Unamgeuza malaya tu, unamkinda ukimuhitaji tu.Wakuu,mpenzi wangu alikuwa ananisaliti,nilipogundua tu ilibidi "nimchane live" nimwambie ukweli na kuanzia siku hiyo mapenzi kwake yalikwisha taratibu mpaka kupotezeana,akituma sms sijibu nk. Vipi wewe ulipogundua anakusaliti ulifanya nini?
sawa mkuu,ila mara nyingi wanawake huliwa kimasihara!Ukisalitiwa usikimbilie kupaniki! Tafuta kwanza chanzo na sababuView attachment 3533642
Sio wote lakinisawa mkuu,ila mara nyingi wanawake huliwa kimasihara!
Mkuu mbona wewe senior sana kumeza na kutapika huu utopolo wa hypergamous feminists?Ukisalitiwa usikimbilie kupaniki! Tafuta kwanza chanzo na sababuView attachment 3533642
Hajawahi kuiva hiyo sector, huwa ni wale Simp Man.Mkuu mbona wewe senior sana kumeza na kutapika huu utopolo wa hypergamous feminists?
Haya maagano na Waganga wa jadiUkisalitiwa usikimbilie kupaniki! Tafuta kwanza chanzo na sababuView attachment 3533642
We ni muuaji🤣Muite mpenzi wako karibu yako
ongea naye kwa maneno yenye upendo na huruma
Mshike shingo vizur huku ukimsogeza vizur karibu na uso wako
Macho yako yawe yanamwangalia kwa upendo
Ukikaribia shavu lake Mng’ate kwa nguvu yaan kwa nguvu mpaka apige kelele
Hakikisha usitoke na nyama ila umemuachia alama mshenzi huyo
DaaahMuite mpenzi wako karibu yako
ongea naye kwa maneno yenye upendo na huruma
Mshike shingo vizur huku ukimsogeza vizur karibu na uso wako
Macho yako yawe yanamwangalia kwa upendo
Ukikaribia shavu lake Mng’ate kwa nguvu yaan kwa nguvu mpaka apige kelele
Hakikisha usitoke na nyama ila umemuachia alama mshenzi huyo
Wapi Nimetaka kuua hapo 😅We ni muuaji🤣
Subiri uje umng’ate mwenye sickle cells ndio utajua😅Wapi Nimetaka kuua hapo 😅
Eeh kumbe basi natafuta mbinu nyengine nitakayoapply kwa wote 😅Subiri uje umng’ate mwenye sickle cells ndio utajua😅
😁😁😁😁naaamMuite mpenzi wako karibu yako
ongea naye kwa maneno yenye upendo na huruma
Mshike shingo vizur huku ukimsogeza vizur karibu na uso wako
Macho yako yawe yanamwangalia kwa upendo
Ukikaribia shavu lake Mng’ate kwa nguvu yaan kwa nguvu mpaka apige kelele
Hakikisha usitoke na nyama ila umemuachia alama mshenzi huyo
Yaani mimi harmful tutapigana tuuane humo ndani🙆🏽♀️Eeh kumbe basi natafuta mbinu nyengine nitakayoapply kwa wote 😅
Sasa kama wewe si nakushika mikono yote Miwili na mkono wangu wa kushoto halaf wa kulia naanza kukuchapia kama mtoto 😅Yaani mimi harmful tutapigana tuuane humo ndani🙆🏽♀️
Hahaha yani nitakavyo zing’oa hizo kende na meno hutooana ilivyotokea🤣Sasa kama wewe si nakushika mikono yote Miwili na mkono wangu wa kushoto halaf wa kulia naanza kukuchapia kama mtoto 😅