Hizi kimasihara huwa zinakuja sana ukiwa teenager ila huku uzeeni sijui kwa nini hazitokei.

Miaka ya tisini mwishoni wakati tunakaribia kumaliza primary school alikuja mtoto wa mama yangu mdogo wa kike. Ndugu zangu wengine sikumbuki walikuwa wapi siku hiyo.

Yule dada yangu alikuwa ameshaanza kupigwa mkuyenge ingawa mimi nilikuwa sijawahi kupiga papuchi zaidi ya kujichukulia sheria mkononi.

Ulipofika muda wa kulala nilienda kulala chumbani kwangu na yeye alienda chumba cha watoto wa kike . Kufika usiku naikasikia mtu ananyata kitandani kwangu kucheki yule ndugu yangu. Ananiambia nisipige kelele yeye anaogopa kulala peke yake. Dah hata na mimi sijui niliwaza nini nikamwambia basi tupige show maana alikuwa pisi kali sana. Alikubali yaani sijui ilikuwa ndio utoto nilikuwa niliingiza tu pump mara mbili wazingu hao .

Nilipiga goli nne ila zote hazikuzidi hata dakika 10.

Nilikuja alivyoondoka baada ya kama mwezi nikasikia ana mimba . Mama yake alihangaika akaito ile mimba ila hakumtaja aliyempa mimba.

Maisha ýaliendelea ila sijamgusia tena wala hatujarudia mpaka leo.
 
Kwenye Maisha yako Ogopa sana Mwanamke unaemchukulia kama Mtoto mdogo kwako hasa age kuanzia 18[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3] Nyie nyiee eehe hatari utashangazwa siku ukikaweka Angle 90
 
Kwenye Maisha yako Ogopa sana Mwanamke unaemchukulia kama Mtoto mdogo kwako hasa age kuanzia 18[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3] Nyie nyiee eehe hatari utashangazwa siku ukikaweka Angle 90
Imekuwaje kijana?
 
Mzee ulisukuma topee aiseee
 
My Last Sin... Tunda Kimasihara! Sitaisahau ile Xmas..


Baada ya kuruka sana kwanja club mida ikawa imeenda kinoma.. Ilikua yapata kama saa tisa hivi ndipo tulipoamua kusepa maana kichwa kilikua na hamu na godoro. Basi mimi na mchizi wangu tukapanga tusepe maana jamaa alishalewa akawa naona maluweluwe. Lakini pale club kulikua na mademu wawili ambao tunatoka nao kitaa kimoja jamaa akanishauri tuseme nao kama watakubali kusepe nao.. Kama zali wakaingia king hao tukapanda boda hadi ghetto kwa mshikaji. Ghetto la huyu mwamba lilikua fresh coz alikua anaishi peke yake, ni nyumba ya familia but family members wengine hawakuwepo walisafiri kwa ajili ya sikukuu akabaki yeye tu so ilikua full kujiachia.

Basi tukajiachia hadi ndichi. Sasa nikamwambia mwamba hapa kila mtu ajichagulie wake coz wale tulikua tumecheza nao sana kule club hata hawakuleta pingamizi lolote mi nikachagua wangu na jamaa wake na vile walikua wamelewa nyege ziliwapanda sana kinoma[emoji1]. Sema mchizi alikua amelewa sana yeye alikua ni kucheka tu akikaa kidogo huyo anasinzia.

Bahati mbaya sijui niseme nzuri kulingana na mwana alivokua kalewa na kadiri muda ulivokua unasepa jamaa zilizidi kumpanda akawa hoi bin taaban mwisho akazima. Hakuna alicho hitaji zaidi ya kulala nikasema ohoo shauri yako bro.. Bahati nzuri mimi situmii pombe, wale mademu pia walikua wamelewa kweli kweli. So mimi ndo nikabaki kua Sterling wa picha. Kwa kua tulishagawana mali mimi nilikua bize na manzi wangu. Jamaa pia alikua na wake hapohapo kitandani ila tuligawana upande cc tulilala kwenda mashariki wao kusini, bahati mbaya usingizi ushamwelemea mwana akaanza kukoroma.

Baada ya kumla sana mate huyu manzi na ile mihemko aliyokua nao tayari ashavua kitsheti chake na ziwa Tanganyika lilikua nikinikodolea wewe kitu saa 6! Hahahaa nikaona usinitanie nikamvua fasta suruali na mimi nikavua zangu mtoto akadaka mb.oo akaanza kuinyonya kilevi asiiiiiiii.. Raha kama zote nikaona ananichelewesha nikamlaza nikaanza kupiga shoo.. Mtoto agugumia mautamu tu sauti za ajabu ajabu..
Yule mwenzake uvulimivu ukamshinda akatoka nje. Nilipiga sana shoo niliporidhika nikajirusha nikaenda chooni nikanawa na kuja kulala manzi pia alikua na usingizi akanawa na kuuchapa... Sasa zimepita kama dakika kadhaa hivi ndo usingizi umeaanza kunisomba nikasikia mtu ananishika mbooo nikafumbua macho. Ohoo kumbe alikua yule manzi mwingine hata hakuna aliyemsemesha mwenzake nishajua unachotaka nami sikujivunga nikaonesha ushirikiano hahhhhhh dah demu alikua na mizuka balaa.. Nikaona haina haja ya kumchelewesha nikamlaza chali na kumvua chupi da nilichoshudia ni shiiida.

Mtoto alikua kanyoa vuzi kwa staili ya kipekee sana yaani kama ni mtindo wa nywele basi tuseme alinyoa kiduku[emoji16], maana aliacha kimstari kimoja matata aisee,ile mbususu ilinitia sana nyegee nyegezi nikaona usinitanie. Nikataka kupaka mate mashine mtoto akakataa eti mate yanaleta fangasi kwenye papuchi nikasema poa coz hata hivo huko chini alikua kashaloana kichizi. Mzee nilipiga sana show coz kwangu hii ilikua ni ingwe ya pili. Shoo kali hadi mijasho kama nimemwagiwa maji ya uhai[emoji1787][emoji12].
Geuza staili zote mtoto yuko hoi nikapiga bao moja maridadi huyo nikaruka toka kifuani niko hoi sana nikanawa na kuingia kulala nilishtuka saa mbili asubuhi baada ya dakika chache wale mamanzi pia wakaamka na kusepa mwana alimaindi sana kukosa kumer kisa usingizi. [emoji23]

Dah niishie hapa kwa leo ntaleta nyingine siku ingine. [emoji1]
 
Duh, we jamaa! Unadhani watu wazima ni wazembe kiasi hicho? Bi mkubwa wako anayajua yote mliyokuwa mnafanya.

Na usishangae kujua ashawasikiliza mara kibao mkiwa mnafanya yenu [emoji1][emoji1][emoji1]
Halafu moyoni akasema yeees Nina mwanaume hapa
 
Huyo ni malaya, jamaa alimchukua ili atimize wajib siku hyo (prob 97%)
 
Siku ID zetu zikafunguka tukajua Nani ni nani. Ikatokea kama wikileaks. Kuna watu watatamni ardhi ipasuke wajifiche. Tukae mguu sawa hii inaweza ikawa ndo next deal [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Unashangaa kumbe rikiboy ni baba ako [emoji1787][emoji1787]

Sent from my Infinix X650 using JamiiForums mobile app
 
KWA WASOMAJI WAPYA

xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx
...
"Hodiii!, hodi hodi humu ndani"

Nilibisha hodi huku nikigonga mlango kwa kutumia kipande cha chuma kilichoning'izwa maalum kwa ajili hiyo.

"Karibu, fungua mlango umeshindikwa tu"

Sauti nyororo ilisikika kutoka ndani.

"Starehe"

Nilijibu huku nikisukuma mlango mzito wa mbao ulio nakshiwa kwa ustadi mkubwa. (Neno 'starehe' enzi hizo ndio lilitumika kujibu pindi ubishapo hodi na kukaribishwa)

Nilipofungua mlango nikakutana na korido ndefu nyembamba (wakati huo iliitwa 'ukumbi' japo siyo kama kumbi tuzijuazo leo), pembeni kulia na kushoto kulikuwa milango, wa kushoto ulikuwa mpana ambapo ulikuwa wazi ukiwa umesitiriwa na pazia zuri jepesi lenye 'kuangaza' (transparent) la rangi nyeupe, upande wa kulia mlango ulikuwa umefungwa, na milango mingine mitatu pia ilikuwa imefungwa.

Mbele mwisho wa korido kulikuwa na mlango ambao ulikuwa wazi kiasi cha kuweza kuona nafasi kubwa iliyokuwepo na sehemu ya uzio wenyeji waliita uani (sikuhizi ukisema uani watu watajuwa ni maliwatoni)
************

"Karibu tupo huku varandani"
Ile sauti nyororo iliendelea kunikaribisha na sauti hiyo ilitokea upande ule wa pazia jepesi angavu ambapo nilivyoingia nikatambua kuwa pale palikuwa ndiyo sebuleni.

Kabla ya kuingia nilivua viatu vyangu (raba - Morogoro shoes), havikutoa harufu mbaya kwa kuwa ndiyo nimevivaa kwa mara ya kwanza baada ya kuvinunua, vilikiwa vya rangi ya bluu na soksi zangu nyeupe. Hapo mlangoni kulikuwa na viatu vya sandarusi vyenye ukubwa tofauti pea tatu... nikajuwa utaratibu wa kuingia humo ni pamoja na kuvua viatu.

Nilipekenyua pazia kulia na kushoto na kupiga hatua kuvuka kivingiti cha mlango na kukanyaga zulia zuri la manyoya manyoya.

