Watoto wetu wamepinda balaaa. Leo nimetongozwa na mschana ambaye namzidi miaka 25. Na kapo serious kweli. Kwa kaI mm mwalimu sio sec wala primary. And huwa nipo very serious na huwa sizoeleki kirahis ila huwa nanyofoa ninayemwona anafaa kwa matumizi nakula.

Sasa hiki kitoto nashangaa juzi nikapokea sms ya kihuni dizain sikuijibu maana hata namba yake sikuwa nayo. Basi leo tena nikapokea ingine, kwa vile sikuifuta sms nligundua ndo ile no ilonitexr juzi. Tumechat mistari kadhaa, naulizwa ushajua unachat na nan, ndo ikabidi kanitumie picha. Ss wazee mabaharia huyu mtoto kafika kibra mimi tu ndo naremba
 
AU labda kwa vile ni Pick up Hard top? Make ile gari bana ukiomba lift ni udandie nyuma tu vinginevo mbele hakunaga nafasi! huko ni mvua yako jua lako!!! utake usitake mpaka mwisho wa safari yako!
Sijui shda nin au ndo ye mwenyew hajatak
 
Ulikutana na Briffault's law face to face. Any promise made by a woman to a man is null and void as soon as the woman receives her end of the bargain.
 
Acha bange wewe
 
Ulikutana na Briffault's law face to face. Any promise made by a woman to a man is null and void as soon as the woman receives her end of the bargain.
Hahaha mkuu hii old English ya kwenye LAW sitaki kuisikia tena,ilinitesa sana chuo enzi hizo nilikutana na course moja inaitwa BUSINESS LAWS AND ETHICS..ilinilazimisha nijisomee kila siku kama nipo Advance,halafu Lecturer alikuwa mhuni mhuni tu anaspeed ya kufa mtu..namshukuru Mungu nilikomaa nikapata B+..heshima kwenu wa Law ile English mixer latin ni hatari
 
Uzi hautembei kabisa.
Yule mpangaji niliemkula kimasihara Jana aliniletea tena bila hata kumhitaji. Nimelala zang nachek top 10 ya ITV Mara ngongongoo......ngongongoo. Nikapuuza. Baada ya dk 1, tena ngongongoo.. Ngongongoo.. Kufungua mpangaji huyu hapa. Vuta ndani chap shaaa!

Yuko "mbona umenikaushia kias hicho Siku hizi? Aah Mimi hata sikuongea..tia sanaaaaa!! Anyway, hii haiko kwenye kimasihara maana ni marudio ya match

Sent from my Infinix X572 using JamiiForums mobile app
 
Miaka fulani huko nyuma nilipata kazi katika shirika fulani la umoja wa mataifa. Nilipofika hapo baada ya kutambulishwa kwa wafanyakazi wenzangu ambao ni Watanzania na watu wa mataifa mengine.

Baada ya utambulisho dada mmoja mtanzania akaniambia kuwa jina langu ni kama la mume wake. Hivyo huyu akawa ananiita "husband", alikuwa mwanamke mrembo lakini umri ulikuwa umesogea kidogo.

Hii kuniita husband ilikuwa inanitia mashaka na furaha kwa wakati mmoja maana kwa umri wake sikuona sababu za kuniita husband tena kwa sauti laini kabisa.

Siku moja ya Ijumaa akiwa ananiaga kwenye sehemu ya parking ili mimi nijisogeze kituo cha Red cross ili nipande daladala ya Mwananyamala.

Akaniambia "kwa heri husband, uwe na weekend njema", nikamjibu Asante wife, weekend hii naona kaka yangu atafaidi sana.... Huyu dada wa makamo akaniambia "hata wewe ukitaka unaweza kufaidi, sema usikike"

Tukaachana hapo kila mtu akicheka. Jumamosi saa nne mchana, akanipigia simu tukutane naye Morocco anaenda kuangalia uwanja wake mahali.

Tukaenda mpaka kwenye uwanja wake, majira ya saa nane tukiwa tunarudi akaniambia anataka kunirudisha ninapoishi baada ya kuwa tumeshapata chakula cha mchana. Tukafika ninapoishi, mitaa ya Mwananyamala huko, nikamkaribisha ndani.

Stori mbili tatu, tukiwa karibu kabisa naona anapandisha miguu yake juu ya mapaja yangu. Nikaipapasa mara kadhaa na kuminyaminya vidole, dada akajiweka vizuri. Haikuchukua muda mikono yangu ikawa ishafika kwenye mapaja meupe yaliyojaa vyema.

Dada akazidi kujisogeza nikapata nafasi ya mikono kufika kwenye chupi, nikampekecha kwa juu, dada akashusha miguu, akaja mzima mzima mdomoni, tukanaanza kula mate kwa dakika kadhaa huku mikono yangu ikifanya ziara isiyo rasmi katika kifua cha dada. Baada ya muda wote tukawa tayari kwa kula tunda, hapo hapo kwenye kochi nililoachiwa na anko wangu nikamweka sawa nikajilia tunda.

Licha ya kunizidi umri ila yule dada bado alikuwa ana kitu mnato sana na anajituma sana.

Jioni ikaisha vyema kabisa.
Niliendelea kupata penzi la mtu mzima kwa miaka kadhaa.
Hawa wadada waliosogea umri huwa wana radha zao nzuri sana na ni Wasafi kweli.
 
Hauna kisa kingine? utuongezee
 

Soon unaenda pewa kesi ya uhujumu uchumi
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] we jamaa siyo mzima wewe.

Eti mfuniko wa bomu.....yani nimecheka hadi siyo poa
 
Mademu hawapendagi kukaa kwenye yale machuma eti washikilie mara wakae chini mara sketi imeenda na upepo weee!! Utasikia

''Baba wee!! samahani tunaomba tushukeee!!!
Kwanz unamuwekaj dem nyuma uko kweny pickup[emoji1][emoji1]
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…