Ndugu mwandishi umetisha hapa athumani kichwa wazi ameielewa hiyo stori kashtuka sio mchezo[emoji23][emoji23][emoji23].
 
Daaah...! Umeongea kwa uchungu sana
 
Kama kawa last week nimeenda Dom kikazi. Nikafikia gest flani hivi amazying karibu na ofisini, kawaida huwa sipendi kulala mbali na ninapofanyia kazi sababu huwa sipendi usafiri wa publick na wala huwa sipendi bodaboda. So huwa napenda walking distance.
Basi bwana siku ya kwanza na ya pili nikapitisha peke yangu. Nikawa nampigia hesabu dada wa mapokezi kwa kujenga naye mazoea stori za hapa na pale. Usiku nikiwa naperuz nikakumbuka kuna jamaa yangu aliwahi kunipa namba ya rafiki yake na dem wake anasoma mipango. Nikaitafuta namba nikaipata.
Nikaanza hesabu za kunwingia maana dem hatujuani. Basi nikawrong message kwa kumiita jina nikamwambia njoo hapa niiani nakusubiri.
Naona akajaaa mzima mzima anauliza we nani. Kama kawa nikamlaumu kwa nn kafuta namba yangu. Dem akaniplease hapa na pale kumbe mm namzuga tu.
Tumechat na mi nikamwambia bwanaeeh nina majina 3 kwenye phonebook yanafanana nlijua nachat na fulani rafiki yangu kumbe sio.
Nikamuuliza ww ukowapi akaniambia. Nikamwambia kama hutojali karibu tufahamiane unaweza ukawa mwanzo mzuri wa urafiki. Wala hakuuliza mara mbili akasema nasuka nikitoka nitakushtua.
Nimetoka job jion saa 12 nikamcheki hakurespond hadi saa 2 ananiuliza nilipo, nikamwambia nipo hotelini karibu. Dem akasema sina nauli, nikamuuliza sh ngapi akasema elf4 mi nikatuma elf10. Saa tatu ananipigia anasema amefika. Nikampokea hapo, kumwambia tutoke ss dem akasema yy hatoki usiku nimletee tu msosi na savanah. Nikaenda nikavileta tukanywa hadi saa sita usiku mlemle room baada ya hapo nikajilia vyangu nakumbuka tulikumbuka kulala saa 10:30 alfajiri, akahamia kabisa kwa wiki zote nlizokaa dom
 
Wewe kweli kizibo 😂😂😂
 
Safi,angalau umerudisha uhai wa uzi..kuna vilaza walitaka kuuharibu...
 
Safi,angalau umerudisha uhai wa uzi..kuna vilaza walitaka kuuharibu...
Unakuta page nzima inahusu majibizano ya cocastic ma wew unaamua kuiperuzi tuu labda utakutanamo na kimasihara ila unakuta nil unaenda page nyingine bado unamkuta cocastic Unaamua tu kwenda naye hivyo hivyo maana hakuna namna!

Kuna demu alikuwa dizaini ya cocastic sasa kuna siku tulikuwa tunaongea akanikera maana alikuwa ametafuna idadi kubwa ya mademu wenzake kuliko mimi kidume. Yani yeye alikuwa akiona dem anayemvutia tuu lazima apite naye na lazima amtafune! Ila kwa hasira nikaja nikamtafuna yeye na nikampiga hard fucking ya kufa mtu maana sipendagi mzaha.
 
Nilikuwa na test mitambo kama yanayosemwa humu ni yana uhalisia kweli au chai tu nimejihakikishia kuna ka ukwl fulani ivi.

View attachment 1786678
WATU WAJUEEE..MADEM WANAPENDA SASA PIGO HIZIHIZI


Ninaham yakunyonya kisimi.


