Ulimboka, Mwangosi wamponza Kikwete UN

Ulimboka, Mwangosi wamponza Kikwete UN

.....Mgomo wa wanafunzi ulikuja baada ya walimu wa shule za msingi na sekondari kupitia jumuiya yao - Chama cha Walimu Tanzania (CWT) – kuitisha mgomo nchi nzima wa kutaka kuboreshwa kwa mazingira ya kazi zao said:
Sijui serikali ya kikwete inafikiria nini juu ya madai ya waalimu.Serikali imeendelea kuwapuuza Walimu,mfano;Mwalimu aliyemaliza shahada ya ualimu wa Physics na Mathematics anaanza na mshahara wa TGTS D,lakini mtu aliyemaliza uhandisi (Engineering),akakosa kazi ya uhandisi,akaomba ajishikize kwenye ualimu,afundishe Physics au Mathematics,yeye huanzia daraja la juu yaani TGTS E.Kwanini serikali inawadharau sana walimu? Mishahara yao midogo,madaraja hayapandi kwa wakati,madai yao yanacheleweshwa mno na mengine hayaripwi kabisa. Mwanzo ilionekana kama migomo ya walimu sio tishio,sasa walimu wameerevuka,wamegundua kuwa kumbe wanayo silaha,nao ni wanafunzi.Wakati ule waliandamana wanafunzi walio DSM tu.Wanafunzi wote walio katika shule za walalahoi-shule za serikali wanafundishwa na walimu kuwa,ukitokea mgomo wa walimu,wanafunzi waandamane na waihujumu miundombinu yote ya CCM.Wakati umefika kwa serikali kurudisha usawa katika vipato kwa waajiriwa wake wote,wakiendelea na dharau kwa waalimu,wajiandae kushuhudia maandamano makubwa ya wanafunzi kuanzia chekechea mpaka form six,maandamano yatakayoambatana na vurugu.Kwa uzembe wa polisi,waziri na IGP watafikishwa kwenye mahakama za kimataifa.ACHENI KUWABAGUA WAAJILIWA WA SERIKALI!
 
Msaada jamani:Hivi shirika la kutetea haki za binaadam duniani ni UNHCR au Amnesty international

tofautisha UNHCR NA UNHRC.
UNHCR ni shirika la kuhudumia wakimbizi(united nations high commissioner for refugees). wakati UNHRC ni united nations human rights council.mia
 
  • Thanks
Reactions: FJM
Ukweli JK Kapoteza mvuto kuendelea kuongoza Tanzania Must Leave ni Muda sasa kuwaachia haki ya Msingi watanzania kuamua wenyewe misingi ya nchi yao kuelekea wapi. Pili nakushauri usikurupuke sana bila utafiti wa kina chama nakutambua vyema ww ni mtu makini vyema kuweka maslahi watanzania mbele.
Mkuu Ritz
Jamaa yangu anahangaika sana; Dr. Ulimboka walitaka kumtumia kwa propaganda zao; tangu awatolee nje amekuwa mwiba kwao; mkuu nakuhahakishia Chadema wanahusika 100% na kesi ya Ulimboka kama ni hoja ya kudai eti usalama wa taifa wanahusika mbona wapo wastaafu wengi wa usalama wa taifa wapo Chadema; au hao hawawaoni?

Chama
Gongo la mboto DSM
 
Last edited by a moderator:
Mkuu chama,
Naona sarakasi zingine zimeanza huku makandanda wanadanganya ovyo.

Soma vizuri ulicho andika urudi upya! Hata mkono pia hauna break kama jinsi fikra zako zilivyo?!
 
Last edited by a moderator:
CUF 2013 operasheni chakaza
CDM 2013 Nguvu ya umma
CCM ?????? Isubiri nguvu ya umma na kuchakazwa tu hata gamba jivueni
 
QUOTE=pembankwetu;5432458]Msaada jamani:Hivi shirika la kutetea haki za binaadam duniani ni UNHCR au Amnesty international[/QUOTE]

All in all, lakini jamaa soon atapelekwa The Hague na akikutikana na hatia atakwenda gerezani na huko lazima apate "mchumba"!
 
Ha, ha haa...mwiteni na chama, idadi ya majuha watatu ikamilike!

