[emoji23]Daa umalaya huu acheni japo hii sio kimasihara ila ngojs niseme.
Leo tulikuwa na semina fupi ofisini. Imeisha ikabidi niwakusanye marafiki zangu toka wilayani tukatafute lunch. Semina iliisha saa 11Jion, basi tukaenda kuchoma shwain na pombe kidogo
Sasa kama mjuavyo wanaume mkikutana zinaanza kutafutwa mbususu. Mi nikaita dem wangu ninayempenda sana ni mschana mdogo sana kwangu, anapishana na first born wangu miaka 4 tu so nikama natoshea aniite baba ila huwa nampelekea moto wa hatari. Na anayamudu fresh
Akaja na mdogo wake bado yupo shule
Watoto hawa wanakunywa sana biere
Sasa kuona minjemba huyu dem akaogopa kushuka kwenye gari, ikabidi niwapelekee bia za kutosha kwenye gari
Sasa wakawa wanazinywa kama maji dakika 0 wakalewa sana maana saa mbili walitakiwa warudi nyumbani.
Sasa dada mtu toka mchana anasumbua anataka kugongwa. Nikamwambia shem banaeeee ss uekatalia humu itabidi ushike mguu wa sista akati napeleka moto.
Kakacheka sanaaaaaΓ a inaelekea kalifurahu kauli yangu ya utani. Bwana kimasihara kikaanza kumvua pichu. Nikawasha gari funga vioo washa mzikia nikala bao moja, kumbe naye kachemka kasema shem haiwezekani na mm naomba, dada mtu akaruhusu nikamchana bao moja faster nikawarudisha nyumbani
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Wapenzi wasomaji, Hii sasa ni chai[emoji23][emoji23]
Mi huwa sielewi, wanaume huwa wapo watm na wasio watam coz mhogo ni uleule tu tofauti saiz
Na Kinga hujatumia
Huwa kimasiara zako unajaza Sana chumvi hazina uhalisia unatunga mkuu yoa real huwa sisisomi za kwako kbsa mnk Haina uhalisia wowoyrKIMASIHARA MIAKA KADHAA ILIYOPITA
Ilikuwa hivi, nilikutana na mwanafunzi wangu siku moja amejificha sehemu chocho anachat na kiswaswadu chake, Basi Bwana baada ya kumkamata..,nikaondoka na simu, nikamwambia anitafute baadae,
Nikawa nakihoji tu, kipo kimya kinanitazama kwa huruma!
Nikaondoka nikamwambia anitafute baadae, nilivyorudi nilikuwa nshalewa, akanipatia kadi ya bank na password ambazo nilikuwa sizielewi elewi, nikaona mambo yasiwe mengi, nikamwambia ili tufute kesi na we upate simu yako fanya "nikutombe" kwanza, nikampa dk5 nimkute somewhere else
Kufika tu, nikakishika kiuno na kuanzia kunyonya matiti..,kilijikuta kinahema kwa kasi, nikakishika **** nikakichomeka, nikapiga tako zangu mbili Pa! Pa! Pwaaa! Nikamwaga
Nikakikabidhi simu nikataka kuondoka kikanivuta na minyege yake, kikanipapasa, kichwa kikasimama, nilikitomba kile kitoto kama dk 40 hivi! Sema nyayo za mtu zilinikata stimu nikatokomea gizani!
Kesho yake nikaanza kukionea aibu, mwisho wa siku kunakuja department kuniomba nikipindue, nikasema sitaki kwenda jela miaka 30 mimi!
Kwa hyo ukimiminiwa mbegu unanenepa umetoka wapi tenaManaume meeengi majinga! majinga tu! isipokuwa Wachache sana!......jamani hebu angalieni hapo kati ya me na ke ni nani ..analiwa kimasihara??.....Mtu unipe hela weye!! MBEGU , unishindilie Protein weye!! nazidi kunenepa!
uni bembeleze, uhangaike weye halafu mwisho wa siku unajisifu OOOh!! nimemkula Demu kimasihara wkt kiukweli mie ndo nimekukula, kisiasa!! badilikeni nyie ngedere weusi...kuwatafuna tuwatafune sisi halafu mnajidai mmetukula???
Chunguzeni tu wana JF, inayomeza nyenzake mpaka inatoa maziwa ni ipi kwani!! sisi ndo tunawala kimasihara kwa kila kitu hela, manii, maneno kifupi sie ke ndo wajanja!..wenzenu huko mbele walisha gutuka!
Huko geto utakuwa unaingiza ke daily si utapewa notice na mwenye nyumba?
Hebu kajiongeze na ww uwe tall....Black na macho flan hivii
Mwanaume hata akiwa mfupi kama kazi anaiweza hakuna tatizoMacho yale akiwa anakuangalia wakati anapump uwiiiii unajisemea Moyoni Mungu Baba Uliumba wanaume wazuri [emoji13]
Ahahah jamaa kazingua.
Kwanza man anayekuangalia huku anaingiza halafu anatamka na tumaneno maneno flan vya kimahaba asee unaweza honga nyumba ya urith...maana ukikumbuka tu ule wakati anaingiza na macho anayokupiga huku anaku whisper tumaneno weeee unapata unyevu kunakoMacho yale akiwa anakuangalia wakati anapump uwiiiii unajisemea Moyoni Mungu Baba Uliumba wanaume wazuri [emoji13]
[emoji23] [emoji1787]Kwanza man anayekuangalia huku anaingiza halafu anatamka na tumaneno maneno flan vya kimahaba asee unaweza honga nyumba ya urith...maana ukikumbuka tu ule wakati anaingiza na macho anayokupiga huku anaku whisper tumaneno weeee unapata unyevu kunako
ππππ[emoji23] [emoji1787]
Njoo.[emoji12][emoji12][emoji12][emoji12]
Mekuja...nambieNjoo.
Hapa soo watu wengi, zungurukia nyuma hivi, nami napita hivi, ila uvue kabisa [emoji160][emoji158]. Tukutane kulee.Mekuja...nambie
Usiwe na aibu kiseme hapa hapa bwanaHapa soo watu wengi, zungurukia nyuma hivi, nami napita hivi, ila uvue kabisa [emoji160][emoji158]. Tukutane kulee.
Wacha watiririke bwana....tena wao wasimuliaji wazuri kwakweli...nasubiria hapa story ya pili ya KelseaKumamae naona wadada wanatiririka tu wakileta kimasikhara zao. Mnanitia nyege kenge nyie