Ukla kwa ridhaa yako Ni matam Ila ukiwa forced hiyo Ni abuseHivi wanaume tuna nn ,yaan unanyonya mkundu daaa, afu kuna dada uarabuni alikula divi mkaanza kumlaumu, ila yye alilipwa hela we unakula mavi na hela untoa
[emoji23][emoji23]Na katoka na nywele [emoji1787][emoji1787]
Domo zege, afu muoga, matukio kama haya mi nilikuwa nafanya kwa beki tatu wa sister enzi hizo mpaka akawa kama mke wangu alinielewa kichizi yani
Wahuni wananyonya hadi kwapa[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]madem haswa wanaojifanya wameshika dini hata uwatongoze vp hawakubali,utqshangaa unakula kimasikhara alaf anakuuliza imekuajeHahah au sio haoni vijana wenzake wanavyoparangana na shingo za wadada
Rafiki kumbe unatembelea mitaa hii, leta hadithi moja basi ya kimasihara.[emoji23][emoji23]
Ndio [emoji16][emoji16] nitailetaRafiki kumbe unatembelea mitaa hii, leta hadithi moja basi ya kimasihara.
Unitag tafadhali, nione kipotabo kilivyopata moja ya kimasihara 🤣Ndio [emoji16][emoji16] nitaileta
[emoji23][emoji23] nawaza sijui hata naanzaje kuiandikaUnitag tafadhali, nione kipotabo kilivyopata moja ya kimasihara [emoji1787]
Hiyo kesi... Japo zipo ila ni bora kukaa kimya...Nimeiona kimasihara nyingi sana, lakini sijabahatika kuona kimasihara ya under 18.Wazee mnakwama wapi?
Nyie ndo mnaobaka watoto mitaani sasa jitu zima usimulie umekula kitoto cha miaka 16 inaingia akilini kweliNimeiona kimasihara nyingi sana, lakini sijabahatika kuona kimasihara ya under 18.Wazee mnakwama wapi?
yani unataka kumla DAD, Duh amahakika this is serious.HV wakuu Kuna dad Ni mlokole na anasali ktk haya makanisa za akina Musa nataka kumla kimasira nitumie mbinu gani
Kwanin amekuwa akinitaa niende geto lake alikopanga ili tukaongee maswla ya dini na ushaur wa Happ na pale .nikiwepo pale kweke anavah zuruwali zile laini laini Sasa toka jus ljumaa ananiita kwake akinieleze kuhusu mamb ya kanisani sas leo nawaza lzm nimle kimasiara au ndio ataniona mm muhuni
Hem jaribu bwana!![emoji23][emoji23] nawaza sijui hata naanzaje kuiandika
PoaHem jaribu bwana!!
...waitin
[emoji1787] ntaiweka badae badae...waitin
Nlileta humu yangu nlimla kwenye gari mtoto wa shule baada ya kumpa liftNimeiona kimasihara nyingi sana, lakini sijabahatika kuona kimasihara ya under 18.Wazee mnakwama wapi?
NimedindaMiaka kadhaa nyuma kuna kaka nilikutana nae katika mizururo yangu , aliomba mawasiliano yangu nikampatia akaniambia alikuja kikazi ila kesho yake atasepa kurudi anapofanyia kazi (mkoa mwingine) basi tukaagana akaondoka. hakunitafuta kabisa mpaka miez kama 3 au 4 baadae ndio akaja kunitafuta.
Siku moja usiku kama saa2 hivi simu inaita kucheki namba ngeni nikapokea, akanisalimia Kelsea unaendeleaje najibu tu niko fresh hapo sijajua ni nani akawa analeta stori nyingi ila sauti kama naijua hivi. Basi badae akajitambulisha mimi fulani ndio kumkumbuka. Akauliza bado upo mkoa X nikamjibu ndio bado nipo. Akaniambia nakuja huko siku chache kuanzia leo kama utakuwepo bado naweza kukuona? nikamuambia ukija tutacheki kama nikiwepo tutaonana. Basi tukapiga piga stori zingine tukaagana.
Baada ya kama week hivi akaniambia nakuja huko upo bado? Nikamuambia nipo karibu. Basi kweli kesho yake jioni akanicheki mama nimefika kama una nafasi njoo mahali fulani. Kwanza nilijua anazingua ila mpaka jioni ile nikajua alikua serious, nilikua kupuyanga muda huo nikarudi home nikaoga nikamfata. Kweli tukaonana tukakaa mahala akaniagizia chakula tukawa tunakula huku tunapiga story mpaka mida ya saa1 jioni.
Akaniambia amechoka anahitaj kupumzika lakini kama sitajali anaomba kampani mpaka alipofikia tukapate hata coffee tu. Nikacheki muda bado bado nikamuambia fresh twenzetu hao tukaenda. Tumefika sijui ilikuaje hatukukaa nje tulienda moja kwa moja room kwake. Tukawa tumekaa tunapiga stori huku tunakunywa kawaha. Ndani ya muda mfupi ikawa kama ni watu tunajuana siku nyingi stori kibao.
