Ulevi wa madaraka unaomkabili RC Makonda ni nani wa kulaumiwa?


E

ebaeban

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2012
Messages
1,977
Likes
917
Points
280
E

ebaeban

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2012
1,977 917 280
Kijana amelewa madaraka, amelewa yuko chakali sasa anawakosea adabu watu hovyo, pamoja na wengine waliomsababishia hali hiyo mimi nawapa lawama watu wawili:-

1. Mkulu mwenywe kwani amempa kitu kwa lugha ya mama kinaitwa "IMPUNITY"

2. William Malacela blog yake ya jamii Le Mutuz Nation inampamba mno, inampamba kupita kiasi inamfanya awe na kiburi sijui Le Mutuz anajikomba nini kwa huyu jamaa.

Kwa hiyo wanaposema kumpa mtu madaraka fulani ni lazima awe amefikisha umri fulani siyo wajinga ni wazi waliisha yaona huko nyuma.
Watu wa korea kaskazini ni wahanga wa kumpa mtu madaraka asiyostaili kulingana na umri wake.
Bado kidogo tu watu wa Dar wataanza kuota joto la jiwe kama watu wa korea kaskazini.
 
balimar

balimar

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2015
Messages
3,720
Likes
4,724
Points
280
balimar

balimar

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2015
3,720 4,724 280
"Mrithi awapo mdogo hana tofauti na mtumwa ingawa ni bwana wa yote"
 

Forum statistics

Threads 1,274,326
Members 490,664
Posts 30,508,486