Ulimwengu wa FTA Satellite TVs


McMahoon

McMahoon

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2017
Messages
779
Likes
784
Points
180
McMahoon

McMahoon

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2017
779 784 180
Kuna channel ya Tanzania ya Dira TV iko satellite ya Africasat 1a @46E (4120V2270 DVB-S2 QPSK).Yaani hii channel ni nzuri sana kwa muziki na nyimbo za dini lakini mbona haipatikani kwenye king'amuzi chochote.
Hii channel inapiga muziki 24/7 efm akalale. Hii ni noma aiseeeee
EAST TV akalale.
 
TONGONI

TONGONI

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2011
Messages
1,029
Likes
16
Points
135
TONGONI

TONGONI

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2011
1,029 16 135
Wakuu leo nimefunga dish kwa kutumia receiver ya gsky v7 na nimefanya kila kitu kama inavyotakiwa ikiwa ni pamoja na kuupgrade software ila channels zote zipo scrambled!!....Tatizo linaweza kuwa nini/wapi?
Jaribu kutazama namna ulivyo search channels,sababu kuna option ya FTA/All channels/Radio...hapo select FTA channels.
 
TONGONI

TONGONI

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2011
Messages
1,029
Likes
16
Points
135
TONGONI

TONGONI

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2011
1,029 16 135
McMahoon

McMahoon

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2017
Messages
779
Likes
784
Points
180
McMahoon

McMahoon

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2017
779 784 180
Unatumia king'amuzi gani kupata hii channel au ni dish la kawaida.
Natumia mwanza cable ambayo malipo yake ni 10,000 kwa mwezi. Situmii king'amuzi mr. Pia hawa jamaa wana radio yao ni shida. Inapiga muziki 24/7 efm akalale. Hata EAST haoni ndani
 
K

Kibukila

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
628
Likes
110
Points
60
K

Kibukila

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
628 110 60
Natumia mwanza cable ambayo malipo yake ni 10,000 kwa mwezi. Situmii king'amuzi mr. Pia hawa jamaa wana radio yao ni shida. Inapiga muziki 24/7 efm akalale. Hata EAST haoni ndani
Hapo sawa hata kwa dish la kawaida unaipata vizuri tu.
 
K

kelenyende

Senior Member
Joined
Aug 24, 2017
Messages
165
Likes
150
Points
60
K

kelenyende

Senior Member
Joined Aug 24, 2017
165 150 60
Mkuu acha uwizi,kama unataka kusaidia wadau kwa ulimwengu wa FTA mwambie hali halisi
Freesat v7 HD bei haiwezi kuzidi 150000 hata uwe kijiji
V7 combo nayo haifiki 170000 hata kama upo kjjni
Wizi unakujaje kaka hapo mi sio duka nami nlinunua sasa siitumii kutoka na na mazingira sijatulia sehemu moja mteja akipatikana tuna negotiate sasa Mali yangu bado uniite mwizi dah samahan kaka kama nimekosea kuweka humu atakaetaka mtafutie
 
G

gibasisi

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2015
Messages
264
Likes
95
Points
45
G

gibasisi

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2015
264 95 45
niliachana na biashara hiyo lakini hadi sasa ninayo stock kadhaa kama unavyoona pichani
img_20180318_094057-jpg.718164
img_20180318_094056-jpg.718165
 
Mtoboatonge.

Mtoboatonge.

Senior Member
Joined
Apr 16, 2013
Messages
170
Likes
34
Points
45
Mtoboatonge.

Mtoboatonge.

Senior Member
Joined Apr 16, 2013
170 34 45
Naomba msaada.

Receiver yangu DigSat 9800HD ukiwasha inaandika database empty
 
N

nzaghamba

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2017
Messages
319
Likes
205
Points
60
N

nzaghamba

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2017
319 205 60
wakuu anaejua kutumia internet kwenye king'amuzi cha FTA Tiger T245+pro inayo sehemu ya kuingiza flash nimejaribu kuweka modem haizomi
 

Forum statistics

Threads 1,237,061
Members 475,401
Posts 29,276,978