Kimasiaharaa huja kwa kuongeaa upumbavuu yanii.. Jitoe ufahamuuu tu dadekiiiHahaahaha mamaeee umenichekesha[emoji23][emoji23][emoji23]
pole sana...achana na mambo ya miezi 3...kapime sasa hivi...itakusaidia kurudisha confidence wakati unasubiri hiyo miezi ifike...pima leo then baada ya miezi 2 tena unarudia...ukiendelea kusubiri hadi miezi 3 ifike utajikuta umejiumiza sana ndani kwa ndani...stress ni hatari kwa afya yako ya mwili....mimi nilipima nikapata confidence, mawazo yakapungua then baada ya mwezi na nusu nikarudia..Bro hapa ndo hali ninayopitia nimekua na stress sana mpaka najiogopa nimezivumilia huu ni mwezi na week sasa mpaka miezi mitatu iishee nahisi nitakua nimepata funzo wacha niendelee kuvumilia bro maana hii hali inatesa mno raha kwako ni mwiko nimwendo wa kuwaza tu dhaa Mungu aniepushe kaka sitorudia kwakweli.
Kwamba kesho upewe?[emoji1][emoji1]Huyu ndo hata jina nililisahau ,naogopa kumuuliza ili nisiharib,ingawa langu analijua.
Nmemsev jina la sehem nlokutia.
Nayeye ana mtoto mmoja yaan Singo maza .
Sijawah mtomba, ila km unavyoona hapa[emoji116]
Baada ya kutoka kumla yule wa jana, Nmekula, nakuoga, ndo nikaanza kuchat nao hawa viumbe wengi, mpaka unashindwa kujibu wote.
Usikazie sana, wala sio maajabu jomba [emoji23][emoji23]
Ni ktk kula kimasihara....
Kuna wengine wanakua nao wanakupenda, wanasubiri ulianzishe.
Kuna MKE WAMTU LEO JION NMEKUTANA NAYE kabeba mtoto jion, yule Mmama kaniangalia sanaaa sanaa yaan alikua ananiangalia mnooo , aliponipita kaniambia "Mkaka mambo , habari za jion",
Amejaa kiuno, anamigu imemjaaa, aura ya kawaida ,ila umbo hilo babaaaaaaaaaa.
nayeye kesho nitajitahidi nipitie maeneo yaleyale kwake nmepaona.
Nitawaletea mrejeaho.View attachment 1727459
Kwambo hiyo ..... vipiHuyu demu alivyoona mumewe mzenguaji akatafuta Talaka, ni singo maza ila niwale wasotegemea Mwanaume.
Sijawah mtomba, ila km unavyoona, mida wowote nampelekea motoView attachment 1727455View attachment 1727458
Ayaaaa nisikushikeMambo Lucy[emoji23][emoji23]
sawa babaa endelea kufunguka na wengine wapate maujuziAaaahhh au nmesema uongo ndugu yangu? sema mwenyewe [emoji23][emoji23]
Unajua huu Uzi, sio wa kutishana sijui mke wamtu sumu, sijui nn, sijui nn
Huu uzi ni wa kuweka Tukio lilopelekea ukala/kuliwa kimasihara .
Humu ni kupelekeana motoo tuuuu kisawasawa.
yuko poa kabisaEwaaaa amechukua ameweka waah
Hiyo ni habari njema kutoka kwa mwanamke Mrembo asokua na kifani
Namm pia sijambo , Moneytalk yuko poa lkn ?
Asante kwa ushauri bro nitafanya ivyo.pole sana...achana na mambo ya miezi 3...kapime sasa hivi...itakusaidia kurudisha confidence wakati unasubiri hiyo miezi ifike...pima leo then baada ya miezi 2 tena unarudia...ukiendelea kusubiri hadi miezi 3 ifike utajikuta umejiumiza sana ndani kwa ndani...stress ni hatari kwa afya yako ya mwili....mimi nilipima nikapata confidence, mawazo yakapungua then baada ya mwezi na nusu nikarudia..
