Kwanza tuambie umechukuwa uamzi gani baada ya mme wa dada
Mkuu umeniwahi nilitaka kumuliza kama amesha hama kwa Shemeji au bado yupo..
Mlifanyia Ofisini Pentagon?Ndugu zangu!!!
Jamani nisaidieni katika harakati za kuchepuka na Secretary wetu wa ofisini.
Nikaanza kale kamchezo kakupiga deki, LAHAULA Mara paap!! nashangaa ulimi umenasa kwenye pàpuchi pale kwenye king'amuzi.
Nimejaribu kila njia nusunusu nikate ulimi kumbe nimegundua huyu secretary aliwekewa uchawi flani hivi kama tego na mume wake kunasiana na mtu yeyote atakaye chepuka nae.
Ndugu zangu nisaidieni wakina mshanajr nahisi kufakufa tu hapa, alafu kibaya zaidi nilimdanganya wife kuwa naenda shamba.
We dogo shule bado hazijafungua tuNdugu zangu!!!
Jamani nisaidieni katika harakati za kuchepuka na Secretary wetu wa ofisini.
Nikaanza kale kamchezo kakupiga deki, LAHAULA Mara paap!! nashangaa ulimi umenasa kwenye pàpuchi pale kwenye king'amuzi.
Nimejaribu kila njia nusunusu nikate ulimi kumbe nimegundua huyu secretary aliwekewa uchawi flani hivi kama tego na mume wake kunasiana na mtu yeyote atakaye chepuka nae.
Ndugu zangu nisaidieni wakina mshanajr nahisi kufakufa tu hapa, alafu kibaya zaidi nilimdanganya wife kuwa naenda shamba.
Mkuu hiyo avatar yako huyo mtoto ukimkuta anafanya hivo unaweza kumdunda mpk kesho yan.Kwa hiyo hadi sasa ulivyoleta huu uzi bado ulimi uko huko
Kwa kweli..Mkuu hiyo avatar yako huyo mtoto ukimkuta anafanya hivo unaweza kumdunda mpk kesho yan.