Badae kidogo kucheki saa muda ushakata kama masaa matatu toka tumeingia ndani. Nikamuambia nahitaji kusepa muda umesogea. Muda huo tunaongea kakaa kitandani mimi kwene kiti akaniambia kabla hujaondoka naweza kukuhug nikuage thanks kunipa kampani, sijui nilijua nipo na kaka yangu nikamruhusu [emoji16] weee sielewi ikawaje nikashangaa kanibeba nimemkalia kwa juu. Hapo haongei tena yeye anapapasa tu mgongo. Mimi sauti ishanikauka siwezi kuongea lolote.
Alinibeba tena akanilaza kitandani hapo ndio kama akili zinanirudia nikamuambia no hatuwez fanya hivi ni mapema sana na kama alijua maeneo yangu hatarishi akakazana nayo hapo haongei nimebaki kuongea peke yangu [emoji23][emoji23] akaniambia mama unatokaje unaniacha hivi hapo kachukua mkono wangu kaelekezea ikulu kwake hali ni mbaya tayari. Akaanza kunikiss shingoni, huu ni ugonjwa wangu hili eneo likiguswa nahama kihisia.
Alipambana kunivua nguo kwa sababu muda huo namtaka ndio ila nikikumbuka hata hatujuani vizuri natia ngumu lakini mwishowe alifanikiwa kunivua. Muda ananivua nami nikamvua shati yake the guy ana mwili mzuri nikawaza kwa leo naibeba hii dhambi nikaendelea kufungua mkanda wa suruali kulikobaki akamalizia mwenyewe.
Well the guy alinikula , shoo yake tamu hata kurudi home sikukumbuka nililala pale hadi asubuhi. Kulipokucha nikamuaga nikasepa, tuliendelea kuwasiliana akija tena tunaonana au nikienda mkoa anaoishi pia tunaonana baadae kila mmoja akaendelea na mambo yake. Nammiss mno, he was so good kitandani.
ERoni
Waaaoooouuuuuu!Miaka kadhaa nyuma kuna kaka nilikutana nae katika mizururo yangu , aliomba mawasiliano yangu nikampatia akaniambia alikuja kikazi ila kesho yake atasepa kurudi anapofanyia kazi (mkoa mwingine) basi tukaagana akaondoka. hakunitafuta kabisa mpaka miez kama 3 au 4 baadae ndio akaja kunitafuta.
Siku moja usiku kama saa2 hivi simu inaita kucheki namba ngeni nikapokea, akanisalimia Kelsea unaendeleaje najibu tu niko fresh hapo sijajua ni nani akawa analeta stori nyingi ila sauti kama naijua hivi. Basi badae akajitambulisha mimi fulani ndio kumkumbuka. Akauliza bado upo mkoa X nikamjibu ndio bado nipo. Akaniambia nakuja huko siku chache kuanzia leo kama utakuwepo bado naweza kukuona? nikamuambia ukija tutacheki kama nikiwepo tutaonana. Basi tukapiga piga stori zingine tukaagana.
Baada ya kama week hivi akaniambia nakuja huko upo bado? Nikamuambia nipo karibu. Basi kweli kesho yake jioni akanicheki mama nimefika kama una nafasi njoo mahali fulani. Kwanza nilijua anazingua ila mpaka jioni ile nikajua alikua serious, nilikua kupuyanga muda huo nikarudi home nikaoga nikamfata. Kweli tukaonana tukakaa mahala akaniagizia chakula tukawa tunakula huku tunapiga story mpaka mida ya saa1 jioni.
Akaniambia amechoka anahitaj kupumzika lakini kama sitajali anaomba kampani mpaka alipofikia tukapate hata coffee tu. Nikacheki muda bado bado nikamuambia fresh twenzetu hao tukaenda. Tumefika sijui ilikuaje hatukukaa nje tulienda moja kwa moja room kwake. Tukawa tumekaa tunapiga stori huku tunakunywa kawaha. Ndani ya muda mfupi ikawa kama ni watu tunajuana siku nyingi stori kibao.
Badae kidogo kucheki saa muda ushakata kama masaa matatu toka tumeingia ndani. Nikamuambia nahitaji kusepa muda umesogea. Muda huo tunaongea kakaa kitandani mimi kwene kiti akaniambia kabla hujaondoka naweza kukuhug nikuage thanks kunipa kampani, sijui nilijua nipo na kaka yangu nikamruhusu [emoji16] weee sielewi ikawaje nikashangaa kanibeba nimemkalia kwa juu. Hapo haongei tena yeye anapapasa tu mgongo. Mimi sauti ishanikauka siwezi kuongea lolote.
Alinibeba tena akanilaza kitandani hapo ndio kama akili zinanirudia nikamuambia no hatuwez fanya hivi ni mapema sana na kama alijua maeneo yangu hatarishi akakazana nayo hapo haongei nimebaki kuongea peke yangu [emoji23][emoji23] akaniambia mama unatokaje unaniacha hivi hapo kachukua mkono wangu kaelekezea ikulu kwake hali ni mbaya tayari. Akaanza kunikiss shingoni, huu ni ugonjwa wangu hili eneo likiguswa nahama kihisia.
