Mashangazi sio wasumbufu halafu akikupa anakupea yote wanachotakaga wao yeye aridhike na wewe uridhike.

Kumgegeda mshangazi raha sana wako mature enough kwenye sex
Sana,,nna wangu mmoja n 38 iv,yeye anavyonijali hadi naogopa yaani,alaf hawana mambo mengi ukimkunja sana atalalamika anataka umlaze kama mtoto umkojoze basi.
 
YA LEO LEO.

Kidum chama cha masihara (itikia kidumu) 😅

Basi bwana, jana natoka Makumbusho naenda mtaa x ambako ndo naishi nkaiona pisi imejaaliwa pisto za kutosha rangi nyeupe sura ya kawaida tu.

Skupoteza muda nikakaa pembeni yake, nkampa hi, kaitikia fresh me nkaendelea na issue zangu, nipo online naperuzi.

Gari imejaa dereva kang'oa chuma dem njia nzima anasinzia sinzia tu, nkamuuliza umechoka sana akasema eeh, nkamwambia lala hapa begani, akauliza eeeh, nkasema lala hapa begani akaja akalala, kimoyomoyo nkasema UMEYAKANYAGAAAA.

kalala kimyaa, nauli nkalipa ya wawili, tumefika mwisho kumbe ye anaenda mbele zaidi yangu anapanda bajaji, nkasema fresh nkachukua namba tukaagana.

Nkaanza kumdodosa mawili matatu ili ikiwezekana nipige sku hiyo hiyo mtoto hajai, nkamkaushia.

LEO SASAAAA.

asubuhi nkamuanza, unajua leo siku ya wanawake duniani, nkamtakia heri. Akafurahi mwenyewe chatting zikaanza, tukakubaliana leo tusubiriane turudi wote kama jana.

Saa tatu dakika 20 napokea simu nakusubiri makumbusho, mm hiyo chap nkadandia bajaji mpaka pale tukapanda gari, kama kawaida stori stori nkamwambia njoo lale akaja me nkapitisha mkono kwa nyuma kiunoni.



Kauchapa weeh mpaka tunafika, nkamwambia twende kwangu ukapaone, akasema sio mbali nkamwambia apo tu, tunachukua boda, hakujibu nkasema hili nalo jibu, ita boda hao tukapanda mishkaki, nkamshika kiuno alafu nkaweka kidevu changu chenye uchebe wa kushato shingoni mwake.


Basi njia ya kwenda magheto kuna sehemu kama ina mashimo shimo sasa ile kwa woga akawa anashika mikono yangu kwa nguvu anajikandamizia kwake nkatumia fursaaa kupeleka kifuani, matiti yakaanza kushikwa.


Tumefika gheto hakuna kiti kakaa kitandani, nkamwambia unapendaga mziki, kqjibu eeh wa nani Dayoo, nkasema haya unajua na kucheza bila.shaka, washa sabufa pale namwita aje kucheza ooh me sjui, oooh siwezi nkasema we njoo ntakufundisha heeh si akasimama nkamvuta kariiibu, cheza cheza kidogo nkapeleka domo langu shingoni, dry kiss zikaanza naona response+, mtoto anataka romance, piga romance mbili tatu nkasukumia bed, wapi matiti, shika shika toa chuchu nkaanza kunyonya kama kachanga, yakaanza mayowe.


Kila nikipeleka mkono chini anakaza, nkasema okeeee naanza ziara ya kinyoka nyoka, ulimi kitovuni, mayowe. Nkaenda kwenye mapaya mayowe, kwenye kuta za pembeni karibu na mgodi mayowe yanazidi apo naanza kuskia kaharufu flani 😅😅 si mnajua mabonge, huyooo nshapenyeza vidole, huyoooo nachezea Gsport huyoo, nshamvua pichu huyoo naelekea kuzama chumvini ila kale kaharufu kananikata, basi nkashia kulamba lamba kwa juu.


Ndom nnazo kwenye kibegi tena nimenunua 3500 rough rider leo lakini nimeona begi lipo mbali sanaaaaa, yann kujiangaisha yote ni ubatili tu, kasomeni mhubiri ngapi sjui.

Nkaweka konga, mtoto anaona ona aibu, vilio kama vyotez anatoa macho kama kabanwa na mjusi, peleka moto sana, nkamgeuza doggy, sugua mpaka nkawa nakaskia kadude flan kwa ndani kama kanavuta ivi, akawa hataki tena kuendelea nkamwambia no geuka tumuue mende, nkawa napiga huku nachezea kinembe, mayowee hayooo. Ananihimiza nikojoe lakini nisimkojolee basi nkakojoa zangu, yupo hoi, anaanza kulalamika chini kunamuuma. Nikambembeleza kizushi, dadaake akapiga simu, hajapokea nkamwambia ngoja nikuitie boda, nkaita boda mwanangu nkamwambia mpeleke huyu utakuja kuniambia bei, jamaa karudi kaniambia buku mbili nshamgea.

Hapa naandika huu uzi kanibeep nimpigie ngoja niskie anasemaje.

NB. KESHO kasema anakuja mapema anatoka kazini mapema. 😅 Mtoto ana mitako sjui nijaribu 074 au bas.

Ndio mechi nimeuza najiskilizia gono hizi siku mbili tatu ikiwa fresh Bas naweka kambi pale kwa hizi siku ntazokuwepo huku niliko maana ni kama kienyeji flan.

Kidumu chama cha masihara itikia kidumuuuu.

Machete bwaay is out.
 
Aaah boro limesimama ngoja nipige simu daaah
 
Kidumuuuuuuu........asee kma mama wa taifa yupo humu JF basi ni kazi kweli kweli ba ngosha
 

Jaribu tu mtandao pendwa 071. Mrejesho muhimu
 
Hii siyo kimasihara,mwaka mzima unafukuzia mzigo,masihara ina vigezo vyake,ni papo kwa hapo yaani hakuna mitongozo mirefu.
 
Hii ndiyo masihara sasa.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…