lakini sasa wakubwa wenyewe ndo sisi so saizi wenye hela ndo wanafaidiNaombeni ushauri
Thread 'Wanawake wenzangu naombeni ushauri: Umewahi kukutana na kulifanya jambo hili' Wanawake wenzangu naombeni ushauri: Umewahi kukutana na kulifanya jambo hili
[emoji38][emoji38][emoji38][emoji38]oi mwana mbona umeandika kwa uchumgu sana
Wewe mpaka siku mhuni mmoja humu akupelekee moto mwingi sana, ndio utaacha kutuletea wenge!Watu wanafanya ngono Kisha wanahadithiana duh.
Mambo ya kitoto haya.
Unamdomo mchafu sana nzi wa chooni weweUngekula ndogo kwani nayo hiyo inableed
Uungwana.ni vtendoUngekula ndogo kwani nayo hiyo inableed
Mpe darasa kijanaUnamdomo mchafu sana nzi wa chooni wewe
Unaweza kuta sio kijana ni mtu mzima mwenye akili mbovu ambae haoni shida kuchezea kinyesiMpe darasa kijana
Uandishi mbovu sana, yani unaandika kwenye uzi kama unamtumia mtu text, hii ni jamiiforums, mzee unatuonaje?Bila shaka mko vyedi wakuu!
Weekend ya juzi I mean j.pili nilikuwa na mzuka wa kuichakata paupuchi. Picha linaanza nampigia raia aibuke gto, kweli mchumb hyu hpa sikumpnga kuhusu kinachoendelea kwni mara nyingi tu huwa anaelewa itikadi zangu from no where huwa nabadilishaga matokeo kwani hta matembezi yake ya kawaida mda mwingne nayageuza mzagamuo day.
Raia kufika tu baada Salam mbili tatu nikamuweka mtu kati ile kuanza kumgusa tu neno la kwanza mi nableed my, na najua kuwa hatanii sababu hajawahi kunipinga ili kumkwaza mda ule ilibidi niigize ukauzu muda ule kweli ikalipa baada ya muda mchumba akaaga nikavuta cm nimchek raia mwingne cm inaita bila majib kifupi nikaona nimeshafeli ukicheki mfukoni kibunda hakisomi ikabidi niwe mpole nimetulia zangu maskani na harakat nyingne zinaendelea.
Jion ya mwisho kabisa cm ya mtt hii hpa inaita.
Cm niliacha hm nilikuwa kanisani nikamueleza mpngo ulivyo bila hiyana mtt ananiambia njoo unichukue by sa 1 Kweli sa moja nimejikoki nitoke kufuata mali ya kuja kukesha nayo hamadi nakutana na Aisha hyu hpa... vp! kwema? Kwema, nimeona tu nije nilale huku kesho ntatokea hpa kwenda kazini nataka niwahi libidi tu niwe mpole nikarudi nae gto, na kumpanga raia wangu kuwa nimepata dharura hvyo ctokwenda kumfuata hakika ulikuwa usiku mgumu wa kulala na nyama hailiki
anakera sana kenge huyoWewe mpaka siku mhuni mmoja humu akupelekee moto mwingi sana, ndio utaacha kutuletea wenge!
Nawaona mpo uchi mkuuUandishi mbovu sana, yani unaandika kwenye uzi kama unamtumia mtu text, hii ni jamiiforums, mzee unatuonaje?