Wewe ni juha wa ngapi!! Maaana mkuu wangu umejiweka sana karibu na majuha naona akili yako imeanza kudumaa

Chama
Gongo la mboto DSM
 
Huku ni kufilisika na kukosa cha kuandika, hii taarifa ipo apa tangu jana na tena leo kutwa ilitupiwa hapa tumeijadili sana, mnatuchosha na kubadili heading halafu ndani kitu ni kile kile
 
Kilichofanyika hapa ni kubadilisha lugha kutoka kiingereza kwenda kiswahili. Tumeshachoka sasa
 
Jina la mwangosi na ulimboka ni mtaji mkubwa sana saivi kwa wanasiasa na wanaharakati na waandishi wa habari.
 
Hao wanaharakati uchwara hawana mpya, njaa zinawasumbua, kwa hiyo wamegeuza matukio kuwa mitaji yao
 
Hao wanaharakati uchwara hawana mpya, njaa zinawasumbua, kwa hiyo wamegeuza matukio kuwa mitaji yao

Ni Uchwara Kweli. Angalia hii. Mndhani watu watakuwa wajinga hadi lini? Huu waraka umesambaa zaidi ya mnavyodhania nyie CCM. sisi wananchi tumechoka

----- Forwarded Message -----
From: ************** <************@mins.co.uk>
To: "patersona@parliament.uk" <patersona@parliament.uk>; "foraffcom@parliament.uk" <foraffcom@parliament.uk>; "international@guardian.co.uk" <international@guardian.co.uk>; "national@guardian.co.uk" <national@guardian.co.uk>; "exclusive@the-sun.co.uk" <exclusive@the-sun.co.uk>; "news@dailymail.co.uk" <news@dailymail.co.uk>; "news@dailystar.co.uk" <news@dailystar.co.uk>; "main.news@ft.com" <main.news@ft.com>; "FAC@parliament.uk" <FAC@parliament.uk>; "nationalinstitutions@ohchr.org" <nationalinstitutions@ohchr.org>; "Press-Info@ohchr.org" <Press-Info@ohchr.org>; "civilsociety@ohchr.org" <civilsociety@ohchr.org>; "hreteam@amnesty.org" <hreteam@amnesty.org>
Sent: Friday, January 11, 2013 9:10 PM

Subject: KIKWETE MUST BE TAKEN TO THE HAGUE



Hon: Bercow;
President Kikwete of Tanzania receives lot of the British citizens Tax payers money. It is inconceivable for him to ruthlessly kill innocent civilians, journalists, activists and even arrest innocent children and the international community is keeping quite about it.

The British people need the money to take care of their domestic issues and problems. Kikwete is one of the leaders to STOP from entering into the United Kingdom soil along with his family and cronies. We hope something can be done to deal with this new dictator. He needs to go to The Hague

Kindly review the attached report and decide within your inner self if this is a human being or an animal. You barred Mugabe from Britain soil because of his economic and human right abuses. Kikwete must be barred because of his oppression.....If you don't take action against Kikwete, then will have no option but launch protest and hunger strike against British government for supporting this man.


Thanks

##############,
Tanzania Human Right Activists


Cc. UNHCHR
Cc: All Major UK Newspapers
Cc. Amnesty International
 
Na I wish waliouwa mwembe chai akina ben na company yake wakajibu mashtaka the hegue
 
Natamani wangepata na zile picha za vikongwe wa "East Africa" waliopigwa mabomu wakidai haki zao.
 
hawa naona watatuharibia kwani chadema imepanga kuanza kunyonga mafisadi wote na wanaotumika na ccm, na zoezi hili litaanza mapema 2016 sasa kama un wataingilia hawatanyongwa kama chadema inavyotaka hivyo naomba hiyo ripoti itolewe huko un 2016 siyo mbali kwanza magereza yao ni mazuri sana tunataka mtu kama lowasa, chenge, rostam,kinana wafanywe kama Gaddaf..
Mmmh, huu nao ni aina nyingine ya upotoshaji. Sijawahi kuona popote katika document za CHADEMA panaposema ina mpango wa kunyonga fisadi. Tuache hatua zichukuliwe dhidi ya utawala dhalimu wa Kikwete, na hamu yangu hivi sasa ni kuona anaingia ICC - The Hague. Nafikiri ni suala tu la wanasheria kujipanga ili kuweza kumshitaki huyu bwana kwenye mahakama za uhalifu wa kibinadamu kutokana na mauaji ambayo amekuwa akiyaendesha kupitia polisi.
 
Back
Top Bottom