Ulimwengu uliolelewa sio ulimwengu ambao utafanikiwa

Ulimwengu uliolelewa sio ulimwengu ambao utafanikiwa

Hujamuelewa huyo jamaa mkuu.. hakumaanisha hicho... education ina ku limit uweze kufit kwenye shape yake ni kama maji yanavyochukua shape ya chombo jinsi kilivyo....nje ya elimu yako kuna maarifa mengi (infinity) ambayo wewe mwenyewe ukijifikirisha tu utatua changamoto nyingi zinazokutatiza....akili ni kuweza kutoboa kimaisha ukiweka kando yote uliyofundishwa shule na kwenye jamii yako..akili sio kufaulu mitihani ili ukawe muajiriwa ni sawa na ngombe kulishwa mashudu ili atoe maziwa mengi kwa ajili ya watu na si ndama wake.. elimu ina maslahi ya watu wachache kujimilikisha dunia ili hali wewe unaeza kumiliki dunia yako...
Umeeleweka Mkurugenzi
 
Ulimwengu wa kweli ni zaidi ya yale uliyofundishwa
Mafanikio hayako kwenye hii dunia unayoiona na kufundishwa kufanya kazi kwa bidii, kuwahi kazini, kuheshimu wakubwa, kuwa na nidhamu ya fedha.
Kuna mambo ya ziada ambayo hujafundishwa yanayopatikana katika ULIMWENGU usio huu bali ulimwengu wa kweli wa giza au mwanga.
Fafanua ulimwengu. Manaake uambatane sana na mungu au utoe kafara sana kwa shetani.
Waza mara 2

Pili kazungumzia raslimali
Internet kibao, watu wengi, usafiri wa fasta, tatizo ni fulsa kuziona na hata ukiziona bado kusitasita kwa kuogopa hasara na mtaji mdogo (competition).
Aliongea kikubwa
Au ndio ww nn[emoji1544]
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom