Ulifanyaje Ulipogundua Mpenzi Wako Amekusaliti?

Ulifanyaje Ulipogundua Mpenzi Wako Amekusaliti?

Muite mpenzi wako karibu yako

ongea naye kwa maneno yenye upendo na huruma

Mshike shingo vizur huku ukimsogeza vizur karibu na uso wako

Macho yako yawe yanamwangalia kwa upendo

Ukikaribia shavu lake Mng’ate kwa nguvu yaan kwa nguvu mpaka apige kelele

Hakikisha usitoke na nyama ila umemuachia alama mshenzi huyo
😂😂...wahuni sio watu
 
Wakuu,mpenzi wangu alikuwa ananisaliti,nilipogundua tu ilibidi "nimchane live" nimwambie ukweli na kuanzia siku hiyo mapenzi kwake yalikwisha taratibu mpaka kupotezeana,akituma sms sijibu nk. Vipi wewe ulipogundua anakusaliti ulifanya nini?
Wewe ni Ke ama Me.?
 
Talking through experience, kusalitiwa kusikie tu kwa jirani. Yani kinachouma ni mtu alokusaliti nae yaan acha tu. Mimi nilichokifanya nilihama chumba coz vilikua vingi bila mawasiliano yeyote kuanzia kula kufuliwa, yaan kila kitu ndan ya mwezi mmoja akatoka kwenda kwao akiendelea kuchepuka na jamaa wake. Mungu si hamis haoo wamepata ajali kavunjika mguu, jama kang'ooka meno yote ya sebleni driver wao wa pkpk vidole vyote hana hadi leo wote n vailema wa kujitakia mim nilioa na maisha yanasonga ila kumsamehe ndo haitakuja akilini leo mwaka wa sita
 
Wakuu,mpenzi wangu alikuwa ananisaliti,nilipogundua tu ilibidi "nimchane live" nimwambie ukweli na kuanzia siku hiyo mapenzi kwake yalikwisha taratibu mpaka kupotezeana,akituma sms sijibu nk. Vipi wewe ulipogundua anakusaliti ulifanya nini?
Dawa ya msaliti:-

Jeshini - Ni Kifo
Upenzini - Kumuacha.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom