Hawadindi mkuu
Huwa nawaza hvyo
Inawezekanaje utembee na manzi na una mpango wa kula mbususu halaf umevaa kipensi na iwe normal????
Labda wanaweza wao wavaa vipens na vikaptura...huenda wanakuwa wamevaa boxer zile za kubana kwa ndani kiasi kwamba hata ikisimama itabaniwa kulekule
 
Kimasihara ya leoo imenikuta wiki moja iliopita...

Nikiwa katika saloon moja ya kiume nimeshamaliza kunyoa na wazo la kulipia huduma kwa simu lakini kinyoz hakua na hayo mazingira, basi ikabidi nimwambie natoka kufata wakala akasema poa poa

Sasa katika kutoka wakati nafungua mlango nitoke kukawa na dada mmoja mtu mzima kidogo age labda 28 kuja juu nae akawa anaingia ila yuko juu juu kidogo yan ilikua kabla sijamwangalia usoni alikua tayari kashanisalimia tena kwa uchangamfu, unajua mtoto wa kike akikwambia "Mambo kaka?" ni salam flan iko ka kibaharia hiv, yan nikahis tu greenlight so nikamjib uku tunapishana mlangoni

Sasa katika kupishana tayari nageuka sasa si mnajua kuna viumbe flan vilivyo mbele unahis tu huyu nyuma anaburuza mkia, so nilihis hivo ikabid nigeuke kiaina kuhakiki! nyiee ulie mkia ni hatari nkawaza nikigeuza chap itakua nimezingua maana kinyoz ndani anasubiri mkwanja wake akili ikanijia sababu namba ya kinyoz nnayo ngoja nimpigie kumpa maelekezo

Bas wana nikampigia kinyoz oii niaje nisikilizee! Huyo bi dada alieingia mwambie asitoke anisubiri kinyozi akasema fresh maana dada alikua mmoja tu mule ndani kwake

Nkatoa kaela then nikarudi nami nikiwa high high na kidogo nilikua nishajitwika Hansonchoice gheto so nilikua nakauchangamfu flan kabla hata sijaingia saloon

Basi narud ndan kwenye saloon namkuta bi dada kama kashasimama ile aondoke ila aliambiwa anisubiri nimsalimie so namkuta kasima nkaingia nae kama sasa ndio ananishangaa flan na tabasam nkamwambia naomba nikusalim kwa kumbatio na kabla hajajajibu mzee nkawa tayari nishamkumbatia na kumkamata kiuno uku ana aibu aibu

Alikua ni sex bantu nyama za kutosha black ile tako kubwa, mrefuu na kiuno kilainii sanaaaaa, baada ya ile salam nilimsifia sana yan alibaki anashangaa haelewi anacheka cheka

Kwa kua hakuja kunyoa ni kama wanajuana na mmiliki wa ile saloon alipita tu kumsalimia na nilijua baada ya dk kadhaa pale bi dada kua kinyoz alishajaribu kumtongoza anazingushwa

Basi aibu zake mi nikamwambia naomba namba yako mbele ya watu pale pale ndan, anacheka cheka tu akaniambia hana sim, nkamwambia mrembo ka wewe unakosaje sim!? Nikupe basi yangu hii akawa anacheka cheka nikamwambia nimazo mbili we shika nitoe laini

Hio ya kumpa sim nilikua namzingua tu mana hata mi nilijua sim anayo ila kutoa namba anaona aibu, basi chap nkaomba pen kwa kinyoz na kikaratasi nikamuandikia namba nikamshikisha akapokea ila akakitupa flan juu ya meza ya saloon uku maongez ya wengine mule yanaendelea

Kakitupa mezan nkawaza huyu dem ndio ana jeuri hivi duuuh basi tukawa tunastori nyingine mule nkajifanya kama sina habari nae, nae akaaga pale aga kinyoz aga na wengine, akapiga turn moja hiyo ya kininja akanyakua namba ile aliotupa mezan bila watu kuona mi niliona japo hakujua kama nimeona, moyon nkasema yeeees! Akasepa haraka

Nami nilikaa kaa pale mda huo ilikua kama saa mbili hiv usiku nkapanda zangu gheto, nyt ka tatu na dk nkaona namba imenibeep nikaipigia nikasikia tu mi "M" namba yangu na umefanya nitukanwe maana nilikosea kuandika namba kwenye sim nikampigia mtu mwingine kantukana,

Baasi nilimpa pole tukawa tunachat na masihara kibao, nikamwambia njoo hom tuzuge zuge nipate na compan alasema analala, nikamwambia hapa kuna kitanda kikubwa sana utalala tu akaniambia hata hapa ninacho dah, nkamwambia basi karibu chalula, akauliza nin nikamwambia, akauliza umepika ww? Nkamjib yeah mwenyewe, akaniuliza una jiko kubwa, nkamwambia nina bonge la jiko aisee, bi dada akaniambia bas kesho niandalie ......

Kuna vitu aliomba nimwandalie ili aje kunipikia chakula kitam kesho yake jion, nkawaza kashaisha, jion nikamchek lkn dada wa kazi alikua kashanipikia mapema na sikuona sababu ya kumwambia et nna ratiba tofauti, ye huwa anapika anapiga usafi na kusepa jioni daily ndio ratiba yake

Basi nyt moja moja hiv siku iliofata nikamchek vip sasa waja!? Dem akasema anakuja yuko mahali anakata ticket ya bus maana kesho kutwa nasafiri kachukua likizo, baada ya ka nusu saa akanipigia kua anachuka boda nimwelekeze ashukie geti ya nyuma au mbele maana jengo tunalokaa lina mageti mawili nkamwelekeza baada ya dk kadhaa huyu hapa kapania mwenyewe maana alikua kapendeza hasa, surual flan ka bwanga ila tako ni kama lilikua linataka kuichana hiv, mrefu juu kavaa na blauz sijui mnaita

Nikampokea tukapanda ndani, kufika ndan nyumba ilikua inanukia chakula tayari, sikumkalisha seblen maana alinipa mkwara mapema sana kua hakai sana na hatufanyi chochote! Nilimkubalia kabisaaa kuna hatufanyi chochote ni yeye tu kuja kuona nnapoishi mpaka alicheka kwa hio kubali yangu

Basi nikamwingiza moja kwa moja room, mi room ni master na pia ina Bacon hiv kwa nje so naweza nikaingia room ila stil nikawa niko tu nje, kaingia ndan akiwa anashangaa shangaa kidogo sifa sifa za hapa na pale ooh we msafi mara zimeenda zimerud,

Hazijapita dk kumi et basi nimeshakuona mi naomba niende tutaona next ntakuja nishapajua ohoo!
Nikamwambia unajua hug yako ya jana ile ilifanya nichafue boxer yangu inabid unifulie iko pale dem akacheka sana,

Basi nkamwambia haina noma naomba niku hug akaamka akanikumbatia nami nikambana kidev kwenye shingo yake akanza kucheka et namtekenya, nkamwambia basi niku hug kwa nyumaa nipe mgongo, akageuka kweli!! ana mkia huoo si mchezo, nikamkumbatia kwa nyuma uku mikono yangu nimeingiza ndan ya blauz yake na kuipandisha hadi kifuan kwake bi dada akaanza kuhema, papasa chuchuu akawa anahangaika ila hatoi mikono yangu

Kilifata ni kumtupia kwenye 6 kwa 8 yangu akakubali, pandisha blauz nyonyo chuchu nikaanza kuitwa jinaa ikabid nipandishe saut ya mzik coz seble tunashea na mwana mmoja foreigner, bas nyonya chuchu shusha mkono kwenye mbususu nakuta uji flan wa bamia aisee fungia ile nguo ya chini uji wa bamia umetaradadi vibaya mnoo

Kilichofata ni kifuatacho ITV, bi dada ana kelele kinomaa,

Tukamaliza kwa mi viwili ye sielewi sijui alipasuka vingapi ila cha pili chake nakumbuka, tukaingia kuoga maji moto maana kuna kabarid flan akavaa akaniaga na kuomba atantafuta baada ya kurudi likizo ni mfanyakaz wa shirika flan la Afya kubwa siwez kulitaja linaanzia na I
 
UKISOMA YOHANA 3:16 INAELEZA NI KWA NAMNA GANI MUNGU ALIUPENDA ULIMWENGU HATA AKAMTOA MWANAYE WA PEKEE ILI KILA AMINIYE AOKOLEWE NA APATE UZIMA WA MILELE.


HUJACHELEWA MKIMBILIE YESU SASA!!
Akamtoa mwanae wa pekee afe kwaajili ya dhambi zetu? Badala ya kumuua shetani?

Tulia kidogo apostle, lipo jukwaa la dini!
 
