SPACE CADET
JF-Expert Member
- Dec 15, 2022
- 2,278
- 3,565
Its been a long time 🤔🤔Oyaaa Leo nmekula mbususu ya Mwanamke Fulani aiseeee aiseee ni mkaliii mkaliiíiii ,aisee ni mkaliiii yaan mzuuuuuuri kweli kweli ,wakulungwaa ni mzuuuuri ,mnajua mzuri?? Jamaan ni chomboooo hahahahahah.
Ipo hivi Ijumaa ya Wiki iloopita yaan tarehe 3/3... Nikiwa naelekea Kwa mchepuko wangu Mmoja kumsalimia maana anaumwa, njiani nikakutana na Mwanamke anashuka kwenye Kibajajiz aiseee , mweupeeee peeee, kajaaa makalioo, mahips, titi limeshiba (achaneni na videmu vyenu vinakuw na tutiti tudogoooo utadhani kisigino Cha mtoto changa alizaliwa Leo, Mwanamke ni titi, umkute ana titi kubwa limejaa na la mviringo). Alikua mwenye Sura mzuuuuri sana na alionekana ana haraka
Basi nkamsemesha , hey Zasiku nyingi? Wakati hajajibu nikamsemesha mfululizo.... Wanao hawajambo? Mie Doctor Xxxx, nilikuhudumia Hosp xxxxx,,umeshanisahau?
Kumbukeni simjui Wala nn, ila niliamua kutumia hiyo MBINU.
Wakati anajitahidi kumbuka, nikachomekea, Mwenyewe naharaka, nipe namba yako nitakuchek.
Demu akanitajia namba huku akiangalia huko nahuko na mwisho akasema, mwenzio hii mitaa ya kwangu, nimeolewa .
Nikamwambia poaaa Haina shida, sitokutafuta, naye akasema nisimtafute mpaka anianze.
Akiwa anaondoka nikachomekea "naisubiria hiyo K Kwa hamu '
Ijumaa ikaisha, Jmos hakunitafuta, Jumapili kimya ,Leo akanitafuta mchana Kwa meseji yakeee...
"Habari yako Mpendwa wangu"...nikamjibu.
Kisha tukachat chat akasema Jana alikua msiban wliyaya Xxxx.
View attachment 2539806Baadae nikaendelea ,huku nkijifanya namlaumuuu.
Kwakua nilikua sijamtomgoza, na Sina kawaida ya kutongoza , ikabidi Nijifanye kuchomekea kua 'Kwann usingeniita nije hukohuko tutombanie hukohuko'.
Bidada akaonekana kurespond vizuri tuuu ,nikajua tayari kajaa.
View attachment 2539808
Baada hizo meseji, nikampandia simu hewan kumpanga na akapangika.
Ndugu wazinzi, mnaosubiria moto wa jehanamu ..
Ilipofika mida ya saaa Tisa mtoto ananipigia simu, vipi Umeshachukua chumba??.
Eeeeh nmeeenda Lodge yangu nayopigiaga, yaan Ile Lodge ndo Uwanja wangu .
Basi bana toto akajaa, akadai anakunywa Maji tu Kwan ana kiu ,nikamfatia.
Baadae nikamwandaaa K imeloana tepetepe , Nikavaa ndom nikapiga la kwanza, analia tuuu G utaniuaaa, utaniumiaaaa Babaz uwiiii aashiiii G ...weeeeee weeeeeeee mwendo wa dakika takiriban 50 nikakojoa.
Akajimwagia maji, akaja akalala kidogo, sijakata sawa Mashine hiyooo
Nikavaa ndomu nikapigaaaaa nimepigaaaaa mpaka Mumewe akaanza kupiga simu, Mume amepiga simu nyingiii sanaaa mpaka basi daahh .
Jiooooni ya saa 12 ndo karudi kwake.
Wee Jamaa ulokua unampigia simu Mkeo kuanzia saa 9 ivi , nmekutombea mkeo , nawee tafuta mnyonge wako !!!
Mkuu nachoka tu kuandika, but matukio ni mengi .Its been a long time 🤔🤔
Hahah, we jamaa ni malaya...simple, wewe ni kitombi!!Mkuu nachoka tu kuandika, but matukio ni mengi .
Siunaona kama huyu Ningemtomba kesho, naye ni Mke wamtu.
Ila kwakua Leo nimetomba siwez kesho kutomba labda nikupasie.
Ni Bidada Mmoja mfanyabiashara wa Spea za vyombo vya moto !!
