Hii ungechelewa kidogo ingeungua na kubaki nusu kikombe.
1.Kwamba alinipigia simu kuniuliza apitie geti la mbele au la nyuma., Alitaka aje apajue ninapoishi,
Mtu ni mgeni hiyo mitaa lakini ameshajua kuna mageti mawili[emoji23][emoji23]ya moto.
2.Kwamba sijui alipasuka vingapi, ila cha pili chake tulienda kuoga, hapa jibu automatically ni alipasuka viwili lakini kwasababu ni kachai hukuweza kutambua hili.

Uandishi mzuri unajua kunata na biti... Endelea kuchakata.
 
Dah nishawajua hawa....nipo pia hiko chuo kwa sasa[emoji23][emoji119]

Sent from my M2006C3LG using JamiiForums mobile app
 
Ni kutokuelewa mzee, nakaa kwenye apartment iliyo ndani ya jengo la ghorofa 8 kuna apartment 16 humo ndani, kuna wengi wanajua naishi hapo lakin hawajui nakaa hata floor gani, wanajua mageti yote ila hawajui nakaa apartment ipi, ni mgeni ndani ila nje anajua jengo kwa nje vizuri tu maana kunyoa saloon si mbali na jengo nnapokaa yan ukiwa saloon jengo linaonekana ni refu pekeake kwa mtaa,

Just chill n relax si chai
 
Wana hawalembi wanapeleka moto ipasavyo
 
Aliyeanzisha uzi wakula tunda kimasihala nikimkuta mbinguni naandamana​
Naleta kimasihara moja ivi imtokea leo asubuhi
jana nilienda club nikanunua Hanson choice yangu kubwa na serengeti lager nikapiga maji hadi ngoma sita na nusu usika nikarudi home asubuhi kuamka nikajikuta na hangover zakutosha nikaenda kibanda umiza kupata supu nikapiga supu nilipomaliza niaacha pesa ili nitengenezewe ugali na mbuzi wakuchoma sasa nikamueleza mhudumu ukimaliza mpe mtoto aniletee mimi ni mtu maarufu kidogo apa mtaani so kwangu wengi wanapajua basi nikarudi magetoni baada ya masaa kama mawili simu ikapigwa maana mhudumu alikuwa na namba yangu ya simu mhudumu akaniambia nimekosa mtoto naleta mwenyewe nikamuambia karibu nyumbani akaja akaingia ndani gafra nikajiwa na mawazo ya kula tunda kimasihala aisee binti wa watu akaniaga ili aondoke nikamuambia sina zawadi yakukupa kwa ugali mzuri ulioniletea ila naomba nikukiss binti akakubali asee kilichotokea binti nilimtomba haswa binti anajua kukatika binti anatombana haswa aisee nilipiga tako zaharaka kama robo saa ivi wazungu hao nikakoja nikampa kitambaa ajifute akajifuta akasepa apa napanga mipango ya rematch
nasema ivi huu uzi umenifanya niwe malaya nakula mbusu kimasiala simchezo ila kondom muhimu wakuu
 
Usitumie condom mkuu, ukitumia unakua umevunja miiko ya kimasihara.
 
28 ni mtu mzima uko kwenu? Au tunda alitunukiwa mtoto ili
 
UKISOMA YOHANA 3:16 INAELEZA NI KWA NAMNA GANI MUNGU ALIUPENDA ULIMWENGU HATA AKAMTOA MWANAYE WA PEKEE ILI KILA AMINIYE AOKOLEWE NA APATE UZIMA WA MILELE.


HUJACHELEWA MKIMBILIE YESU SASA!!
Katika Mambo ambayo Mungu alikosea ni kuruhusu mwanaye auawe badala ya shetani.

Anayepelekea watu kutenda dhambi no shetani iwaje tena auawe asiye na dhambi.

Kwa maana hiyo shetani ataendelea kuwa nasi mpaka ukamilifu wa dahali.
 
Cool explanations, homie be tripping, we the Real G's understand.... Kudos..
 
Kuna wangese wachache wanafanya huu uzi usitembee kwa speed ambayo ulipaswa kutembea. Watu wanapiga sana kimasihara, visa vipo kama vyote, ila inavunja moyo mtu unatumia muda wako na akili yako kukumbuka matukio ili kuburudisha watu afu wanatokea mafala wachache wanasema chai, sababu tu kilichofanyika hawajawahi kufanya au kuona kinafanyika. How I wish ningewajua dada zao
 
c
chai
 
chai
 
Uongo huo
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…