Malaika wa Kifo
JF-Expert Member
- Apr 11, 2012
- 4,089
- 4,733
Naona mchungaji unapitia kwa makini kabisa mabaharia wanavyokula kimasiharaEeh akipandacho mtu Ndio avunacho ni utaratibu wa kimungu kabisa. Shetan ni yule yule jana leo na kesho
Tobaaaaa......yule aliyekua anakaa mafiga🙄🙄...duu hakuwa wako pekee mkuuuNahisi itakuwa ushamlaga demu wangu alikuwa anafanya kazi hapo ni ex-miss moro
Hahahaaa. Halafu, mbona kila anaekula kimasihara lazima pisi iwe kali?
Sent from my SM-A107F using JamiiForums mobile app
😂😂😂Qmmae wakala wa kukatisha tiketi uliyetaka kumla wife kimasihara. Nilikushughulikia mpaka kidogo kibarua kiote nyasi. Mbwa ww.
[emoji23][emoji23]mkuu ungemuacha banaaQmmae wakala wa kukatisha tiketi uliyetaka kumla wife kimasihara. Nilikushughulikia mpaka kidogo kibarua kiote nyasi. Mbwa ww.
Yaani huu uzi wa kimasihara unafichua maovu mengi sana. Unajiona uko na wife wako kumbe kuna watu wanafukua mpaka mitaro. Duuu, hatareee!![emoji23][emoji23]mkuu ungemuacha banaa
Ulimshughulikiaje sasa hebu tupe story.Qmmae wakala wa kukatisha tiketi uliyetaka kumla wife kimasihara. Nilikushughulikia mpaka kidogo kibarua kiote nyasi. Mbwa ww.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji3][emoji3][emoji3][emoji16]lete storyyy!!!!Qmmae wakala wa kukatisha tiketi uliyetaka kumla wife kimasihara. Nilikushughulikia mpaka kidogo kibarua kiote nyasi. Mbwa ww.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2]alikuonea donge ndugu jiranikuna mhala nlikuwa nmepanga baada ya kuwa nmepata kazi mkoa X.. nlikuwa na Jirani yangu binti ka 24 yrs ivi.. nilmkuta pale ndo alikuwa mwenyeji kidogo hivyo organization za maji na umeme alikuwa anafanya yeye... japo alikuwa chakula tamu.. ila heshima ya ujirani mwema ilkuwa imetaradadi afu pia ckuwa nmetaka leta mazoea kuepuka kujizibia rizki niktaka piga matukio yangu au njia yangu kuu iktokea imetia maguu..
kwakuwa ilkuwa ni kibarua kipya na probation period ya miez 3 nilijikta kbsaaaa kutengeneza performance nzuri ili kujihakikishia kibarua so miezi miwili ya mwanzo nlikuwa nipo very busy.. ckuwahi piga tukio lolote kwenye makazi yangu mapya
kuelekea mwezi wa tatu kipururu kikawa kimekolea bhana.
nikaja nikakutana na pisi moja ya kichaga.. binti tu makamo.. anafanya kazi tigo... jirani na office pia alikuwa anauza boksa na vest socks so huwa anaptsha office zetu za Jirani.. ikabidi niwe nmeiomba mzigo..nikachangia na office ila ikabidi nimwambie aniletee kbsaaaa kwangu,
Mtoto hakuwa na hiyana jpil mida ya saa kumi na mbili akatia maguu
story kidogo, akanipa mzigo wangu, nikafanya ukarmu wa kawaida wa kinywaji na msosi, mtoto akataka St Ann nikamletea mi nikawa nakula makali.. huko tunafyatua mchemsho,
Mambo yalivyokolea nikaona nianze kujilipa sasa.. kamata mtoto wa kichaga.. piga touch za kumuelekeza mtu kibla.. na mvua inaanikiza bhas mambo mazuri hali ya hewa inaruhusu nikaanza kamatana nae bhana
ngoma imekolea umeme umekata afu nshafika kwenye a point of no return...
huyu mchaga bhana.. alikuwa na makelele mob.. yaani hta mhogo haujamkolea vizuri lakini kelele zake aseeee..
Alintan off sana..nikachukua simu yngu nikawasha lakini wapi,
aseeeee usiombe t@mba manzi anayeongea wakati wa tendo,na vilio juu kadri dozi inavyozidi ndo yowe inazidi maana sio kelele zile,
sasa kwa mazingira yangu yale alikuwa anantan off sana..
kias kwamba nikawa nachelewa kufika safari, second round ndo alilia hadi akawa anakoroma sa mi na genye zangu za kutosha ikabidi nikubali fedheha na aibu na nikamkunja kisawasawa..
Jirani alikuwepo na dirsha langu na lake yapo sambamba ko muathirika mkubwa wa noise pollution alikuwa yeye, na toka siku hiyo.. nikanotice a different akawa ananionea aibu, hawez niangalia usoni na nikiwa nae karbu hachangamki kama zamani, nikajiongeza tu kiume, sikutongoza wala nini, nilimuita ndani cku isiyo na jina.. nikafanya yangu na ckupata upinzani, alikuwa anarusha maji ka bomba, ila zile kelele zilisababisha ujirani mwema uingie dosari aliwe kimasihara...
women are very curious...[emoji23][emoji23][emoji23][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2]alikuonea donge ndugu jirani
Sent from my Infinix X559C using JamiiForums mobile app
Baharia kakosa tunda[emoji1787][emoji1787]Qmmae wakala wa kukatisha tiketi uliyetaka kumla wife kimasihara. Nilikushughulikia mpaka kidogo kibarua kiote nyasi. Mbwa ww.
