Ulimboka, Mwangosi wamponza Kikwete UN

Ulimboka, Mwangosi wamponza Kikwete UN

kwa jinsi viongozi wanavyohujumu na kukandamiza wananchi wanapaswa kupelekwa the hague.
 
wamarekani wakiadiwa...ges, madin na mafuta watatulia2 chezea ------ wewe!
 
Msaada jamani:Hivi shirika la kutetea haki za binaadam duniani ni UNHCR au Amnesty international

Wewe hiyo UNHCR umeitowa wapi? wenzako wameripoti UNHRC

UNHRC kirefu chake ni United Nations Human Rights Commission, kwa tafsiri ya kiswahili ni TUME YA UMOJA WA MATAIFA YA HAKI ZA BINADAMU

Hujawahi kuisikia hiyo UNHRC au unaiyoifahamu wewe ni hiyo ya WAKIMBIZI TU...LOL


 
Itakuwa ni neema kubwa JK na Mwema wakipelekwa The Hague
Wapelekwe kwasababu ya watu wawili tu? Ambao nyie Chadema ni wahusika wakubwa kwenye matukio yote; viongozi wako waandamizi wana damu za wahusika @ slaa damu ya Mwangosi anayo mikononi mwake. IGP Mwema ni mtu wa amani ndiyo sababu alimpigia simu slaa asifanye mkutano ule ila yeye slaa anachojali yeye ni propaganda zake matokeo yake Mwangosi hatunaye tena, Mwema hapo utamlaumu vipi? Au JK yanamuhusu nini muaji ni slaa

Chama
Gongo la mboto DSM



Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
 
Last edited by a moderator:
@ chama, "unaweza kudanganya watu fulani kwa wakati fulani ila huwezi kudanganya watu wote kwa wakati mmoja" CDM walikua nakibali cha kuzindua tawi lao, baada ya kuzuiwa kwa wiki moja kwa kisingizio cha sensa, Mwema alikua na sababu gani za msingi za kumpigia simu Dr Slaa kuzuia uzinduzi wao wa tawi lao Nyololo Iringa? na ikumbukwe siku hiyohiyo ccm walikua na uzinduzi wa kampeni kule Zanziber kwenye jimbo la Bububu, cuf walikua na mkutano wa hadhara Dar uliokua ukiongozwa na naibu katibu mkuu bara ndg Julius Mtatiro on top of that Mwanza kulikua na kusanyiko kubwa la tamasha la fiestar, au mikusanyiko iliyopigwa marufuku ni ya CDM tu? swl wewe kama greater thinker zipi zilikua sababu za kuzuia uzinduzi wa tawi tena kutoka kwa IGP wakati OCD alishatoa kibali? Au ndo zile sababu za kiintelijensia!? Kama Kamhande na askari wake wasinge vamia ule mkutano Mwangosi angeuawa? Jk kama amirijeshi mkuu na rais wa nchi alichukua hatua gani za msingi katika haya? Kama mawaziri walioshindwa kutekeleza majukumu yao ya kila siku alitengua uteuzi wao mfn Dr Haji mponda, Lucy Nkya, Ngeleja Ciril Chami nk, alishindwa nini kuwachukulia hata hatua za kuwachunguza mfn mteule wake Kamhande aliua Songea akahamishiwa Iringa nako akaua kwa nini kayafumbia macho haya au kwa vile alikua analinda maslahi ya ccm? Bora Kova kakimbia swala la Ulimboka kwani alipiga propaganda akaona zitamtokea puani. Katika hili JK, Mwema na waziri wa mambo ya ndani wanahusika kama hili likifanyika itakua fundisho.
 
Back
Top Bottom