Alafu akija, unamchezeaa, unapiga mashine, humnyonyi[emoji23][emoji23][emoji23]

Nakuliwa ameliwa
 
Yaani ukiona mdada anajisifia eti ana misimamo ujue ana sura ngumu,hana tako,rangi haieleweki nyeusi au nyeupe yaani mabakamabaka,mdomo mbaya,miguu njiti,sauti ya dudabaya n.k hivyo wanaume wakitongoza akileta pozi kidogo wameachana naye halafu yeye anajiona ana misimamo..mwanamke mzuri analiwa sana maana watu wanakomaa naye mpaka hatua ya kuliwa,hata apindue vipi mtu atapambana amle tu...sasa wewe sura mbaya nani ahangaike na wewe?yatakuwa matumizi mabaya ya resources kama time,money n.k

Tuendelee kuwachakata hawa tumeumbiwa sisi🤪🤪
 
Baada ya kimya cha muda mrefu kutokana na majukumu ya hapa na pale nimepata wasaa wa kushare nanyi tena kisa/visa vya kula kimasihara.(tahadhari nimetupia code kadhaa kulinda faragha)
kama kumbukumbu zangu zitakuwa sawa miaka ya 2013/14/15 nikiwa Morogoro wakati wa weekend nilipendelea sana kwenda club hasa kwa wakati huo Samaki Samaki au Nyumbani park.sasa Mie raha yangu live band.siku moja Alikuja Christian Bellla Obama so tukajichanga na washkaji tukatimba kunako viwanja.Tulipofika Mie nikachukua usawa wa kaunta kama ilivyo ada nikachangamusha ubungo kwa Castle lager zangu 05 then nikiingia Kati kulisakata lumba(vyombo vikishakolea kichwani burudani yangu mziki na kuchakata mbususu)huku na huku hamadi kutupia macho kulia na kushoto nikaliona jidada fulani la haja. limekwenda juu hilo utafikiri mnyarwanda, maji ya kundi,tumbo flat screen inch 32. tako kubwa utafikiri sattelite la kurushia matangazo BBC swahili.hakika nilishikwa butwaa nikarikadiria ni km aged 35 hivi. anyway nikaendelea kucheza ghafla likasogea upande wangu kutokana na akili za pombe nikajikuta nimeropoka malikia naomba tucheze.hakuwa na hiyana,tulicheza sana kiasi kwamba ikawa kama tunapga romance,tunacheza mdogo mdogo huku mikono yangu inafanya utalii wa ndani kuanzia matak* nashuka chini hadi usawa wa mapaja.kutokana na wenge la kutoamini km mie kitangiri Leo nimeshika chuma matata,nilipiga moja matata ndani boxer(self container )kwa sababu mipaja yake ilikuwa inasugua sugua Kwenye mtalimbo(nilikuja kusoma mchezo kuwa alinifanyia makusudi)aliniambia amechoka so tukikaa kuendeleza Mtungi.alipokolea haswaa akaniambia Amepiga maji sana hayuko comfortable kudrive. ataniuliza unajua ?nikatikisa kichwa tu kuashiria najua, alinieleza hotel aliyofikia nikaendelea hadi hapo nikapark then nikamuaga niondoke anasema njoo uone room yangu Mie mgeni hapa next time unaweza kunitembeza.
kula kimasihara.nilipofika tu chumbani kwa akili za kipombe pombe nikamshika kiuno kiwoga woga papasa sana kunako wala hakunitoa nikaendelea kujivinjari kunako hekalu lake nikatoa kufuli na sikutaka kusubr(muhimu kuweka alama kwanza ufundi baadae)nikachomeka mtalimbo nikapiga tako kadhaa nikalala
 

[emoji4][emoji23]
 
Wakuu yule mtoto (demu) kaomba match irudiwe! ndo niko nae hapa

Sent from my Infinix X572 using JamiiForums mobile app
 
"I have some work to do tonight." 😂
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]najiona mm
 
I like having sex with my clothes on, especially panties. Some people may find it stupid
Open your pm baby!
Let's plan for friend match,so as to prove your sentence [emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…