View attachment 2539827
Haya sema weee..
Jibuni kama wanaume wenye njaa na K,,, nyie mngesema siku gan??
Mimi nilimwambia kesho ..Sasa kwakua Leo nmetomba, inamaana kesho sitotomba.
Daaah zipo plenty sana duuuh 🤔 🤔 hao waume zao sijui ni weak kiasi hicho ndo maana au nnMkuu nachoka tu kuandika, but matukio ni mengi .
Siunaona kama huyu Ningemtomba kesho, naye ni Mke wamtu.
Ila kwakua Leo nimetomba siwez kesho kutomba labda nikupasie.
Ni Bidada Mmoja mfanyabiashara wa Spea za vyombo vya moto !!
View attachment 2539827
Haya sema weee..
Jibuni kama wanaume wenye njaa na K,,, nyie mngesema siku gan??
Mimi nilimwambia kesho ..Sasa kwakua Leo nmetomba, inamaana kesho sitotomba.
Kwa hiyo unaona sifa,kiufupi unatomba wasiojielewa kama wewe [emoji3]Daaah zipo plenty sana duuuh [emoji848] [emoji848] hao waume zao sijui ni weak kiasi hicho ndo maana au nn
Burna boy - plenty rejea huu mwimbo acha kazi ziendelee na kitombo kiendelee 🤣🤣🤣🤣Kwa hiyo unaona sifa,kiufupi unatomba wasiojielewa kama wewe [emoji3]
Ijumaa hukwenda kufungua sabato hapo mjini kati?Oyaaa Leo nmekula mbususu ya Mwanamke Fulani aiseeee aiseee ni mkaliii mkaliiíiii ,aisee ni mkaliiii yaan mzuuuuuuri kweli kweli ,wakulungwaa ni mzuuuuri ,mnajua mzuri?? Jamaan ni chomboooo hahahahahah.
Ipo hivi Ijumaa ya Wiki iloopita yaan tarehe 3/3... Nikiwa naelekea Kwa mchepuko wangu Mmoja kumsalimia maana anaumwa, njiani nikakutana na Mwanamke anashuka kwenye Kibajajiz aiseee , mweupeeee peeee, kajaaa makalioo, mahips, titi limeshiba (achaneni na videmu vyenu vinakuw na tutiti tudogoooo utadhani kisigino Cha mtoto changa alizaliwa Leo, Mwanamke ni titi, umkute ana titi kubwa limejaa na la mviringo). Alikua mwenye Sura mzuuuuri sana na alionekana ana haraka
Basi nkamsemesha , hey Zasiku nyingi? Wakati hajajibu nikamsemesha mfululizo.... Wanao hawajambo? Mie Doctor Xxxx, nilikuhudumia Hosp xxxxx,,umeshanisahau?
Kumbukeni simjui Wala nn, ila niliamua kutumia hiyo MBINU.
Wakati anajitahidi kumbuka, nikachomekea, Mwenyewe naharaka, nipe namba yako nitakuchek.
Demu akanitajia namba huku akiangalia huko nahuko na mwisho akasema, mwenzio hii mitaa ya kwangu, nimeolewa .
Nikamwambia poaaa Haina shida, sitokutafuta, naye akasema nisimtafute mpaka anianze.
Akiwa anaondoka nikachomekea "naisubiria hiyo K Kwa hamu '
Ijumaa ikaisha, Jmos hakunitafuta, Jumapili kimya ,Leo akanitafuta mchana Kwa meseji yakeee...
"Habari yako Mpendwa wangu"...nikamjibu.
Kisha tukachat chat akasema Jana alikua msiban wliyaya Xxxx.
View attachment 2539806Baadae nikaendelea ,huku nkijifanya namlaumuuu.
Kwakua nilikua sijamtomgoza, na Sina kawaida ya kutongoza , ikabidi Nijifanye kuchomekea kua 'Kwann usingeniita nije hukohuko tutombanie hukohuko'.
Bidada akaonekana kurespond vizuri tuuu ,nikajua tayari kajaa.
View attachment 2539808
Baada hizo meseji, nikampandia simu hewan kumpanga na akapangika.
Ndugu wazinzi, mnaosubiria moto wa jehanamu ..
Ilipofika mida ya saaa Tisa mtoto ananipigia simu, vipi Umeshachukua chumba??.
Eeeeh nmeeenda Lodge yangu nayopigiaga, yaan Ile Lodge ndo Uwanja wangu .
