Ulimboka, Mwangosi wamponza Kikwete UN

Ulimboka, Mwangosi wamponza Kikwete UN

Ni hatua nzuri kuelekea kukomesha upuuzi wa serikali!
 
Miongoni mwa mambo ya kinyama ambayo yatanifanya nikumbuke utawala wa Jk ni KUTEKWA KUTESWA NA KUTUPWA MSITUNI KWA DR ULIMBOKA HALAFU GAZETI LILILOFANYA KAZI NZURI YA KUFICHUA NANI KAMTEKA NA KUTESA KUFUNGIWA BADALA YA KUWA CHANZO CHA KUSAIDIA KUWATIA HATIANI WALIO TENDA UNYAMA HUO.

Na amini kwa kuwa hakuna mtanzania zaidi ya mtanzani mwenzake na hivyo kuamua nani aishi au auwawe mwenyezi Mungu atalipiza hapa hapa duniani, kama sio leo basi kitambo kijacho maana yeye ndio hutufanya tuione leo na ikimpendeza hutuwezesha kuiona kesho na kesho kutwa.

Damu ya DR Ulimboka ina mlilia aliye ifanya itoke wakati mwenyezi Mungu aliiweka kwenye pande lake la nyama kwa mapenzi makubwa bila kuwekea mwili wake matobo au mifereji ya kuitiririsha chini.

Mkuu chama,
Naona sarakasi zingine zimeanza huku makandanda wanadanganya ovyo.
 
Last edited by a moderator:
sasa kikwete kashikwa pabaya au atawahonga madini kama alivyo wahonga wachina ilikuokoa maisha ya riz1 kwa biashara yake ya madawa ya kulevya..
 
Mkulu mbona hasafiri?ni kitambo kimepita...hakuna activity yoyote inayoendelea D.C.,NY,you name it...
 
Kamanda, Marekani haipo hivyo. Naweza kukuthibitishia swala la Richmond halijulikani kabisa kwenye serikali ya Marekani. Richmond walikuwa wa huni tu. Na kama hii ngoma imefika kwenye senetor. Ngoja utaona MOTO.

Kama ni kweli sasa mambo yatakuwa mazuri lakini kwa vile marekani ndio walionunua Richmond hapo hakuna kitu na uranium ya kondoa ni ya kwao hawawezi kusema kitu.Meno ya umbwa hayaumani.
 
Mkuu chama,
Naona sarakasi zingine zimeanza huku makandanda wanadanganya ovyo.

Mkuu Ritz
Jamaa yangu anahangaika sana; Dr. Ulimboka walitaka kumtumia kwa propaganda zao; tangu awatolee nje amekuwa mwiba kwao; mkuu nakuhahakishia Chadema wanahusika 100% na kesi ya Ulimboka kama ni hoja ya kudai eti usalama wa taifa wanahusika mbona wapo wastaafu wengi wa usalama wa taifa wapo Chadema; au hao hawawaoni?

Chama
Gongo la mboto DSM
 
Last edited by a moderator:
Mkuu Ritz
Jamaa yangu anahangaika sana; Dr. Ulimboka walitaka kumtumia kwa propaganda zao; tangu awatolee nje amekuwa mwiba kwao; mkuu nakuhahakishia Chadema wanahusika 100% na kesi ya Ulimboka kama ni hoja ya kudai eti usalama wa taifa wanahusika mbona wapo wastaafu wengi wa usalama wa taifa wapo Chadema; au hao hawawaoni?

Chama
Gongo la mboto DSM
Ngoja nikwambie kitu, maneno yenu ni kama mnajifurahisha. Kwa taarifa yenu watu tumeelimika siku hizi mtanzania wa leo 2013 sio wa 19XX. Nyie endeleeni kufurahisha mabw..a zenu ila moto ndio huo unakuja.
 
hawa naona watatuharibia kwani chadema imepanga kuanza kunyonga mafisadi wote na wanaotumika na ccm, na zoezi hili litaanza mapema 2016 sasa kama un wataingilia hawatanyongwa kama chadema inavyotaka hivyo naomba hiyo ripoti itolewe huko un 2016 siyo mbali kwanza magereza yao ni mazuri sana tunataka mtu kama lowasa, chenge, rostam,kinana wafanywe kama Gaddaf..
 
Vipi yale ya kule z'bar au yaliripotiwa ya upande mmoja tu au kwa kuwa waliotendewa kule ni waislamu
 
if its true......it'll sounds like they need something from Tz so they are planning how to take it
 
Ngoja nikwambie kitu, maneno yenu ni kama mnajifurahisha. Kwa taarifa yenu watu tumeelimika siku hizi mtanzania wa leo 2013 sio wa 19XX. Nyie endeleeni kufurahisha mabw..a zenu ila moto ndio huo unakuja.

Umeelemika kwa kipi? Mbona sioni tofauti

Chama
Gongo la mboto DSM
 
if its true......it'll sounds like they need something from Tz so they are planning how to take it
 
Kova full controversial. Juzi wenzake, tena hao wakubwa wa makao makuu walisema hakukuundwa Kamati yoyote ya uchunguzi wala tume, bali kilichofanyika ni timu ya kawaida ya upelelezi. Leo yeye anasisitiza kuwepo kwa kamati ambayo eti taarifa zake amezipeleka kwa DPP!

Hivi kweli hata kwa akili ya kawaida tu, kwa namna suala la Ulimboka lilivyo, Kova anaweza kuliamulia kupeleka ripoti yake kwa DPP!

Kova ni vyema ukaendelea kubaki studio kutengeneza hilo filamu. Una haraka ya nini.

Sisi tunaendelea kusubiri. Utakapoishia, Watanzania ndipo watakapoanzia kuutafuta ukweli. Siku ukweli wote, wote kbs ukifumuka, utafumuka na ninyi yote na hao wakubwa wako.
 
Back
Top Bottom