Aneel munawar
JF-Expert Member
- Aug 1, 2017
- 4,862
- 8,523
Umemaliza Kusoma visa vyooote ndo ukaamua uje na usia🤣🤣UKISOMA YOHANA 3:16 INAELEZA NI KWA NAMNA GANI MUNGU ALIUPENDA ULIMWENGU HATA AKAMTOA MWANAYE WA PEKEE ILI KILA AMINIYE AOKOLEWE NA APATE UZIMA WA MILELE.
HUJACHELEWA MKIMBILIE YESU SASA!!
Aliyeanzisha uzi wakula tunda kimasihala nikimkuta mbinguni naandamanaNaleta kimasihara moja ivi imtokea leo asubuhi
jana nilienda club nikanunua Hanson choice yangu kubwa na serengeti lager nikapiga maji hadi ngoma sita na nusu usika nikarudi home asubuhi kuamka nikajikuta na hangover zakutosha nikaenda kibanda umiza kupata supu nikapiga supu nilipomaliza niaacha pesa ili nitengenezewe ugali na mbuzi wakuchoma sasa nikamueleza mhudumu ukimaliza mpe mtoto aniletee mimi ni mtu maarufu kidogo apa mtaani so kwangu wengi wanapajua basi nikarudi magetoni baada ya masaa kama mawili simu ikapigwa maana mhudumu alikuwa na namba yangu ya simu mhudumu akaniambia nimekosa mtoto naleta mwenyewe nikamuambia karibu nyumbani akaja akaingia ndani gafra nikajiwa na mawazo ya kula tunda kimasihala aisee binti wa watu akaniaga ili aondoke nikamuambia sina zawadi yakukupa kwa ugali mzuri ulioniletea ila naomba nikukiss binti akakubali asee kilichotokea binti nilimtomba haswa binti anajua kukatika binti anatombana haswa aisee nilipiga tako zaharaka kama robo saa ivi wazungu hao nikakoja nikampa kitambaa ajifute akajifuta akasepa apa napanga mipango ya rematch
nasema ivi huu uzi umenifanya niwe malaya nakula mbusu kimasiala simchezo ila kondom muhimu wakuu
Kama unapiga chums hilo nakubaliana nawew.. Not otherwise... Ukiwa na sexy body hizi papuchi utapigwa adi u naomba serikali iingilie katiMkuu nikisema nijieleze nilivyo watasema nilipie tangazo..but Watoto wanausoma mziki kisawa sawa
Hiyo mimba nabeba mimi au yeye..?? Mbingu ziko saba.. Sie watenda dhambi average tutakua ground floor.. Nyie watakatifu mtakua mbigu ya saba(, firdaus)Samahanini wanaume kwenye Uzi wenu pendwa wa kimasihara, hivi kwa stahili hii mimba sisizotarajiwa zinaepukika kweli?? Ushawish mkubwa hapa ni wanaume kuwala wadada,.
Masingo maza wanazid na mnasema hamuwaoi eti wana matatizo, ni matatizo gan ???kama ulikutana nae tu ukamjaza mimba akaamua azae na ukamuacha!!!!!!!? Hii dhambi haitawaacha haki vile
Samahanini wanaume kwenye Uzi wenu pendwa wa kimasihara, hivi kwa stahili hii mimba sisizotarajiwa zinaepukika kweli?? Ushawish mkubwa hapa ni wanaume kuwala wadada,.
Masingo maza wanazid na mnasema hamuwaoi eti wana matatizo, ni matatizo gan ???kama ulikutana nae tu ukamjaza mimba akaamua azae na ukamuacha!!!!!!!? Hii dhambi haitawaacha haki vile
Sio mikoa yote. Mbeya, Rukwa (Swax), Moro, Iringa. Kazi inafanya nitembelee sana hiyo mikoa, so nna connection kama zote, simu moja tuu. Dom nayo imeingia kwenye list baada ya kukutana na wale wasaganaji, na Dar ndio kabisaJamaa anazo hadi za mikoani[emoji3]?
Mkuu naomba za Dom! Nipo hapa Desert Palm Area DSio mikoa yote. Mbeya, Rukwa (Swax), Moro, Iringa. Kazi inafanya nitembelee sana hiyo mikoa, so nna connection kama zote, simu moja tuu. Dom nayo imeingia kwenye list baada ya kukutana na wale wasaganaji, na Dar ndio kabisa
Nakutumia namba pm, anakaa maili mbili. Simu moja tu, hana mbambamba. Kwenye pombe anakunywa chochote, bia mpaka vikali vyote. Ana shoga ake anapenda kua nae mda mwingi, ukiwa mwepesi unapiga threesomeMkuu naomba za Dom! Nipo hapa Desert Palm Area D
Sent from my itel W4001P using JamiiForums mobile app
Pamoja kaka! Hao watanifaaNakutumia namba pm, anakaa maili mbili. Simu moja tu, hana mbambamba. Kwenye pombe anakunywa chochote, bia mpaka vikali vyote. Ana shoga ake anapenda kua nae mda mwingi, ukiwa mwepesi unapiga threesome
Ni-bless na mimiAngalia pm yako. Nakupa namba ya shangazi ambae ni CR7 (anapiga miguu yote), yupo tabata. Hana mbambamba
Mtu bingwa sana wewe. Huna mambo mengiWote nliowapa namba pm hizo namba ni za watu ambao nshawahi kuishi nao so najua vizuri itikadi zao, na najua hawana mbambamba. Siwezi kumpa mtu namba ya mtu ambae sijawahi kudeal nae na sijui itikadi zake. Yoyote atakaeona anaeletewa mambo mengi kama namba umepata wapi na kadhalika anicheki niwavutie waya niwape code ili mabaharia mteleze tu. Nimeamua tu kusambaza upendo kwa wadau
Ndo tunaijaza dunia. Maagizo ya MuumbaSamahanini wanaume kwenye Uzi wenu pendwa wa kimasihara, hivi kwa stahili hii mimba sisizotarajiwa zinaepukika kweli?? Ushawish mkubwa hapa ni wanaume kuwala wadada,.
Masingo maza wanazid na mnasema hamuwaoi eti wana matatizo, ni matatizo gan ???kama ulikutana nae tu ukamjaza mimba akaamua azae na ukamuacha!!!!!!!? Hii dhambi haitawaacha haki vile
Usimfananishe the_legend na vitu vya kijinga. Isitoshe siuzi connection yoyote, nasambaza tu upendo kwa mabahariaHuyu sio Mr connection was telegram??? [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1]
Bongo bahati mbaya tu
Angalia namba pm na maelekezo mafupi ili upate ABC zake ujue pa kuanzia. Kama ilivyo ada, ukiona anakubananisha sana namba umepata wapi na ukashindwa kupangua hicho kipengele let me know chap kwa pm ili nimvutie waya mwenyewe nimpe code. Ananiheshimu sana, hajawahi kunipingaNi-bless na mimi
Hahaha sawa mkuu nakusoma vyemaKama unapiga chums hilo nakubaliana nawew.. Not otherwise... Ukiwa na sexy body hizi papuchi utapigwa adi u naomba serikali iingilie kati
Sababu ni halisi I don't want to add anything elseHii haijakolea sukari