Basi bana toto akajaa, akadai anakunywa Maji tu Kwan ana kiu ,nikamfatia.
Baadae nikamwandaaa K imeloana tepetepe , Nikavaa ndom nikapiga la kwanza, analia tuuu G utaniuaaa, utaniumiaaaa Babaz uwiiii aashiiii G ...weeeeee weeeeeeee mwendo wa dakika takiriban 50 nikakojoa.
Akajimwagia maji, akaja akalala kidogo, sijakata sawa Mashine hiyooo
Nikavaa ndomu nikapigaaaaa nimepigaaaaa mpaka Mumewe akaanza kupiga simu, Mume amepiga simu nyingiii sanaaa mpaka basi daahh .
Jiooooni ya saa 12 ndo karudi kwake.
Wee Jamaa ulokua unampigia simu Mkeo kuanzia saa 9 ivi , nmekutombea mkeo , nawee tafuta mnyonge wako !!!
Mwingine huyu madam abdulSoon atalia mtu
Popote pale ukiwaleta watu wazima wa kike na wakiume ujue lazima watu watajisevia tu.Nilichojifunza kwenye groups za whatsaap watu wanajisevia sana
Nimekula za mbavu kwa mmama wa miaka 45 ni Boss wangu.View attachment 2539082
Mweleze ukweli mpapaso kwa mapana yake[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]Hawa matapeli wakikukuta una akili finyu wanakupapasa.
inabidi irudiwe ndugu ktk uzinzi [emoji23]Oyaaa Leo nmekula mbususu ya Mwanamke Fulani aiseeee aiseee ni mkaliii mkaliiíiii ,aisee ni mkaliiii yaan mzuuuuuuri kweli kweli ,wakulungwaa ni mzuuuuri ,mnajua mzuri?? Jamaan ni chomboooo hahahahahah.
Ipo hivi Ijumaa ya Wiki iloopita yaan tarehe 3/3... Nikiwa naelekea Kwa mchepuko wangu Mmoja kumsalimia maana anaumwa, njiani nikakutana na Mwanamke anashuka kwenye Kibajajiz aiseee , mweupeeee peeee, kajaaa makalioo, mahips, titi limeshiba (achaneni na videmu vyenu vinakuw na tutiti tudogoooo utadhani kisigino Cha mtoto changa alizaliwa Leo, Mwanamke ni titi, umkute ana titi kubwa limejaa na la mviringo). Alikua mwenye Sura mzuuuuri sana na alionekana ana haraka
Basi nkamsemesha , hey Zasiku nyingi? Wakati hajajibu nikamsemesha mfululizo.... Wanao hawajambo? Mie Doctor Xxxx, nilikuhudumia Hosp xxxxx,,umeshanisahau?
Kumbukeni simjui Wala nn, ila niliamua kutumia hiyo MBINU.
Wakati anajitahidi kumbuka, nikachomekea, Mwenyewe naharaka, nipe namba yako nitakuchek.
Demu akanitajia namba huku akiangalia huko nahuko na mwisho akasema, mwenzio hii mitaa ya kwangu, nimeolewa .
Nikamwambia poaaa Haina shida, sitokutafuta, naye akasema nisimtafute mpaka anianze.
Akiwa anaondoka nikachomekea "naisubiria hiyo K Kwa hamu '
Ijumaa ikaisha, Jmos hakunitafuta, Jumapili kimya ,Leo akanitafuta mchana Kwa meseji yakeee...
"Habari yako Mpendwa wangu"...nikamjibu.
Kisha tukachat chat akasema Jana alikua msiban wliyaya Xxxx.
View attachment 2539806Baadae nikaendelea ,huku nkijifanya namlaumuuu.
Kwakua nilikua sijamtomgoza, na Sina kawaida ya kutongoza , ikabidi Nijifanye kuchomekea kua 'Kwann usingeniita nije hukohuko tutombanie hukohuko'.
Bidada akaonekana kurespond vizuri tuuu ,nikajua tayari kajaa.
View attachment 2539808
Baada hizo meseji, nikampandia simu hewan kumpanga na akapangika.
Ndugu wazinzi, mnaosubiria moto wa jehanamu ..
Ilipofika mida ya saaa Tisa mtoto ananipigia simu, vipi Umeshachukua chumba??.
Eeeeh nmeeenda Lodge yangu nayopigiaga, yaan Ile Lodge ndo Uwanja wangu .
Basi bana toto akajaa, akadai anakunywa Maji tu Kwan ana kiu ,nikamfatia.
