Wagumu Tunadumu
JF-Expert Member
- Dec 10, 2022
- 7,591
- 23,287
Hahahahahaaaaa,una uandishi wa kikomed sana,kwamba uno la mwalimu likakufelisha!Sijaona watu waliopiga walimu wao kabisa
Kipindi nipo o'level secondary form 3 kuna siku nimefika shule nimechelewa sana nikakuta mwalimu wa zamu getini na walimu wengine walikuwa ndio wameripot kazini, nikajarbu kujitetea sana nisichapwe, basi kutokana na appearence yangu na kisura changu cha upole na u- handsome kidogo kuna mwalimu mmoja wa kike alinionea huruma sana akamwomba yule mwalimu anisikilize lakini haikusaidia nikala viboko heavy!Karibu kwenye ubao wa kunakili wa Gboard. Matini yoyote unayonakili yatahifadhiwa hapa.
Kwa bahati mbaya au nzuri yule mwalimu alipangiwa kufundisha darasa letu alifurahi kimtindo kunikuta mule class akaanza kunizoea, ananitania tania, kila swali lazima anichague nijibu kwa kweli alinipa wakati mgumu sana maana mi sikuwa muongeaji sana na wala sikuwa na desturi ya kujibu maswali darasani mda wote nipo cool tu! Baada ya miezi kadhaa tukawa tumezoeana sana alinipatia mpaka namba yake tukawa tunachati kimtindo, akanielekeza mpaka ghetto kwake alipopanga nikawa mara mojamoja namtembelea!
Communication occurring within a computer-mediated format has an effect on many different aspects of an interaction. Some of those that have received attention in the scholarly literature include impression formation, deception, group dynamics, disclosure reciprocity, disinhibition and especially relationship formation.
Mpk nafika kidato cha nne akawa kama dada angu sio mwalimu tena! Siku moja jumamosi nimeenda shule kujisomea tu nikapiga msuli mpk mida flani jion, ile naondoka, ghafla nikamuona yule ticha ofisin yuko busy na makaratasi anasahihisha, akaniita akaniomba nimsaidie kumark zile karatasi! Katika kufanya ile kazi na story zikiendelea akawa ananiuliza maswali ya kimitego kuhusu mapenzi, mara akaanza kuongea huku ananishikashika mikono, tunaangaliana usoni tunacheka, nkajikuta naanza kumshika kiuno nkaona katulia tu, akasimama akatoka nje alivyorudi akafunga mlango akaniomba nimuangalie mgongoni kama kuna mdudu maana alikuwa anahisi kitu kinamtambaa, nilivyosimama aisee nikajionea aibu maana mashine tayar ilikuwa ishavimba balaa nilivyomkaribia tu nikajikuta naanza kumshikashika kiuno hata ujasiri sijui niliupata wapi nilmvuta kwa nguvu nikamwinamisha ukutani nikaizamisha nilipump kwa fujo kama dk tano tu wazungu hao! Akavaa chupi akashusha sketi yake tukaishia hapo, ila tangu siku hiyo ikawa kila weekend lazima niende kwake nikampige mashine! Tangu kipindi hiko akawa aniniita kisungura mjanja, Na ndio alikuwa demu wangu wa shule na wa kwanza in my lifeshe was 26 and i was only 17!!Gusa klipu ili uibandike kwenye kisanduku cha maandishi.Gusa na ushikilie klipu ili uibandike. Klipu ambazo hazijabandikwa zitaondolewa baada ya saa 1.
Baada ya kumaliza four na kusanda nectakutokana na uno la mwalimu, ilibidi niende shule nyingne mkoani kurudia mtihani, nilivyofika kule nikapokonywa simu laini ikapotea finally nkapoteza mawasiliano na mwalimu na tangu kipindi hiko nikawa mtu wa mikoani tu! Ikapita miaka tisa nikawa nishamaliza hadi chuo nimerud home dar, kuna siku nikasema hebu subiri nirudi pale shule nikamuulizie kama bado yupo! Nikapiga pamba zangu smart kabisa nikaenda pale shule nikamuulizia nikampata, mwalimu alipgwa na butwaa kuniona! Aisee mambo ni mengi sana, nikakuta amezidi kunawiri na ashaolewa ana watoto wawili! tukaongea tu kuhusu maisha nikarudi zangu home kinyonge, baada ya kama week mbili akanitumia text " i really missed that shaft hope now it has grown up big enough "! Aisee yule mwalimu mpaka leo sijawahi kumuacha! Kila nikija dar lazima tutafutane anipe somo.Tumia aikoni ya kubadilisha ili ubandike, kuongeza au kufuta klipu.
Nina majanga sana na walimu wangu, bado assistant lecturer wa chuo!