Nimeipenda. "Noise pollution "kuna mhala nlikuwa nmepanga baada ya kuwa nmepata kazi mkoa X.. nlikuwa na Jirani yangu binti ka 24 yrs ivi.. nilmkuta pale ndo alikuwa mwenyeji kidogo hivyo organization za maji na umeme alikuwa anafanya yeye... japo alikuwa chakula tamu.. ila heshima ya ujirani mwema ilkuwa imetaradadi afu pia ckuwa nmetaka leta mazoea kuepuka kujizibia rizki niktaka piga matukio yangu au njia yangu kuu iktokea imetia maguu..
kwakuwa ilkuwa ni kibarua kipya na probation period ya miez 3 nilijikta kbsaaaa kutengeneza performance nzuri ili kujihakikishia kibarua so miezi miwili ya mwanzo nlikuwa nipo very busy.. ckuwahi piga tukio lolote kwenye makazi yangu mapya
kuelekea mwezi wa tatu kipururu kikawa kimekolea bhana.
nikaja nikakutana na pisi moja ya kichaga.. binti tu makamo.. anafanya kazi tigo... jirani na office pia alikuwa anauza boksa na vest socks so huwa anaptsha office zetu za Jirani.. ikabidi niwe nmeiomba mzigo..nikachangia na office ila ikabidi nimwambie aniletee kbsaaaa kwangu,
Mtoto hakuwa na hiyana jpil mida ya saa kumi na mbili akatia maguu
story kidogo, akanipa mzigo wangu, nikafanya ukarmu wa kawaida wa kinywaji na msosi, mtoto akataka St Ann nikamletea mi nikawa nakula makali.. huko tunafyatua mchemsho,
Mambo yalivyokolea nikaona nianze kujilipa sasa.. kamata mtoto wa kichaga.. piga touch za kumuelekeza mtu kibla.. na mvua inaanikiza bhas mambo mazuri hali ya hewa inaruhusu nikaanza kamatana nae bhana
ngoma imekolea umeme umekata afu nshafika kwenye a point of no return...
huyu mchaga bhana.. alikuwa na makelele mob.. yaani hta mhogo haujamkolea vizuri lakini kelele zake aseeee..
Alintan off sana..nikachukua simu yngu nikawasha lakini wapi,
aseeeee usiombe t@mba manzi anayeongea wakati wa tendo,na vilio juu kadri dozi inavyozidi ndo yowe inazidi maana sio kelele zile,
sasa kwa mazingira yangu yale alikuwa anantan off sana..
kias kwamba nikawa nachelewa kufika safari, second round ndo alilia hadi akawa anakoroma sa mi na genye zangu za kutosha ikabidi nikubali fedheha na aibu na nikamkunja kisawasawa..
Jirani alikuwepo na dirsha langu na lake yapo sambamba ko muathirika mkubwa wa noise pollution alikuwa yeye, na toka siku hiyo.. nikanotice a different akawa ananionea aibu, hawez niangalia usoni na nikiwa nae karbu hachangamki kama zamani, nikajiongeza tu kiume, sikutongoza wala nini, nilimuita ndani cku isiyo na jina.. nikafanya yangu na ckupata upinzani, alikuwa anarusha maji ka bomba, ila zile kelele zilisababisha ujirani mwema uingie dosari aliwe kimasihara...
Unatafuta kwingne..kukataliwa kawaida sanaNamimi nataman kula kimasihara!
Tatizo naogopa sana mwanamke akinikatalia.
Confidence ndiyo kila kitu mzee, pia jitahidi kuwa mcheshi, unamchekesha mwanamke hadi anajikuta yupo kitandani kwako.Namimi nataman kula kimasihara!
Tatizo naogopa sana mwanamke akinikatalia.
Nasikia tuliani ,watoto wengi wanauza sana ,Kuna libar maid fulan lilinipaga gono hilo maeneo ya mburahati 2007 nkaenda nkatibuwa fresh ila nilipenda show yake so nkaenda mtafuta na yy nkamtibu tukapima na ngoma
Sasa baada ya hapo nilikuwa namfukua aisee sio kwa kitombo kile lambisha sana mbo*mkundun*
Chezea sana bado nusu nimtoege kizazi na alikuwa ananipenda balaa akikaribia kufunga tu naenda kumchukua namkuta yupo ndan ya bikini manina
Nikitomb*tu usiku kucha
Ahsanten sana watoto wa turiani-morogoro kwa kulitumikia taifa kwa uadilifu mkubwa
Nikapiga usiku kucha, nikaunga cha kwanza na cha pili, nikazama chini nikakuta pako tepetepe. Baadaye nikaendelea kumtafuna.Mwisho kama ilivyoada.....
[emoji23][emoji23][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2]women are very curious...