Baadae nikamwandaaa K imeloana tepetepe , Nikavaa ndom nikapiga la kwanza, analia tuuu G utaniuaaa, utaniumiaaaa Babaz uwiiii aashiiii G ...weeeeee weeeeeeee mwendo wa dakika takiriban 50 nikakojoa.
Akajimwagia maji, akaja akalala kidogo, sijakata sawa Mashine hiyooo
Nikavaa ndomu nikapigaaaaa nimepigaaaaa mpaka Mumewe akaanza kupiga simu, Mume amepiga simu nyingiii sanaaa mpaka basi daahh .
Jiooooni ya saa 12 ndo karudi kwake.
Wee Jamaa ulokua unampigia simu Mkeo kuanzia saa 9 ivi , nmekutombea mkeo , nawee tafuta mnyonge wako !!!
Manina saoMkuu nachoka tu kuandika, but matukio ni mengi .
Siunaona kama huyu Ningemtomba kesho, naye ni Mke wamtu.
Ila kwakua Leo nimetomba siwez kesho kutomba labda nikupasie.
Ni Bidada Mmoja mfanyabiashara wa Spea za vyombo vya moto !!
View attachment 2539827
Haya sema weee..
Jibuni kama wanaume wenye njaa na K,,, nyie mngesema siku gan??
Mimi nilimwambia kesho ..Sasa kwakua Leo nmetomba, inamaana kesho sitotomba.
Unawaokota wapi hao [emoji23][emoji23],au ni huko site unapozurura mzeeMwingine huyu madam abdulView attachment 2540524
Hiyo si Whatsapp mzee na unaona hapo wao wenyew ndo wanatuma message namba sijui wanazitoa wapi maaan mimi nina magroup mawili tuuhUnawaokota wapi hao [emoji23][emoji23],au ni huko site unapozurura mzee
Hii ni masihara maana kwa sku hyo hyo mzigo ulipewaWeek tatu tu zilizopita, nimeenda mkoa fulani kimajukumu ya kujikwamua kimaisha, baridi kali sana. Nilifika pale week ikaisha najifunika blanket, baridi haswaa kwa ile hotel, chumba safi cha 120k.
Nilikaa kwa week mbili, jumapili mchana mchana ya week la kwanza nikasema nikanunue wembe wa kukatia kucha, maduka yapo mbali kidogo ya hotel... .. Kutembea kama mita 30 naona saloon ya kike nzuri sana, nikaona nijaribishe kuuliza kama wanaweza kuniuzia wembe mmoja... Lahaulaaa, nakutana na mtoto mweusi wa kung'aa, mguu wa bia, tumbo kama nyoka, tako size ya kati, kifua kidogo chuchu zimesimama kwenye tshirt yake, tabasamu pana usoni.. Akanisikiliza, akanipatia wembe pasipo kuhitaji hiyo 500 yangu. Ktk mazungumzo na kumtazama, uzoefu wa miaka yangu hii inayokaribia 35 ukaniambia huyu siyo binti anayejiuza cz bado ana haiba fulani tofauti na wadada wengi wa saloon. Nikaomba number, nikapewa, nikasepa.
Kwavile mojawapo ya lengo langu lilikuwa kupata joto kwenye ule mkoa wa baridi, nikawa nawaza timing ipi nzuri ya kummtumia my first text.. Baada ya masaa mawili na nusu nikamtumia ujumbe kumshukuru kwa ukarimu wa kunipa wembe, nikwomba nimrushie hela ya wembe, akakataa.. Hapohapo nikaomba basi nipate wasaa wa kula naye chakula cha jioni ili nimshukuru. Ahadi ikaangukia saa mbili kamili usiku.. Mida ilipofika nikatoka restaurant kusubiri, piga simu haipokelewi, mtu haji.. Nikarudi room. Saa tatu na madakika yake mtu ananiambia amefika, nishuke chini.. Nikampanga kuwa aje tu room, itakuwa poa, kwanza huko nje baridi kali. Mtoto akakubali.
