Ulimi wanasa kwenye papuchi katika harakati za kupiga deki

Ulimi wanasa kwenye papuchi katika harakati za kupiga deki

Ng'ata na meno uondoke na kinyama cha uchi.,hapo ulimi wako utakuwa salama.Ukisubiri mpaka mumewe akuje lazima utiwe bomba za makalio na wanaume shababi ndio utachomoka
Sasa atang'ataje wakati ulimi uko nje tauari au unataka na yeye auakatie huko
 
hahaaa yaan huyo mtoto ndo baadae atakuja kuwa bonge la tozi kama siyo yeye, kumbe utotoni alikua anafanya vitu vya ajabu ,haya jioni njema wa stendi
Nawe pia mkuu mi bado nipo nipo huku standi naangalia wanavyoendelea kuogelea na kuokoa
 
dah nimecheka sana ..ulimi umenasa umeingia JF kuomba msaada..dah JF kweli inasingiziwa vingi sasa
 
Huyu jamaa boya sana alileta bandiko yupo Pentagon, akadai amechoka ubachela anatafuta mke wa kuoa na Leo amemuaga mke wake anaenda shamba! Peleka usenge wako huko
Mkuu hawa ndio wanao endaga na matranka wakienda kuripoti first year.
 
Kwani kwa shemeji ulishahama na kuoa mara hii? Alafu hiyo office ndio ipo pentagon?!
 
pole sana mkuu.. baada ya shemejio kumshka dada yako matako. leo upo na secretary wako huko Pentagon!!!... na ulimi umenasa kwenye papuchi yake????...
 
Ndugu zangu!!!

Jamani nisaidieni katika harakati za kuchepuka na Secretary wetu wa ofisini.

Nikaanza kale kamchezo kakupiga deki, LAHAULA Mara paap!! nashangaa ulimi umenasa kwenye pàpuchi pale kwenye king'amuzi.

Nimejaribu kila njia nusunusu nikate ulimi kumbe nimegundua huyu secretary aliwekewa uchawi flani hivi kama tego na mume wake kunasiana na mtu yeyote atakaye chepuka nae.

Ndugu zangu nisaidieni wakina mshanajr nahisi kufakufa tu hapa, alafu kibaya zaidi nilimdanganya wife kuwa naenda shamba.
Ndugu yangu kwanza pole sana (kwa kutunga uongo uliokosa viwango) ramli imeonesha hivyo sio mimi
Pili pengine hulijui vizuri hilo zoezi lilivyo... Am sure lingekutokea kweli sidhani kama Ungekuwa hai mpaka muda huu.. Soma mechanism vizuri ya utupu wa mwanamke, ulimi na mdomo utaona wazi kuwa ulitaka tu kuchangamsha baraza
 
Kama upo ulimi kwenye papuchi ,piga selfie halafu tutumie
 
Kama upo ulimi kwenye papuchi ,piga selfie halafu tutumie
Ndio maana watu huwa wanaugua magonjwa ya ajabu... Unajua wengi wanadhani unazamisha liulimi lote kwenye lile shimo la gesi
Kuna umuhimu wa kufundana hapa
 
Ndugu yangu kwanza pole sana (kwa kutunga uongo uliokosa viwango) ramli imeonesha hivyo sio mimi
Pili pengine hulijui vizuri hilo zoezi lilivyo... Am sure lingekutokea kweli sidhani kama Ungekuwa hai mpaka muda huu.. Soma mechanism vizuri ya utupu wa mwanamke, ulimi na mdomo utaona wazi kuwa ulitaka tu kuchangamsha baraza
hivi mkuu kupiga ramli inaruhusiwa katika imani yako?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom