Mhmh unaujasili wewe mwamba ulikung'uta mechi mbele ya mwenye mali
 
Hivi wanawake wengi siku hizi wanapenda kwa mparange mbona amekuachia kirahisi hivyo.. Dunia simami niteremke
 
Dah[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 

Jasiri muongoza njia
 
Title inasema jinsi ulivyomtimua demu saa 10 usiku ila kilichoandikwa wala hakioneshi kama ulimtimua mida hiyo maana unadai hadi asubuhi
 
Nilikula kimasihara demu ambaye ni mdogo wake na rafiki wa sister wangu, way back kidogo, tulikuwa tuki ishi mkoa x na huyo demu alichaguliwa kuja mkoa huo tulipo kwaajili ya kuja kusoma chuo cha ualimu, pisi moja matata sanaa, yamoto balaa ata kuitongoza nilikosa pa kuanzia, bas sasa ikawa kila wkend anakuja hom anashinda then anasepa , ikafika likizo picha linaanza akasema likizo anaimalizia hapo kama mwezi hivi,
Sasa nilikuwa napenda kumuuita madam ye ananiita kaka ,du nikawaza namlaje, sasa mchana ikawa tunapiga stori za kawaida ikifika night tunaanza kuchat kwenye simu sasa me nachat kawaida ila yeye she is like, kabila lenu ma handsome , mara watanashati mara hivi kaka wewe una girlfriend, duh red light ikawaka kwa kichwa, shetani akajaa akaninong'oneza usiwe mzembe abbycool, nikamtext nakupenda ila naogopa kukuvunjia heshima, jibu lililokuja ooh nakuheshimu mno kama kaka yangu sijui nin, nikamwambia hutoona tena nakusumbua nisamehe shetani tu kapita, na kwel life likaendelea kama vile hakijatokea kitu maana me huwa ninadestuli ya kutongoza mara moja tu ikizidi sana nimekumbushia tu, usiku ilikuwa tukimaliza kula tunachek tv, bimkubwa na madogo wawili wakienda kulala tunabaki wawili mpk ata mishale ya saa 6 usiku tumekaa tu tv stor kidogo, kuangaliana bas, siku yenyewe sasa usiku iyo tumebaki mtu mbili ye kochi lake me langu nikawa nimeshika sim nachati ye akajua nampiga picha, sasa ilikuwa hapendi kupigwa picha akiwa hajajiandaa,
Alivohisi kuwa nampiga picha bas nikaset kwel kamera, akamaind akasema nifute ee bana akaja kukaa nilipokuwa nimekaa ananibembeleza nifute iyo picha ,kasogea karibu, me urungu ushasimama 4g ,nikamshika mkono nkamwambia nahisi baridi, akachuku Nguo akanifunika, sasa nikawa nataka nimfunike na yeye ndo lengo sasa ye spidi ya mapigo ya moyo ime change na mimi sio poa , et mmh mbona unahema ivo nikamwambia naomba nikukumbatie, akasema ukiweza wewe tu nikasimama nikakumbatia uku napapasa taratibu umbo namba si ya nchi hii, kumuomba kiss anagopa badae ooh kakubali piga sana mate piga mnoo, nikashangaa mkono kaweka kwenye mashine nkasema mambo sindio hayoo, romanc ya kutosha tukaangushana chini akanifungua zipu akalamba koni yake saafi, ngoma saa 7 iyo pigaa sanaa mashine piga mnoo ooh tukashtuka tv inawaka , ndo kuzima, maana nilikuwa najua bimkubwa akitoka mlango wa chumban kwake ulikuwa unasauti , so sikuwa na shaka, sasa ndo ikawa mchezo wetu wengine wakilala tu sie tunabaki sebren piga sana ile k mnato ila mtoto alikuwa anayajua yule ,

Sent from my TECNO K8 using JamiiForums mobile app
 
Sas sebren tu kwan hukua na gheto mzee
 
Siku ID zetu zikafunguka tukajua Nani ni nani. Ikatokea kama wikileaks. Kuna watu watatamni ardhi ipasuke wajifiche. Tukae mguu sawa hii inaweza ikawa ndo next deal [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Dah kuna jamaa yangu juzi tunapiga story za hapa na pale kaniambia ID anayotumia nimecheka sana sikutarajia kuwa yupo hivyo🤪
 
Duh, we jamaa! Unadhani watu wazima ni wazembe kiasi hicho? Bi mkubwa wako anayajua yote mliyokuwa mnafanya.

Na usishangae kujua ashawasikiliza mara kibao mkiwa mnafanya yenu [emoji1][emoji1][emoji1]
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…