Jesse Lingard
Member
- May 5, 2020
- 93
- 387
Dah pole poti hao dawa Yao kuwa nyambisi tu kama huna shida hivi,Kuna nesi nlipotezana nae Kwa tabia zake za kujishaua anajiona,jeuri ni wale mafeminist,, alitumbuliwa lkn financial yupo poa hatare,nlienda mkoani kwake kabla nlianza kumtengeneza Ili nkifika nisipate ugumuImenikita jana hiyoo,,yan nililala usingiz wa hasira sana.. Pisi moja matata ina makato japa za kutosha nyama ka butcher linalokopesha..nimerud round round nmechoka imenpigia simu niend inanipa mzgo..Baba Nikajibeba Nina usongo nunua vilainish manukato km zawad nikaishia kuchoma mafuta ya bure..ile npo mataa et inantumia text imepata dharura imetoka kwend mahari haitorud tufanye next time...akat hapo kabla sijaanz kutoka nlimuulza mara mbil mbil..nkamwmbia nije njoo nije njoo...MamaeeeEE zake nlikula round about moja kali sana sikiliza mziki wa BoB kwa saut ya juu"NO WOMAN NO CRY"[emoji16][emoji16] nikamlisha Block X nene sana km Hips zake na ujinga staki...na Bahati yakee nilimpania sanaa...
Hao wanaamini katika upendo wa agape ahhahahahah,, mwanamke yeyote akiona hela anapagawa ***** kama Hawa Malaya ndio unaweza waunganisha ata sita Kwa pamojaHudhan kvip wew...mi nakumbuk Back in Dayz 2020 pale The Champion Night club Manyara nilijitwalia pisi mbil nyeupe peeh za kimbulu nkaend kuzigonga sembese pisi moja...Unafel parefu mdogo wetu em changamka
Ahahahahh mamaeee Mimi sasa la kyela huko nlikutana nalo kwenye bus wakati naenda kyela matema beach kula Bata,,jeupee Nene limeenda Kwa hewa saivi Lina mimba kabisaa dadeki,,linaniuliza majina yangu liandike kwenye kadi,,nkiamuaga uwa nalitindilisha akili linalia kama toto dogo ahahahahhNilivyomla Rafiki yake Maza!
Wakati fulani tulikuwa tunakaa karibu na Soko, hivyo mama akawa amefungua kibanda kuchuuza Bidhaa ndogo ndogo!
Katika vibanda vile alipata rafiki mama la kinyaki jeusi Nene almost 45 of age, titi moja kama Papai la mti jike, HUYU mama hakuwa na Mume ila watoto anao....
Huyu mama alikuwa akija kuchaji Simu home so mara nyingi alikuwa ananipa nimchajie
Katika kukagua Simu yake nikakuta ana X Videos nyingi sanaa, ikabidi na mimi nimuongezee za kutosha haswa za kina Nyomi banx, Cherokee de ass nk nk [emoji23][emoji23]
Siku nimeziweka nikamwambia kabisa nimekuongezea Video basi akacheka, Siku ikaisha.....
ALILIWAJE??
Nilikutana nae jioni mida ya saa 1 akiwa katoka sokoni kuchuuza, nikamsalimu nikaomba nipajue kwake akasema twende....
Anakaa geto watoto wako kwa wazazi wake, Kufika geto story zikawa nyingi nikatoa simu nikaweka X Bhana tukaanza kuangalia.... Mara "utambaka mama ako mdogo" Mimi nikauchuna kimyaaaa!
likatoka nje sikujua lilienda kufanya nini ila nahisi kuvua Chup*, Likarudi likapitiliza mpk kitandani likachanua Manuuu linajichezea Kisimi....
nikalifuata mazee Nikavua suruali[emoji23], Pachika ubooo kUm@ limejaa mautelezi alafu la motooooo!
Piga pump hazifiki 10 nikakojoa, linadai halijaridhika likanivuta tena piga pump piga pump nikatena cha pili....
Likaniambia Vaa uende[emoji23][emoji23][emoji23]
Nikasepa!
Nikawa kila mikitingwa naliibukia USIKU nalitupia viwili nasepa!
