OMOYOGWANE
JF-Expert Member
- Dec 30, 2016
- 5,221
- 13,069
Wakuu mpo?
Hili ni swali kwa wadau wote, Nyerere alileta ujamaa ili wa Tanzania waishi pamoja walime pamoja wale pamoja na kufanya shughuli zao kwa ushirikiano
Yeyote aliyeonekana kuwa na ukwasi alionekana ni shetani
Nyerere hakupenda sifa kama maraisi wengine kwa sababubsifa na utajiri vipo ndani yake, hakuwa muoga ktk jambo lolote, alipenda kutumia njia za amani kutatua changamoto za Watanganyika
Alionekana na watu wa dini zote.
Alipinga udini, ukabila na umasikini.
Alienda china na kuwa na urafiki nao wa milele
Mpaka anafariki hakuwa Tajiri.
Akiongea kitu alikuwa anajua anachokiongea.
Hakuwahi kuonekana akiwa kakasirika hata pale alipochokozwa na nchi jirani.
Hakuwa na rafiki alikaa yeye kama yeye
Je Nyerere alikuwa Budha?
Hili ni swali kwa wadau wote, Nyerere alileta ujamaa ili wa Tanzania waishi pamoja walime pamoja wale pamoja na kufanya shughuli zao kwa ushirikiano
Yeyote aliyeonekana kuwa na ukwasi alionekana ni shetani
Nyerere hakupenda sifa kama maraisi wengine kwa sababubsifa na utajiri vipo ndani yake, hakuwa muoga ktk jambo lolote, alipenda kutumia njia za amani kutatua changamoto za Watanganyika
Alionekana na watu wa dini zote.
Alipinga udini, ukabila na umasikini.
Alienda china na kuwa na urafiki nao wa milele
Mpaka anafariki hakuwa Tajiri.
Akiongea kitu alikuwa anajua anachokiongea.
Hakuwahi kuonekana akiwa kakasirika hata pale alipochokozwa na nchi jirani.
Hakuwa na rafiki alikaa yeye kama yeye
Je Nyerere alikuwa Budha?