Unatakiwa u-rematch mkuu kimoja tu
 

Sasa mkuu kama ni mwanafunzi na umekojolea ndani ya mbususu yake, ikitokea kanatapika baada ya wiki moja utafanyaje, maana najua mkuu utarudia kuichakata mbususu yake
 
Mkuu ukienda Dodoma hayo maeneo ya Chako ni Chako, ni kambi au kituo cha wanawake malaya tena malaya waliokubuhu... Kwahio hapo ulikula malaya, Chako ni Chako muda wote malaya wamejaa na wanapata sana wateja hasa wanaume wageni kwasabab hawajui kuwa lile eneo ni hatari... Wenyeji pale hawapendi kwenda maana ukionekana na mtu anayekujua maana yake umeenda kununua malaya... Ila lile eneo lina kuku choma watam sana na ndizi au chips... But big up ulitumia condom...
 
Juzi nimekulana Na wa "Ajira Mpya"

Ilivyokua.

Huyu Bidada ni Hawa wajuzi hapa , Sasa bana Sina stori naye kabisa.


Sasa hili wiki Mzee baba nilikua wa usiku... Ile nmeingia punde nikapita zangu round kwa clients wangu then nikarudi Ofisini.

Akaja huyu Bidada,, Kuna kitu alihitaji Msaada wangu.

Basi nikamuelekezaa, then akasepa, akiwa anasepa nikamwambia ukimaliza Rudi.

Kweli mida ya saa tatu akaja, nikampigisha storiii za mapenzi mapenzi na Ngono.

Nikajua tayari Hisia zake zitakua zimeshashinda Akili yake.


Nikamwambia Naenda kupumzika , utakuja baadae ( chumba Cha Mapumziko)..


Heeeee kweli bana, nimejiegesha kama dakika kumi akaja , eeehh akaja mpaka akakaa Kwa bed nikaanzisha upya Stori Sasa nikaanza kumpa Somo la Mwili wa wanawake, Namna gan akojozwe, achezewe Wapi , mbususu ilivyo ,sehem mbususu .. nikachomekea , Wacha nikuonyeshe Wapi Mwanaume wako anatakiwa awe anagusa...

Nikaanza kumbusu masikioni..katuliaaa .... Shuka shingoni katuliaaaaaa, alivaa Sare zao hizi nyeupe yenye vidfungo kifuani, nikaanza fungus vifungo katuliaaaaa.. nikamwambia nakuonyesha Jinsi ya kunyonya Chuchu katuliaaa..nikaanza nyonyaaaa .... Nikapitisha mkono Kwa chini kwenye taiti, mpaka chupni nakuta mbususu imeloanaa kuiingiza kidole kupima Oil, Kumayake imeloaaaaa chepechepe ,nikamwambia Sasa nakuonyesha sehem kwenye K ndan ambapo uume inabidi isugueee ,nikaanza kumchezea ma G spot, O spot, U spot ,mpaka nagusa mlango wa kizazi yaan uke imeloaanaaaaaaa mbayaaaaaa anahemaaa, nikavua ile taiti yake mpaka magotini, nkasimama nje ya kitanda ,nikamkunja miguu yake yaan miguu yake ikawa kifuani mwakeee . !!

Nikafungua Zipu, natoaaa uume imesimama balaaaaa mbooo mboooo ..kudadeki ( Sikua na ndomu wakuuu) ..nikazamisha mboooo

Aiseee mbususu ilikua yamotooooo ,uteleziiiiiiii balaaaaa


Kukatisha Stori nilimpiga Kimoja tu Cha fasta 🤣🤣. Akajichambisha ,huyooo akasepa wodini !!.

Namm nikaoga , nikaenda tena wodini!!.


Asilimia kubwa ya Wafanyakazi madem wanaoingia Shift za Usiku kazin ,Wanakulana na watu wao

Wee uliyemuoa, Tulia.
 
Unakimbizwa Mkuu, Relax toa madini
 
Ndio maana vijana hawataki kuoa sekta hiyo[emoji16]
 
Ngoja Wenye wake zao wako secta hiyo waje kukubwekea.
 
wamalize tu sensa la tano B kama uyu warudi shule
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…