miss_blossom
JF-Expert Member
- Sep 16, 2016
- 1,607
- 2,155
Nilikuwa napambana na BODMAS huko.
heri yako wewe ulishafikia hatua hiyo wakati huo. Mimi umri huo bado nilikuwa darasa la nne.
Sasa ukishakuwa mnafiki nini kinashindikana hapo. Unaweza ukawa ulikipata na bado ukawa na uso mkavu kama hujakipata.Ningekuwa nilipata ningekuwa najua kuwa vipo
Ni kwa nini unadhani nilikuwa mnafiki?Sasa ukishakuwa mnafiki nini kinashindikana hapo. Unaweza ukawa ulikupata na bado ukawa na uso mkavu kama hujakipata.
Hakuna mahali niliposema Khantwe alikuwa mnafiki.Ni kwa nini unadhani nilikuwa mnafiki?
OkHakuna mahali niliposema Khantwe alikuwa mnafiki.
Hahaha.
Na mnavyokuwaga na madharau sasa viongozi wa UKWATA wa kike.
Hata usemeshwe..utongozwe utamwangalia mtu kwa dharau huku ukisonya kwa vifungu vya Biblia. Utafikiri mpo Mbinguni.
Hahaha aah wapi..sijawahi toroka shule kwenda kwa msweet mieNakumbuka kuna siku ulitoroka kwenda kwa m sweet
[emoji23][emoji23][emoji23] hidden abaki kua juuuMiaka 16, Nilikua form 2 siendi shule nashinda mchikichini napiga mapindi kwa hidden, manchipa and Co. Thanks God nilitoboa kwny ile shule ya kata.
Ningekua nakuvizia pale kituoni fire....16 nilkua Azania kidato cha 3Nilikua kidato Cha 3 Jangwani.. nawaza kutoroka shule nikasagule mitumba karume
Hidden ha ha haaaaMiaka 16, Nilikua form 2 siendi shule nashinda mchikichini napiga mapindi kwa hidden, manchipa and Co. Thanks God nilitoboa kwny ile shule ya kata.
[emoji23][emoji23] jiraniii ..kituo changu kilikua superstarNingekua nakuvizia pale kituoni fire....16 nilkua Azania kidato cha 3
Nilikuwa form one Shinyanga mjini shule niliyosoma inabaki kuwa siri.Huyu dogo, Ansu Fati,ana umri wa miaka 16. Tayari anachezea Barcelona na amefunga goli na kuwa mchezaji mdogo kupita wote kuwahi kufunga goli pale Barca.
Sasa usiniulize nilikuwa nafanya nini nikiwa na miaka 16. Ninachokumbuka nilikuwa bingwa wa kuangua zambarau. [emoji28][emoji28][emoji2365] View attachment 1195167