Alipambana kunivua nguo kwa sababu muda huo namtaka ndio ila nikikumbuka hata hatujuani vizuri natia ngumu lakini mwishowe alifanikiwa kunivua. Muda ananivua nami nikamvua shati yake the guy ana mwili mzuri nikawaza kwa leo naibeba hii dhambi nikaendelea kufungua mkanda wa suruali kulikobaki akamalizia mwenyewe.
Well the guy alinikula , shoo yake tamu hata kurudi home sikukumbuka nililala pale hadi asubuhi. Kulipokucha nikamuaga nikasepa, tuliendelea kuwasiliana akija tena tunaonana au nikienda mkoa anaoishi pia tunaonana baadae kila mmoja akaendelea na mambo yake. Nammiss mno, he was so good kitandani.
ERoni
Asante Kelsea, hadi maungo yangu yameshtuka kidogo..mwamba alifaidi sana.Miaka kadhaa nyuma kuna kaka nilikutana nae katika mizururo yangu , aliomba mawasiliano yangu nikampatia akaniambia alikuja kikazi ila kesho yake atasepa kurudi anapofanyia kazi (mkoa mwingine anapoishi pia) basi tukaagana akaondoka. Hakunitafuta kabisa mpaka miez kama 3 au 4 baadae ndio akaja kunitafuta.
Siku moja usiku kama saa2 hivi simu inaita kucheki namba ngeni nikapokea, akanisalimia Kelsea unaendeleaje najibu tu niko fresh hapo sijajua ni nani akawa analeta stori nyingi ila sauti kama naijua hivi. Basi badae akajitambulisha mimi fulani ndio kumkumbuka. Akauliza bado upo mkoa X nikamjibu ndio bado nipo. Akaniambia nakuja huko siku chache kuanzia leo kama utakuwepo bado naweza kukuona? nikamuambia ukija tutacheki kama nikiwepo tutaonana. Basi tukapiga piga stori zingine tukaagana.
Baada ya kama week hivi akaniambia nakuja huko upo bado? Nikamuambia nipo karibu. Basi kweli kesho yake jioni akanicheki mama nimefika kama una nafasi njoo mahali fulani. Kwanza nilijua anazingua ila mpaka jioni ile nikajua alikua serious, nilikua kupuyanga muda huo nikarudi home nikaoga nikamfata. Kweli tukaonana tukakaa mahala akaniagizia chakula tukawa tunakula huku tunapiga stori mpaka mida ya saa1 jioni.
Akaniambia amechoka anahitaj kupumzika lakini kama sitajali anaomba kampani mpaka alipofikia tukapate hata coffee tu. Nikacheki muda bado bado nikamuambia fresh twenzetu hao tukaenda. Tumefika sijui ilikuaje hatukukaa nje tulienda moja kwa moja room kwake. Tukawa tumekaa tunapiga stori huku tunakunywa kawaha. Ndani ya muda mfupi ikawa kama ni watu tunajuana siku nyingi stori kibao.
Badae kidogo kucheki saa muda ushakata kama masaa matatu toka tumeingia ndani. Nikamuambia nahitaji kusepa muda umesogea. Muda huo tunaongea kakaa kitandani mimi kwene kiti akaniambia kabla hujaondoka naweza kukuhug nikuage thanks kunipa kampani, sijui nilijua nipo na kaka yangu nikamruhusu [emoji16] weee sielewi ikawaje nikashangaa kanibeba nimemkalia kwa juu. Hapo haongei tena yeye anapapasa tu mgongo. Mimi sauti ishanikauka siwezi kuongea lolote.
Alinibeba tena akanilaza kitandani hapo ndio kama akili zinanirudia nikamuambia no hatuwez fanya hivi ni mapema sana na kama alijua maeneo yangu hatarishi akakazana nayo hapo haongei nimebaki kuongea peke yangu [emoji23][emoji23] akaniambia mama unatokaje unaniacha hivi hapo kachukua mkono wangu kaelekezea ikulu kwake hali ni mbaya tayari. Akaanza kunikiss shingoni, huu ni ugonjwa wangu hili eneo likiguswa nahama kihisia.
Alipambana kunivua nguo kwa sababu muda huo namtaka ndio ila nikikumbuka hata hatujuani vizuri natia ngumu lakini mwishowe alifanikiwa kunivua. Muda ananivua nami nikamvua shati yake the guy alikua na mwili mzuri nikawaza kwa leo naibeba hii dhambi nikaendelea kufungua mkanda wa suruali kulikobaki akamalizia mwenyewe.
Well the guy alinikula , shoo yake tamu hata kurudi home sikukumbuka nililala pale hadi asubuhi. Kulipokucha nikamuaga nikasepa, tuliendelea kuwasiliana akija tena tunaonana au nikienda mkoa anaoishi pia tunaonana baadae kila mmoja akaendelea na mambo yake. Nam'miss mno, he was so good kitandani.
ERoni