Pisi ilyowashinda wengi imeliwa kimasihara

Kuna pisi moja hapa chuo kimoja hapa dar wanang kibao walikua wanafatilia watu wenye control number zao & boom basi mdada hana time Anaringa kinoma yaan basi namimi nikachukua namba nijaribu bahati yangu mazoea akaja akapotea nikapata habari alifeli akahamia chuo Cha uhasibu mjini hapahapa huko namba pia akachange sikumoja niko samaki samaki mlimani city nikmuona yuko na jamaake.

Nikaomba namba nikapewa hiyo ilikua March kiukweli nilikua sina Cha kumwambia coz pisi imesimama kiuno sura kila kitu kwa hiyo direct maisha ya sasa unajua hapa bila pesa sipati kitu nikawa nikampa hii tu basi j4 week hii nikaomba meeting kimasihara tu aisee jmoc tukale kuku jamani na mimi nionekane nmeng'oa pisi akacheek[emoji1787] akanimbia atanijulish nikajua tayari hataki.

Alhamis nikamtumia clip nadance kwaito nikamwambia tutacheza hivo akanimbia sitaenda popote [emoji43] [emoji43] nikamuuliza why dear naumwaaa🥱 nikajua nishapangwa baada ya dk 2 akanitumia vipimo kwanza sikusoma hata nikamwambia tu pole nilijua ananizingua akauliza umesoma naumwaaa nini nikajibu hamna sielewi hata akaniambia nina mimbaaa ndio kurudi kusoma sasa kweli nikamuuliza so akaniambia sijui A Wala B kwaio nisaidie kaaah nikamwambia muombe jamaako 50k tumalize mchezo akaniambia kesho Yan jana atampa basi .

Kumbe mwili tu Toto la 98 hana uhuni wowote basi jana akaja kama saa11 akanipa simu nikatoe hela nikachukua miso & msosi nikarudi nakuta mtoto Ana kanga kaah nikamvamia denda nyonya chuchu nikampiga picha Ana kanga nikatuma kwa wahuni nikawaambia napiga bao na zenu msijari[emoji1787][emoji1787][emoji1787] nikazima simu Chapa kama 2 chap tukala ya3 hiyo sasa ndio nikampa dawa kesho piga picha kweny iPhone yake akanitumia nikatuma kwa group hapa nna vyeo mpaka field Marshalls kimasihara idumu saiz naitwa mume maisha Aya[emoji120][emoji120][emoji120][emoji120]
 
Aah ma*ae nimeshindwa kusoma

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Aseeh pangilia vizur maneno yako
 
Kwa uandishi huu labda kama unakaa karibu na chuo ila hujawahi pata admission ya chuo chochote
 

Mkuu uliandika huku unaogopa Kimbunga Jobo nini[emoji38][emoji38][emoji38][emoji38]
 
Nyie vitoto vya The Amazon College ndio muandiko gani huu
 

Dah yani nimesoma kama nipo stand ya bus mwandiko jamani[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
usituchoshe kusoma ujinga wako
 
sikufichi umeandika uozo [emoji34]
 
jacquis tuyiSENGE
 
Daah. Huu mwandiko ni wa ulimwengu wa peke yako. Umecharaza mnoo
 
Hii hatari mkuu mi kuna mmoja huyo alikuwa hovyo enzi hizo now kawa piruu kinoma yaani anajambia mbali hatari sema wazee wamewekeza hata kuomba mzigo noma
Umemshusha sana mkuu kuna kamoja ka hivyo mpaka form 3 lips inachafuka na kamasi lakini sasa hivi ukikaona kanakaa meza moja na kina mobetettle yani na kama rangi ya mtume ile ya asili sasa hivi ni mwana mmoja alikuwa mwehu mwehu harleweki anajilia neema
🤣🤣
 
Siyo kizembe kabisa mkuu yani mwenye chake na pesa anayo wachana nae
Kuna mwana alipakwa mafuta siku nzima hadi waleo hajawahi kanyaga mjini miaka 7 sasa
 
Jifunze kuandika, kiazi wewe.
 
Mwandiko wako wa kitoto sana,,,inaonesha ur teenager
 
Ukidakwa usije tuambia hapa
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…