Ndani niliwakuta wanawake wawili na mtoto mmoja mdogo wa chini ya miaka mitano. Wale wanawake mmoja alikuwa mwafrika, amejitanda vizuri ushungi huku akiwa ameshika ukili (alikuwa anasuka mkeka).

Wote walikuwa wamekaa chini na kuegemea mito midogo, hapakuwa na viti bali meza ndogo iliyo chinichini sana jirani na zulia.

Yule mwanamke wa pili alikuwa mweupe, asili ya Asia, na sikuweza kufahamu maramoja kama alikuwa Mwarabu ama Mhindi. Alikuwa anakoroga maji ya rangirangi akichanganya sukari na yale maji, bila shaka alikuwa anaandaa "ashkrim", watoto walikuwa wanaita hivyo. Zilikuwa zile "icecream" (malai) ambaozo maji huwekwa kwenye "kijikopo" kidogo kisha kuchomekwa kijiti cha chelewa ambapo maji yakiganda kile kijiti huwa ni sehemu ya kushika ashkrim hiyo.

"Karibu uketi"

Alisema yule mwanamke 'mwarabu' huku akiendelea na kazi yake.

Ndipo nikajuwa kuwa ile sauti nyororo ni ya huyo mama.

"HAMIDAAAA"

Aliita yule mama wa kiarabu.

Mara nikasikia sauti mlango fulani ukifunguliwa na kisha hatua za kivivu zikija upande wetu kutokea koridoni.

Pazia lilisogezwa pembeni akachungulia msichana aliye jitanda ushungi.

"Abee"
Yule binti aliitikia huku akimuangalia yule mama mkoroga malai.

"Hebu kamletee mgeni kinywaji"

Yule binti aliondoka bila kusema neno.

"Mzee Mjumbe nimemkuta?"

Niliuliza hivyo baada ya kuwasalimia kama ilivyo desturi na kujitambulisha.

"Tangia alivyoenda msikitini bado hajarudi, bila shaka atakuwa pale Shibam wanapocheza keram na zuna"

Alijibu yule mama huku ameinama akiendelea na kazi yake.
*************************

Michezo ya Keram, Zuna, Karata, Bao ilikuwa maarufu sana kwenye 'kijiwe' cha kahawa na tangawizi pale Shibam na sehemu nyingine jijini Dar es Salaam. Mambo na mipango mbalimbali ilijadiliwa hapo ikiwemo siasa, michezo nk.

Mara yule binti alirudi huku ameshika magi iliyojaa sharubati na mkono wa kushoto ameshika bilauli ya bati.

Alimimina ile togwa kwenye ile bilauli mbele yangu kisha akanipatia. Ilikuwa togwa ya mtama uliokobolewa na kutengenezwa kwa ustadi mkubwa.

Maeneo ya FAYA (fire brigade) hivi sasa, zamani palikuwa na mti wa muembe mkubwa ambapo palikuwa maarufu sana kwa biashara ya togwa hadi eneo hilo likapewa jina la "mwembe togwa"

Pia haikuwa ajabu kukuta sinia yenye maji iliyowekwa chupa za 'fanta' ndani mkiwa na togwa, imezibwa na kipande cha gazeti iliyokunjwa vema kwenye kila chupa, wengine waliweka chupa moja tu ama stuli iliyofunikwa kawa bila kitu ndani, wateja hutambua moja kwa moja kwamba hapo kuna biashara fulani.
**********************

Niliipokea ile bilauli na kuigigida (kuinywa kwa haraka) kwa nilikiwa nataka niondoke niwahi kupeleka ujumbe sehemu nyingine kwa kuwa hapo tayari niliwaachia moja ya barua nilizokuwa nazo.

Nilikuwa nina karatasi kadhaa (barua) za kuwasambazia wajumbe wa nyumba 'kumi kumi' (waliitwa hivyo) kutoka kwa Katibu Kata, Kata ya Magomeni...

Niliwaaga wale wenyeji mle sebuleni na kuanza kuondoka. Yule binti naye akachukuwa ile bilauli pekee na kuacha magi yenye togwa iliyobakia pale sebuleni...
***********

Wakati navaa viatu pale koridoni, Hamida (siyo jina lake halisi) naye akawa anakuja kutoka uani (siyo maliwatoni) huku ameshika bilauli nne mkononi...

Nikawa namuangalia huku nikiwa nafunga kamba za viatu. Mara ghafla mtandio ukateleza akabaki kichwa wazi...

Moyo ulinilipuka paa! Kwa kumuona Hamida vizuri waziwazi...

Aliinama haraka haraka na kuchukuwa mtandio wake lakini kwa bahati mbaya tena zile bilauli zikamponyoka na kuanguka sakafuni...

=
=
=
.......
****
Hivi ndivyo nilivyokutana na Hamida wangu...

Nilianzisha uzi wake kwa kuwa stori hii haikuwa "kimasihara"

Pitia uzi huu Uhusiano wangu kimapenzi na "Hamida"

______________
James Jason
 
simulizi Bora kuliko zote JF
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…