Ulikuwa na ndoto gani


shansarie

shansarie

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2013
Messages
5,711
Likes
321
Points
180
Age
34
shansarie

shansarie

JF-Expert Member
Joined May 25, 2013
5,711 321 180
Binafsi nilipokuwa mtoto nilitamani sana kuwa daktari sababu ya mzunguko wa familia ulivyo ila sikwenda mbali sana nikawa nesi. Na naipenda kazi yangu vibaya mno.
ulipokuwa mtoto ulitamani kuwa nani uwapo mkubwa na je ulicho tamani ndicho
unachofanya sasa? na unaipenda kazi yako?

funguka
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,422
Likes
7,512
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,422 7,512 280
Wengine tumejikuta hapa hapa
namshukuru Mungu napata mahitaji muhimu.
 
Z

zandar

Senior Member
Joined
May 27, 2013
Messages
100
Likes
8
Points
0
Z

zandar

Senior Member
Joined May 27, 2013
100 8 0
mi niltaka kuwa mfanya biashala sema nika ajiliwa ndo bac tena
 
Mwali

Mwali

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2011
Messages
7,024
Likes
36
Points
0
Mwali

Mwali

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2011
7,024 36 0
NIlipokua mtoto nilitaka kua Mungu. Nilikua na ideas for improvement.
For some reason I felt like he has failed and I could do better.
cc: Kiranga na Nyani Ngabu
 
Last edited by a moderator:
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
43,026
Likes
18,242
Points
280
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
43,026 18,242 280
NIlipokua mtoto nilitaka kua Mungu. Nilikua na ideas for improvement.
For some reason I felt like he has failed and I could do better.
cc: Kiranga na Nyani Ngabu
Kuwa binadamu ni kuwa mungu na shetani pamoja, hakuna ushahidi wowote kwamba kuna mungu au shetani mwingine.
 

Forum statistics

Threads 1,273,117
Members 490,304
Posts 30,472,083