Uyo anatombeka vizuri kabisa,,ukiwa nae kama mmezoeana ongea hbr za matusimatusi sana, meseji za kumtia nyege dawa Yao ninayo,,utashanga siku anakwambia usimwambie mtu lakini iwe Siri Yako ahhahahahahNimekula za mbavu kwa mmama wa miaka 45 ni Boss wangu.View attachment 2539082
ukaomba nini tena, mbona huendeleiJana nipo job nikasoma hii ya Carlos The Jackal , nilivyorudi mtaani jioni nikafanya majaribio kuchukua namba za simu...nikapata mbili kimasihara kabisa......nikaomba na **** kimasihara mmoja akasema nimtafute leo maana mmewe leo anasafiri....heheheehehhee
mhHuu Uzi aliyeanzisha atengenezewe Sanamu
Naunga mkono hoja
Hahahahah usilete chai mkuuAseee nimemla kimasihara RAC wa mkoa flan aloo yule shangazi ana papa tamu sana nitawapa kisa full soon
NIMEKULA MAZA LA MIAKA 49 KWENYE KIFUSI CHA MCHANGA NJE YA GETI LA NYUMBA YAKE NILIMJUA SIKU HIYO HIYO NIKALA SIKU HIYO HIYO... NIMEMSHIKISHA UKUTA WA NYUMBA YAKE...Uyo anatombeka vizuri kabisa,,ukiwa nae kama mmezoeana ongea hbr za matusimatusi sana, meseji za kumtia nyege dawa Yao ninayo,,utashanga siku anakwambia usimwambie mtu lakini iwe Siri Yako ahhahahahah
Upo sahihi kabisa aiseeeDah pole poti hao dawa Yao kuwa nyambisi tu kama huna shida hivi,Kuna nesi nlipotezana nae Kwa tabia zake za kujishaua anajiona,jeuri ni wale mafeminist,, alitumbuliwa lkn financial yupo poa hatare,nlienda mkoani kwake kabla nlianza kumtengeneza Ili nkifika nisipate ugumu
Ile nimefika kwanza nkakutana na pisi ya kwenda nklala nayo night kali nesi anauliza vipi hujafika nkamwambia nimefika lkn Nina majukumu ntakutafuta kesho akashusha meseji ndefuuu kumbe alijiandaa kutiwa
Asubuhi nkamcheki akasema yupo kazini niende home kwake atanikuta nkamwambia wewe ndio nkukute ukienda hm nambie nkaendelea kupiga gambe sehemu,
Saa 10 akanitext akasema yupo home nimefika kanipokea vizurii,imefika saa 12 tukatoka out tukarudi saa 5 usiku,,nikatomba sana,nikambinua hovyo hovyo asubuhi katoa oda vijakazi watengeneze supu nikaamka nikapiga nikaendelea na ratiba zangu,
Nkiwa mishe ktk stori nkamwambia keshokutwa naondoka akamaindi eti ushakumbuka videmu vyako nkamwambia nawahi kazini, kwangu kazi ndio Kila kitu akasema na hapa kwang usirudi nkamwambia kwani mm huwa naishi hapo Tako lako,
Nkamtukana mamaeee zake yule demu aisee nlimchafua kinomanoma,,hajui kumbembeleza,hayupo romantic,,hajui kupetipeti anajua kutafuta ela tu,,
Nkamwambia tafuta marioo umuoe ndio umuendeshe Mimi huniwezi paka mweusi wewe,Leo kanitumia text eti Nina roho ngumu,
Nkamwambia utatombwa sana Kwa tabia Yako ya kushindana na wanaume dadeki zako kasema atajirekebisha ashazalishwa watoto wawili Kila mtoto na baba yake, nkamwambia ushachelewa tayr,
Ukipoteza muda kuwajua wanawake utateseka sanaa,
lete kisa mkuuAseee nimemla kimasihara RAC wa mkoa flan aloo yule shangazi ana papa tamu sana nitawapa kisa full soon
We jamaa ishia hapo hapo. Usije fanya Uzi ufungiweAseee nimemla kimasihara RAC wa mkoa flan aloo yule shangazi ana papa tamu sana nitawapa kisa full soon
ni RACWe jamaa ishia hapo hapo. Usije fanya Uzi ufungiwe
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Hivi ni RAC au RAS??
Sent using Jamii Forums mobile app
Kweli nesi kajichanganya[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Dah pole poti hao dawa Yao kuwa nyambisi tu kama huna shida hivi,Kuna nesi nlipotezana nae Kwa tabia zake za kujishaua anajiona,jeuri ni wale mafeminist,, alitumbuliwa lkn financial yupo poa hatare,nlienda mkoani kwake kabla nlianza kumtengeneza Ili nkifika nisipate ugumu
Ile nimefika kwanza nkakutana na pisi ya kwenda nklala nayo night kali nesi anauliza vipi hujafika nkamwambia nimefika lkn Nina majukumu ntakutafuta kesho akashusha meseji ndefuuu kumbe alijiandaa kutiwa
Asubuhi nkamcheki akasema yupo kazini niende home kwake atanikuta nkamwambia wewe ndio nkukute ukienda hm nambie nkaendelea kupiga gambe sehemu,
Saa 10 akanitext akasema yupo home nimefika kanipokea vizurii,imefika saa 12 tukatoka out tukarudi saa 5 usiku,,nikatomba sana,nikambinua hovyo hovyo asubuhi katoa oda vijakazi watengeneze supu nikaamka nikapiga nikaendelea na ratiba zangu,
Nkiwa mishe ktk stori nkamwambia keshokutwa naondoka akamaindi eti ushakumbuka videmu vyako nkamwambia nawahi kazini, kwangu kazi ndio Kila kitu akasema na hapa kwang usirudi nkamwambia kwani mm huwa naishi hapo Tako lako,
Nkamtukana mamaeee zake yule demu aisee nlimchafua kinomanoma,,hajui kumbembeleza,hayupo romantic,,hajui kupetipeti anajua kutafuta ela tu,,
Nkamwambia tafuta marioo umuoe ndio umuendeshe Mimi huniwezi paka mweusi wewe,Leo kanitumia text eti Nina roho ngumu,
Nkamwambia utatombwa sana Kwa tabia Yako ya kushindana na wanaume dadeki zako kasema atajirekebisha ashazalishwa watoto wawili Kila mtoto na baba yake, nkamwambia ushachelewa tayr,
Ukipoteza muda kuwajua wanawake utateseka sanaa,
Mzee wa hall 5We jamaa ishia hapo hapo. Usije fanya Uzi ufungiwe
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Hivi ni RAC au RAS??
Sent using Jamii Forums mobile app