Ulimwengu wa roho kwa yanayojiri Tanzania

Ulimwengu wa roho kwa yanayojiri Tanzania

maandamano

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2025
Posts
722
Reaction score
1,536
Unajua mauaji yaliyotokea katika ulimwengu wa roho yalipangwa?

Muaji alishakubariana katika ulimwengu wa roho ili aweze kutoa kafara ya sadaka, kwa wanaotizama kwa jicho la tatu hilo wanalijua.

Lakini wale wenye macho matatu wameshajua mpango mzima na muuaji nguvu zake zimeanza kupungua hana amani, na huko ndani wamegawanyika vibaya sana kama upinzani ulivyo huko inje, kiuhalisia katika ulimwengu wa roho muhusika atoboi ana hari ngumu sana subirini anguko lake laja.
 
kIukwel lile lilikuwa kafara sio mauaji ya kawaida yale na alikuwa ameobwa idadi kubwa sana ya watu ndo maana ili kuipata hyo idadi ilibid washoot hovyo wauwe mpaka homeless
 
kIukwel lile lilikuwa kafara sio mauaji ya kawaida yale na alikuwa ameobwa idadi kubwa sana ya watu ndo maana ili kuipata hyo idadi ilibid washoot hovyo wauwe mpaka homeless
Yaani ndiyo ukweli wenyewe viongozi wengi wa kiafrika na watu unawaona maarufu na wana nguvu katika jamii wanatoa sana kafara
 
Na lengo lake aiweke Tanzania nzima kiganjani mwake lakini mpango wake umekwenda wrong yeye ndiye atakuwa rais wa kwanza Tanzania kutolewa madarakani
 
Back
Top Bottom