Story za uchangamfu wa kawaida zikaanza, vinywaji vikaja, savannah na windhoek 3 kila mmoja, story zikaendelea, chakula kikaja, story zikanoga.. Story za uchokozi na zisizo na uchokozi.. Kuna muda tukaulizana utaalam wa kusuka, nikaomba nikague kama hajasuka vuzi, nikaruhusiwa kuingiza mkono hadi ndani, nikakuta kipara as if ndo amekinyoa hiyo jioni. Miongoni mwa story za kijinga zikatupelekea kuulizana utayari wa kutambua hali za maambukizi ya VVU, ikaonekana yupo ready, tukatoa damu pale.. Nikaona kabisa dalili zote za kukubali kuliwa. BTW, mtoto anaongea english matata sana. Saa 5 usiku ikafika, ile tupo mwishoni mwishoni kula, simu ya mzee wake ikaita, mzee akawa anafoka amechelewa kurudi, nasikia sauti za madogo na TV na movements za home kupigia kwa sauti ya simu yake wakati anaongea--- Nilikuwa naendelea kuzisoma mienendo yake cz huwa najiweka mbali sana na wanaojiuza.. Wakati bado anaendelea kuongea nikaenda kunawa mikono toilet, nilivyorudi ilikuwa ni moja kwa moja kunyonyana mate, kubusiana, piga zile dry kisses za shingoni, tafuna nipples, peleka mkono kwa pussy kitu kimeloana.. Mbususu yake ilikuwa tamu sana. Piga kimoja cha kama dk 15. Akarudi home. Saa 11 kamili alfajiri sharp amekuja, yule mtoto ana mbususu tamu sana sana sana. Nikakojoa mikojo miwili ya nguvu ile asb.. Saa tatu nikaenda kufanya yaliyonileta.. Nikawa najipigia kila siku jioni kabla hajaenda home. Nikarudi zangu Dar. Nasubiri vitu viwili: -
1. Niambiwe yeye ni mjamzito
2. Anakuja Dar, aje tuendeleze tulipoishia.
Dada ni graduate wa last year, kama alivyoji portray ndivyo alivyo siku zote basi naweza kuwa nimelamba bingo. Typical presentation za binti wa Kiafrica.. Ni wa mjini lkn ana harufu ile ya kuku wa kienyeji.. Mbususu imejaa, ina joto la kwa tanuru, utelezi wenye high viscosity, inabana na kunasa, tamu, piga romantic -- soft sex, dry kisses za shingoni, french kisses, mikono yake inatembea kifuani kwenye chuchu huku tunazungusha viuno, macho ameyageuza unaona tu macho meupe, amelegea anagugumia kwa sauti, room ni kubwa lkn zile ssssshhhhhhh aaaaaahhhhhhh sssssshhhhh aaaaaahhhhhh zinatoka kwa sauti kubwa hadi nahisi wanasikia nje... Yaani goli linatoka zito hadi nalisikilizia kwa ubongo wa nyuma. For all the fucks i have achived so far, ile mbususu ni aina ile ya mbususu za kipekee--- Au labla mimi na yeye sote tulikuwa na hamu sana, sijui!
NB:
1. Hatukuona umuhimu wa condoms, i know i am negative, labda yeye awe kwa window period, hata hivyo siku za kuishi za mwanadamu ni chache, nazo zimejaa shida.. Yanini nisiipate ile raha ya yule mtoto katikati ya siku nyingi zenye shida?
2. Sijui hii ni kimasihara au planned?
Ngoja niishie hapa, nimpigie simu baby wangu mpya nimjulie hali.
[emoji23][emoji23][emoji23]hiyo qoute ya maandiko sasa.Week tatu tu zilizopita, nimeenda mkoa fulani kimajukumu ya kujikwamua kimaisha, baridi kali sana. Nilifika pale week ikaisha najifunika blanket, baridi haswaa kwa ile hotel, chumba safi cha 120k.
Nilikaa kwa week mbili, jumapili mchana mchana ya week la kwanza nikasema nikanunue wembe wa kukatia kucha, maduka yapo mbali kidogo ya hotel... .. Kutembea kama mita 30 naona saloon ya kike nzuri sana, nikaona nijaribishe kuuliza kama wanaweza kuniuzia wembe mmoja... Lahaulaaa, nakutana na mtoto mweusi wa kung'aa, mguu wa bia, tumbo kama nyoka, tako size ya kati, kifua kidogo chuchu zimesimama kwenye tshirt yake, tabasamu pana usoni.. Akanisikiliza, akanipatia wembe pasipo kuhitaji hiyo 500 yangu. Ktk mazungumzo na kumtazama, uzoefu wa miaka yangu hii inayokaribia 35 ukaniambia huyu siyo binti anayejiuza cz bado ana haiba fulani tofauti na wadada wengi wa saloon. Nikaomba number, nikapewa, nikasepa.