Unajua kusimulia. Pia hongera sana
 

[emoji23][emoji23][emoji23]
 
Watu mnapeleka moto si mchezo.
Kuna manzi mmoja mkali kinoma nlikutana nae around January mwaka jana 2022, ndo alikua amemaliza chuo 2021, alinisumbua sumbua ila aliingia kwenye mfumo nkawa nakula mema ya nchi.
Huyu binti alikua na mbususu moja imetuna hivi, mashavu yamejaa, mnato mmoja sio wa nchi hii halafu ya motoooo, muda wote imeloa, nlikua napeleka moto nila kuchoka, mpaka ikafika kipindi nkiwa na manzi mpya inabidi nivute picha kichawani ya ile mbususu ndo mzuka upande au ndo nipige bao. Tatizo lake alikua anaringa sana na vizinga vingi. Tukapotezeana around mwezi wa 6 mwaka jana 2022. Last week nimemkuta ofisi flani kapata kazi nlienda kuwafanyia consultation ya mambo server na network.
Urembo wake upo vile vile, nmepiga nae story nkachukua namba. Tamaa ya kuitawanya ile mbususu ikanijaa, nimembembeleza aje home, amekuja jumamosi usiku.
Siku nzima nmeshinda nimedinda, kila nkiiwaza ile mbususu napata wazimu.
Usiku kaja kweli, muda wa show umefika ile namvua chupi tu, ni masikitiko na huzuni.
Muonekano umebadilika, haijatuna kama mwanzo halafu kavu, nmehairisha kuzama chumvini. Ile abdala kichwa wazi anaingia, lile joto halipo na mnato umeisha. Kile kimoja tu kimeshindwa kuja, alivokojoa nkahairisha mechi tukalala, asubuhi nimemfurumusha mapema asepe.
Watu wamepeleka moto mpaka ubora wa ile mbususu umeisha wote yani, hali si shwari, akija kuolewa mumewe hawamuachii utamu hata kidogo.
Kanipigia simu hapa nguvu ya kupokea sina, nimejaa makasiriko na masikitiko.
 
pole mkuu[emoji23][emoji23][emoji23]
 
πŸ˜…πŸ˜…πŸ˜… baharia kwenye heka
 
Kimasihara yangu ingine nayo ni wiki iliopita pia...

Ilikua usiku kama saa moja mbili nkapokea sim kwa jamaa yangu jirani aliyeenda safari kua nimsaidie mkewe aliye mjamzito kapatwa na uchungu na mda wa kujifungua ni kama tayari

Basi chap haraka nikafika kwa bi dada yan shem alipo tukiwa na usafiri na dada anaenisaidia kazi za nyumbani nilimuomba maana hakukua na mwanamke wa kunisaidia

Tukambeba bahat nzuri hakua kazidiwa saana ila kilichomstua yeye na wengine ni nafkiri mfuko ulikua umeachia nshasahau biology sijui ni uterus vile au nin ila alimwaga maji flan chin

Haya tukampakia kwenye gari chap hadi hospitali ya mkoa hapakua mbali, tukafika pokelewa vizuri na tayari hapo tatu flan na dk hiv, mgonjwa akaingia na wauguz na yule dada msaidiz kwa wanaume hatukuruhusiwa

Basi tulisubiri nje mapokezi mpaka dada msaidiz akatoka akatueleza kua kashapokewa yuko katika chumba tayari so sisi wanaume tunaweza enda tu yeye atabaki, ikabidi tumuachie malundo jili ya vifaa na gharama za hapa pale na kumwambia ntarudi asubuhi

Haya nne nne usiku mi nkawasha mkweche kurudi gheto ila mazingira ya kulala sikua nayo kabisa so nikaingiza tu gari parking then nkawaza nitafute poz la glocery za kitaa pale pale na si kawaida yangu

Basi nkachek kuna glocery moja opposite na geti letu la nyumba iko wazi hapo ka saa tano tano usiku nikaingia na nilikua nataka tu nilewe sikutaka mengi nikaagiza safari kubwa nagonga, sasa ndani kuna mteja wa alikua anakunywa tu maji na mmiliki wa glocery na jengo lote maana ni glocery iliyounganika na guest

Basi mi na safari uku jamaa niliemkuta ana maji yake wanapiga kuhusu game ya Simba Yanga itakuaje jamaa alikua Simba Mwenye glocery Yanga, hawanijui nami naijua tu ile sehem ila muhusika hata sura sikuwahiniona kabla ila dada flan mtu mzima age sio chini ya 45 πŸ˜…πŸ˜… white kavaa kwa heshma tu kabisa gaun refu sana zito ka la tetron hiv

Wanaongea weee mi sichangii nagonga tu biaa, sita sita na dk jamaa akaaga alikua analala hapo hapo guest inaonekana ni mgeni sema ni fundi au ana project flan ktk jiji husika na niliambiwa na bi mdash kua ana zaidi ya wiki mbili