Hahahahahaaaaaa,watu wamefanya kaziMembers wa JF wamekazwa, mods...
Oya, hakuna dhambi mpya ambayo vijana hawajafanya humu. Humu hata shetani mwenyewe kuna wakati anakuja kusoma apate maujuzi, vijana wamemzidi ubunifu
bibi share basi hicho kisa mbona kinakuwa kama kitamu hiviiiiAcheni uzinz
Nililiwa bila kupenda na mtu ambaye nilikuwa simpendi
Sitak mtu inbox kumejaa
ππππMm siji inbox nakuja PM kabisa
Tulia pasaka ikiisha watu watakuja kuelezea walivyo 'enjoy'[emoji23]Story kama zimekata hivi sioni visa vya kigaidi
Umeongea Indeep xana hapa mwishoni.... Xafiii ni wadada wachache wako wawazi kama wew....Nilikuwa field nilienda peleka file ofisi jirani nikasahau simu kuja kurudi kuchukua simu nilikuta kachukua mkaka akanipa uku chini akinipa namba ya simu moyo ulienda mbio sana
Nilimtafuta mda uho uho akaomba mda wakutoka nimsubili basi mda ulifika saa moja jion tukiwa pale Tanganyika school akiwa anamwaga masifa tele nikajikuta naliwa denda nikakumbuka eneo ilo lina cctv nikamuacha tuliagana
Kwenye simu siku iyo ilikuwa ni kutambiana kesho yake nilienda kwake saa nne nilikuja kutoka saa kumi nilipenda show yake hatukuwai kurudia
Juzi nilimkumbuka nilienda kwake nikaambiwa amesafiri niliumia sana nikaja kuliwa na mtu wa ovyo siku iyo
Wachaaaa were mdada mwenye umakini wako..Sikumpenda hata na nime mblock
Niache nisije kublock na weweWachaaaa were mdada mwenye umakini wako..
[emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji1365][emoji1365][emoji1696]
Sent from my Infinix X652 using JamiiForums mobile app
[emoji3]aliyekula kala japo kaonja yakheeSikumpenda hata na nime mblock
πππ sawa ila apat tena[emoji3]aliyekula kala japo kaonja yakhee
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji120][emoji120][emoji120]Basiii Bidada...Niache nisije kublock na wewe
Wewe utakua ni wale wadada wenye homoni za kiume nyingi,yaani ikitokea hata mume amesafiri,ila kama umeolewa,mtu akija kwako,anakukila tu hata kwenye sofa.Nilikuwa field nilienda peleka file ofisi jirani nikasahau simu kuja kurudi kuchukua simu nilikuta kachukua mkaka akanipa uku chini akinipa namba ya simu moyo ulienda mbio sana
Nilimtafuta mda uho uho akaomba mda wakutoka nimsubili basi mda ulifika saa moja jion tukiwa pale Tanganyika school akiwa anamwaga masifa tele nikajikuta naliwa denda nikakumbuka eneo ilo lina cctv nikamuacha tuliagana
Kwenye simu siku iyo ilikuwa ni kutambiana kesho yake nilienda kwake saa nne nilikuja kutoka saa kumi nilipenda show yake hatukuwai kurudia
Juzi nilimkumbuka nilienda kwake nikaambiwa amesafiri niliumia sana nikaja kuliwa na mtu wa ovyo siku iyo
Naomba nikutafute tuyajengeNilikuwa field nilienda peleka file ofisi jirani nikasahau simu kuja kurudi kuchukua simu nilikuta kachukua mkaka akanipa uku chini akinipa namba ya simu moyo ulienda mbio sana
Nilimtafuta mda uho uho akaomba mda wakutoka nimsubili basi mda ulifika saa moja jion tukiwa pale Tanganyika school akiwa anamwaga masifa tele nikajikuta naliwa denda nikakumbuka eneo ilo lina cctv nikamuacha tuliagana
Kwenye simu siku iyo ilikuwa ni kutambiana kesho yake nilienda kwake saa nne nilikuja kutoka saa kumi nilipenda show yake hatukuwai kurudia
Juzi nilimkumbuka nilienda kwake nikaambiwa amesafiri niliumia sana nikaja kuliwa na mtu wa ovyo siku iyo
Tafuta namba ya mwamba wa kwanza aendelee kukufurahisha ahhahahahahSikumpenda hata na nime mblock
Nimecheka kama mazuri ,,mbn demu anaetaka kuliwa unamuona tu,,unaanza kumjaza kwanza akijaa unamfyatuaKimasihala ilishaga niponza kwakupewa kesi ya ubakaji aisee yani kesi nilipoisolve niliapa sili tena kimasihala