Pole sana na nakuombea uwe salama...ila kama kweli umedhamiria kupima basi jiandae pia kisaikolojia kuyapokea matokeo vyovyote itakavyokuwa....Yakija Negative shukuru then endelea kupambana..Yakija Positive plz jitahidi kuyapokea kama yalivyo ili usipoteze focus kwenye mambo yako..Najua ni vigumu kuyapokea ila jitahidi hivyo hivyo...Asante kwa ushauri bro nitafanya ivyo.
Mmh, mzee uko serious na hizi shots?Huyu demu alivyoona mumewe mzenguaji akatafuta Talaka, ni singo maza ila niwale wasotegemea Mwanaume.
Sijawah mtomba, ila km unavyoona, mida wowote nampelekea motoView attachment 1727455View attachment 1727458
Mkuu, sawa unawachakata. Ila achana sasa kuweka screen short za mawasiliano yenu humu. Be a Man, hakuna haja ya ku publish humu hata kama hatufahamiani!Analiwa kimasihara au haliwi??
Kwan nyie mnahisi najibebeshana?? Hiyo kazi ningumu sana kwanguView attachment 1727751
Asante sana kwa kunielewa. Hizi text si nzuri sana hasa unapokuta kuna mtu anapitia magumu ya kuchapiwa katika ndoa yake, zinaweza zikawa zinatonesha vidonda mioyoni mwao, ukajikuta hata umeua kwa pressure bila wewe kujua!Aaahh poa mkuu, nmekusoma .
Ila we jamaa ni malaya kumamamaeeeeHuyu ndo hata jina nililisahau ,naogopa kumuuliza ili nisiharib,ingawa langu analijua.
Nmemsev jina la sehem nlokutia.
Nayeye ana mtoto mmoja yaan Singo maza .
Sijawah mtomba, ila km unavyoona hapa[emoji116]
Baada ya kutoka kumla yule wa jana, Nmekula, nakuoga, ndo nikaanza kuchat nao hawa viumbe wengi, mpaka unashindwa kujibu wote.
Usikazie sana, wala sio maajabu jomba [emoji23][emoji23]
Ni ktk kula kimasihara....
Kuna wengine wanakua nao wanakupenda, wanasubiri ulianzishe.
Kuna MKE WAMTU LEO JION NMEKUTANA NAYE kabeba mtoto jion, yule Mmama kaniangalia sanaaa sanaa yaan alikua ananiangalia mnooo , aliponipita kaniambia "Mkaka mambo , habari za jion",
Amejaa kiuno, anamigu imemjaaa, aura ya kawaida ,ila umbo hilo babaaaaaaaaaa.
nayeye kesho nitajitahidi nipitie maeneo yaleyale kwake nmepaona.
duh balaa.Itakuwa mzee alikuwa anaishi Skandiaumesoma KIbaha Boys?
Sio Kibo kweli maana pale wahuni kama wote[emoji23][emoji23][emoji23]duh balaa.Itakuwa mzee alikuwa anaishi Skandia
Bro nitakupa mrejesho when time comes nikiisha pima.Pole sana na nakuombea uwe salama...ila kama kweli umedhamiria kupima basi jiandae pia kisaikolojia kuyapokea matokeo vyovyote itakavyokuwa....Yakija Negative shukuru then endelea kupambana..Yakija Positive plz jitahidi kuyapokea kama yalivyo ili usipoteze focus kwenye mambo yako..Najua ni vigumu kuyapokea ila jitahidi hivyo hivyo...
Kama hauko tayari kuyapokea majibu plz usiende kupima...ni bora tu kujiaminisha kuwa uko salama, akili itatulia na mwili utarejea then maisha yataendelea....mimi nina uncle wangu, sio shabiki wa kinga na hachagui dem,,,yoyote yule anakula..namaanisha yoyote yule..hana stress wala nn na yuko njema kiafya..so ondoa hofu mkuu nenda kapime..ila kama hauko tayari kuyapokea matokeo ondoa hofu then endelea na mishe zako.
Pamoja broBro nitakupa mrejesho when time comes nikiisha pima.
hahhaaaa manina wewe ndo umeshanibatiza jina jipya siousije nipa adhabu mbaya tu ambayo itaishia kunipunguza nguvu zakiume hata nisione thaman ya maisha tena.
Sawa Lucy[emoji23]