Ulimi wanasa kwenye papuchi katika harakati za kupiga deki

Ulimi wanasa kwenye papuchi katika harakati za kupiga deki

Worldboss

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2015
Posts
2,932
Reaction score
3,776
Ndugu zangu!!!

Jamani nisaidieni katika harakati za kuchepuka na Secretary wetu wa ofisini.

Nikaanza kale kamchezo kakupiga deki, LAHAULA Mara paap!! nashangaa ulimi umenasa kwenye pàpuchi pale kwenye king'amuzi.

Nimejaribu kila njia nusunusu nikate ulimi kumbe nimegundua huyu secretary aliwekewa uchawi flani hivi kama tego na mume wake kunasiana na mtu yeyote atakaye chepuka nae.

Ndugu zangu nisaidieni wakina mshanajr nahisi kufakufa tu hapa, alafu kibaya zaidi nilimdanganya wife kuwa naenda shamba.
 
Ndugu zangu!!!

Jamani nisaidieni katika harakati za kuchepuka na Secretary wetu wa ofisini.

Nikaanza kale kamchezo kakupiga deki, LAHAULA Mara paap!! nashangaa ulimi umenasa kwenye pàpuchi pale kwenye king'amuzi.

Nimejaribu kila njia nusunusu nikate ulimi kumbe nimegundua huyu secretary aliwekewa uchawi flani hivi kama tego na mume wake kunasiana na mtu yeyote atakaye chepuka nae.

Ndugu zangu nisaidieni wakina mshanajr nahisi kufakufa tu hapa, alafu kibaya zaidi nilimdanganya wife kuwa naenda shamba.
Kwanza tuambie umechukuwa uamzi gani baada ya mme wa dada yako kupapasa makalio ya dadako mbele yako.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom