Nikiwaambia vijana gari iingizwe kwenye basic needs hawataki, anyways umenikumbusha kitu siku zile Yanga vs Simba na Liverpool vs Madrid nlikula mbususu kwenye gari yake na ilikuwa hivi..

Tulikuwa na mshikaji wangu kiwanja A tunacheki game zote mbili huku tunakula maji mdo mdo.. game zilivyoisha tukahama kiwanja jamaa yupo na gari ake me nipo pembeni tumefika kiwanja B tumepaki gari tunaelekea entrance door kuna gari ikawa inakuja uelekeo wa maeneo yale yale tulopaki gari na ikawa imetupiga ful na honi kibao, me sijui lolote kumbe jamaa anafahamiana huyo mtu(dada la nguvu) ilivyofika usawa wetu maongezi yakawa hivi...

Dada: Mambo T
Mshikaji wangu T: Poa, za kwako ?
Dada: Poa kabisa huonekani ?
Mshikaji wangu T: Nipo, na leo nimekulete bwana hana noma uishi nae kinyamwezi, huku ananipoint mimi(utani tu).
Dada: Anaweza kunyonya **** ?
Kabla jamaa hajajibu i jumped in...
Mimi: Ndio shughuli zetu izo bibie, ngoja nije unapopaki apo nikuelezee namna ntavyokunyonya.

Akawa anapaki gar, nnikamwambia mwana atangulie nakuja me nikamfuata mpaka pale anapopaki gari

Mimi: Nimekuja
Dada: We kaka nlikuwa natania.
Mimi: Basi naomba nkufungulie mlango
Dada: Sawa

Nilvyofungua mlango nikambananisha pale pale mlangoni, nikamwambia Nakunyonya kidogo tu alafu tunaenda zetu ndani. Ile bado kapigwa mshangao nikachukua mkono wake nikamshikisha boro kwa nje, wakati hajui afanye nini nikawa namnongoneza how beautiful she is, hajakaa sawa nikamkiss mdomoni alafu nikamwambia tukae siti ya nyuma hapa watu wanatuona, akakubali nikamtomba kimoja simjui hanijui...Nawasilisha
 
Umesimulia vizuri sana
Big up kwa kituwakirisha
 
Magari yanaokoa sana.. Gari ni basic needs halina mjadalo hilo
 
[emoji123]
 
Nope, ila kwa jinsi tulivyo mimi na yeye hatuwezi kufikia huko.
Aahahahaahahaa utuone hivi hivi na wala usithubutu kutukadiria.... Usisahau kuna watu wamewafanya vichaa humu ndani na wengine wamewatia wanyama..!!!!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…