Kwavile mojawapo ya lengo langu lilikuwa kupata joto kwenye ule mkoa wa baridi, nikawa nawaza timing ipi nzuri ya kummtumia my first text.. Baada ya masaa mawili na nusu nikamtumia ujumbe kumshukuru kwa ukarimu wa kunipa wembe, nikwomba nimrushie hela ya wembe, akakataa.. Hapohapo nikaomba basi nipate wasaa wa kula naye chakula cha jioni ili nimshukuru. Ahadi ikaangukia saa mbili kamili usiku.. Mida ilipofika nikatoka restaurant kusubiri, piga simu haipokelewi, mtu haji.. Nikarudi room. Saa tatu na madakika yake mtu ananiambia amefika, nishuke chini.. Nikampanga kuwa aje tu room, itakuwa poa, kwanza huko nje baridi kali. Mtoto akakubali.
Story za uchangamfu wa kawaida zikaanza, vinywaji vikaja, savannah na windhoek 3 kila mmoja, story zikaendelea, chakula kikaja, story zikanoga.. Story za uchokozi na zisizo na uchokozi.. Kuna muda tukaulizana utaalam wa kusuka, nikaomba nikague kama hajasuka vuzi, nikaruhusiwa kuingiza mkono hadi ndani, nikakuta kipara as if ndo amekinyoa hiyo jioni. Miongoni mwa story za kijinga zikatupelekea kuulizana utayari wa kutambua hali za maambukizi ya VVU, ikaonekana yupo ready, tukatoa damu pale.. Nikaona kabisa dalili zote za kukubali kuliwa. BTW, mtoto anaongea english matata sana. Saa 5 usiku ikafika, ile tupo mwishoni mwishoni kula, simu ya mzee wake ikaita, mzee akawa anafoka amechelewa kurudi, nasikia sauti za madogo na TV na movements za home kupigia kwa sauti ya simu yake wakati anaongea--- Nilikuwa naendelea kuzisoma mienendo yake cz huwa najiweka mbali sana na wanaojiuza.. Wakati bado anaendelea kuongea nikaenda kunawa mikono toilet, nilivyorudi ilikuwa ni moja kwa moja kunyonyana mate, kubusiana, piga zile dry kisses za shingoni, tafuna nipples, peleka mkono kwa pussy kitu kimeloana.. Mbususu yake ilikuwa tamu sana. Piga kimoja cha kama dk 15. Akarudi home. Saa 11 kamili alfajiri sharp amekuja, yule mtoto ana mbususu tamu sana sana sana. Nikakojoa mikojo miwili ya nguvu ile asb.. Saa tatu nikaenda kufanya yaliyonileta.. Nikawa najipigia kila siku jioni kabla hajaenda home. Nikarudi zangu Dar. Nasubiri vitu viwili: -
1. Niambiwe yeye ni mjamzito
2. Anakuja Dar, aje tuendeleze tulipoishia.
Dada ni graduate wa last year, kama alivyoji portray ndivyo alivyo siku zote basi naweza kuwa nimelamba bingo. Typical presentation za binti wa Kiafrica.. Ni wa mjini lkn ana harufu ile ya kuku wa kienyeji.. Mbususu imejaa, ina joto la kwa tanuru, utelezi wenye high viscosity, inabana na kunasa, tamu, piga romantic -- soft sex, dry kisses za shingoni, french kisses, mikono yake inatembea kifuani kwenye chuchu huku tunazungusha viuno, macho ameyageuza unaona tu macho meupe, amelegea anagugumia kwa sauti, room ni kubwa lkn zile ssssshhhhhhh aaaaaahhhhhhh sssssshhhhh aaaaaahhhhhh zinatoka kwa sauti kubwa hadi nahisi wanasikia nje... Yaani goli linatoka zito hadi nalisikilizia kwa ubongo wa nyuma. For all the fucks i have achived so far, ile mbususu ni aina ile ya mbususu za kipekee--- Au labla mimi na yeye sote tulikuwa na hamu sana, sijui!
NB:
1. Hatukuona umuhimu wa condoms, i know i am negative, labda yeye awe kwa window period, hata hivyo siku za kuishi za mwanadamu ni chache, nazo zimejaa shida.. Yanini nisiipate ile raha ya yule mtoto katikati ya siku nyingi zenye shida?
2. Sijui hii ni kimasihara au planned?
Ngoja niishie hapa, nimpigie simu baby wangu mpya nimjulie hali.
Sema kaka viza yako ya peponi itasumbua sana 😅😂😅.OYAAAA huu ndo unyamaa jamaa aiseeee...