Ukweli ni kwamba wanaume wengi wanaogopa wake zao

Ukweli ni kwamba wanaume wengi wanaogopa wake zao

binadamu wote ni sawa na sio sawa, ni sawa interms of mwanamke na mwanaume wote have their own strengths and weaknesses.

Na binadamu wote sio sawa kwa persepective kwamba tuna uwezo tofaut wa kufikiri na maamuzi kutokana na genetics na mazingira tuliyokulia(elimu, exposure, experience n. k).

Pamoja upo sawa in your judgement lakin maamuzi yako yapo subjective zaidi na experience uliyopata kutoka kwa mkeo. Ila objectively experience hazifanani. Shukuru umepata mke mwema.
 
binadamu wote ni sawa na sio sawa, ni sawa interms of mwanamke na mwanaume wote have their own strengths and weaknesses.

Na binadamu wote sio sawa kwa persepective kwamba tuna uwezo tofaut wa kufikiri na maamuzi kutokana na genetics na mazingira tuliyokulia(elimu, exposure, experience n. k).

Pamoja upo sawa in your judgement lakin maamuzi yako yapo subjective zaidi na experience uliyopata kutoka kwa mkeo. Ila objectively experience hazifanani. Shukuru umepata mke mwema.
 
Wengi au wachache?Mwangalie Clinton na mke wake..au Obama na mke wake,inapendeza sana kumpenda na kumheshimu mke wako
Hao ni show up tu ili wajenge image nzuri ya marekani duniani. Kiuhalisia hawaishi hivyo.
 
Siwezi kumuogopa my wife hata siku moja, na Mungu anisaidie kwa hilo. Lakini ninamuheshimu sana, na nazidi kumuomba Mungu nimheshimu. Utaishije na mtu unayemuigopa?
 
Nasikia mzee alifanyiwa kitu mbaya na wife wake hadharani.

bc0c1d0b252b0dfccd448eabb3d2ec4f.jpg
 
binadamu wote ni sawa na sio sawa, ni sawa interms of mwanamke na mwanaume wote have their own strengths and weaknesses.

Na binadamu wote sio sawa kwa persepective kwamba tuna uwezo tofaut wa kufikiri na maamuzi kutokana na genetics na mazingira tuliyokulia(elimu, exposure, experience n. k).

Pamoja upo sawa in your judgement lakin maamuzi yako yapo subjective zaidi na experience uliyopata kutoka kwa mkeo. Ila objectively experience hazifanani. Shukuru umepata mke mwema.
Ni kweli mkuu,ila pia mimi ni zao la jamii..nimekulia kwenye jamii na ninaona watu wanavyoishi...ni kweli pia ukipata mke mwema unaweza kuwa na perception kama yangu kuliko yule mwenye mke ambae wana bifu nae ambao wanategeana nani awe wa kwanza kumuua mwenzake
 
Wanaishije unafikiri..wanapiga wake zao na kuwanyanyasa?
Hapana, ila wanaishi kwa kutoa Amri na Shauri zao binafsi na sio za wake zao...Hakuna Rais wa Marekani au nchi yoyote ya ulaya amewahi kutoa maamuzi ya mkewe kwa Taifa (Never recorded n no referrences at all unless huyo Mwanamke ndiye Rais) Hata Bush alikuwa akilaumiwa na mkewe kwa maamuzi yake.

Ukimaliza hilo...Jiulize tena: Ni kwanini wanalazimisha 50/50% ya MP's huku Africa wakati kwao hawataki hiyo issue?[emoji15]
 
Nasikia mzee alifanyiwa kitu mbaya na wife wake hadharani.

bc0c1d0b252b0dfccd448eabb3d2ec4f.jpg
Hata mageneral wa jeshi ambao kazini wanaogopwa kama samba lakini wengi wao wakirudi nyumbani kwa mama hawakohoi.Hii picha imenikumbusha ubabe wa marehemu Lucy Kibaki...
 
Hapana, ila wanaishi kwa kutoa Amri na Shauri zao binafsi na sio za wake zao...Hakuna Rais wa Marekani au nchi yoyote ya ulaya amewahi kutoa maamuzi ya mkewe kwa Taifa (Never recorded n no referrences at all unless huyo Mwanamke ndiye Rais) Hata Bush alikuwa akilaumiwa na mkewe kwa maamuzi yake.

Ukimaliza hilo...Jiulize tena: Ni kwanini wanalazimisha 50/50% ya MP's huku Africa wakati kwao hawataki hiyo issue?[emoji15]
Ni sawa kwa mtazamo huo..lakini nakuambia hata hawa marais wengi maamuzi yao yanakuwa influenced na wake zao..Hebu niambie kama wewe ni bosi au kigogo wa serikali halaf mke wa rais hakutaki kama utakaa kwenye nafasi hiyo..Au angalia hata majumbani,kuwe na ndugu au mtu yoyote ambae wife hamtaki halaf aseme yeye aondoke au mimi niondoke...Niambie huo mziki wake mwisho wa siku nani ataondoka?
 
Ni wanawake wachache wanaoweza kuitumia hiyo nguvu "nguvu ya ushawishi".

Wengi wanaharibu wanapotumia nguvu ya mwili na maneno mengi mwishowe wanachemka.
Lakini kama mwanamke atakuwa na hekima ya kutumia hii nguvu ya ushawishi hakika mwanaume hachomoki. Mfano ni hawa Majambazi, Magaidi, nk pamoja na Ushabaabi wao lakini ukiwakuta kwa wake zao ni wapole sana, na mara nyingi hawa watu huwa wanapata wanawake wenye hii nguvu ya ushawishi.
 
Ila sukari tu ndio sina mkuu
Ha ha ha ha

Utakuwa una sukari fulani natural tamu kwa watumiaji. Ila km ni sukari ya Ngosha, siku hizi tunaiweka kwenye parcel ya mahari kuokoa jahazi
 
100% is true but we do respect our wives and they really shaped us and help us in building a family in most positive cases
 
Back
Top Bottom