Haya tumebak mimi sasa na bi mdashi story sinaa uku mawazo kwa mama kijacho kama atajifungua salama, uku nagonga bia zangu(safari) kuna mda nikajishtukia ikabid nimuulize bi mdash vip kawaida mnafunga saa ngapi isije kua nakuchosha!, akanijibu wala haina shidaa kua na amani tunafunga hata hadi saa kumi na moja inategemea na wateja

Bas bhana tumebaki wawili nkaona basi ngoja nimbarik tu na yeye awe anakunywa nkamwambia mama jihudumie ntalipa!, chap akashusha bia yake uku story story yey ooh mi nilijua huongei kumbe unaongea mara hiv mara vile nkamwambia namna nilivyo na ugeni wangu pale

Tumeendelea kunywa hadi saa saba nikapokea sim kutoka hospitali yule dada msaidiz akaniambia mama mtoto kajifungua salama ila kuna shida ndogo tu wanamchek mtoto, nkajikuta nna furaha mpaka yule mama akagundua, nikamweleza kidogo mae akaniangushia bia mbili eti kwa bill yake nkasema ohoo! hapo kichwa kimeshawa tayari

Kashusha mbili nae nkampa tena ka alivyonipa ila mi nshalewa mbayaa, nkamuomba apunguze taa za ndani masna ni kama zinaniongeza pombe kichwani πŸ˜…πŸ˜…, akaniuliza nizime nini mikamwa punguza taa tv usizime, kweli akazima nikamwambia basi hamia kwa meza yangu mbona uko mbali na tuko wawili tu humu kweli akaja uku anacheeka nilikua nimelewa ila move zote naelewa

Akasogea tunakunywa pale mi mkojo ukanibana nkamuuliza toilet akanielekeza ni vyoo vya ndan ambavyo mnashea na wateja wa guest wale ambao room zao sio master nimefika tu usawa wa vyoo nilikutana pisi moja ka ya kinyarwanda ina kanga moja inaenda kuoga kuiongelesha nkaona inaniambia tuingie nae bafun ila alinipa ishala tu na niligundua ni bubu kabisa yule dada, okay tuache hayo maana alitaka nimkune alaf siku na ndom nkakojoa mkojo wangu nkamwacha na kurudi kwa bi mdash glocery

Kiukweli nililewa, kufika tu glocery si nikakaa kwenye kiti kimasihara nikaomba bi mdash anipe miguu yake yan aweke miguu yake juu ya mapaja yangu nyie pombe hiz, akaweka uku anacheka na kuniuliza nilianzia kunywa wapi sikumbuk hata nilikua namjibu nin ila mikono yangu nilikua napapasa mapaja yake meupe sana maana alivaa gaun zuri sana na miguu alijaaliwa ni thick yan sio bonge ila ana nyama nyingi

Bas papasa ila ndio ka nilikua nazidi kulewa nkamwambia mi nasepa ila inabid anisindikize, wapi nikamuonyesha si mbali kabisa na pale kwenye glocery na guest yake kama hatua 20 hiv ndio jengo ambalo naishi,

Basi akaamka pale hakulemba akamwita dada wa guest yan msimamiz wa guest akamwambia anaondoka so afunge kwa ndani yule mama nae hakai hapo ndani wana nyumba nyingine kama mtaa wa pili au tatu kwa nilivyomuelewa

Ni single mother ila kama waarabu pori flan waliokaba maeneo wakajenga zamani mjini kwaiyo ni nyimba zile za kiarabu raman za zamani, basi mother ananisindikiza tukafika mpaka getin mlinz akafungua mama ansniambia si ushafika nkamwambia nipeleke ndan hakugoma

Tukaingia kwenye lift paap ndan paaap akauliza si ushafika kimasihara nkamwambia bado tukaingia room paaap kufika bwana si umefika nkamuuliza kimasihara sasa unaniachaje hiv πŸ˜… pombe nyie

Eeeh nikajikuta nimemlaza mama wa watu kitandan wala hajagoma haina cha kupima oil wala sijui nin yan akanipa ushirikisno wa chap sikumbuk ila nakumvuka alikua kaloa kinoma noma nomaa butua kimoja cha bila kukamia nkamsindikiza nje na boxer tu walinz huwa wana siri sana

Kifupi nastuka keshoake mchana na sim yake akiomba nimrushie ela ya bill kwenye sim nikamrushia ila hadi leo kumuona najishtukia hii ilikua siku mbili kabla game ya Simba na Yanga
 
[emoji23][emoji23][emoji23] aisee ni masikitiko makubwa. Lakini kuhusu ukavu wa mbususu huenda ana hormonal imbalance issues au stress. Jaribu kumshauri aonane na wataalamu wampe tiba sahihi.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…