Hahahah kwa kipindi kigumuu hata hamsini uwokoti njianAiseeee... kwanza hongera walau ww kipindi hiki unaeza pata tu chupa tuwil tutatu.
Sasa ukamuacha mzee wa watu uliyempa ofa ajilipie na akulipie na wewe kisa tu umeambiwa ukweli mchungu!! Dah!!..Ambonyi,
Leo Kama ilivyo Ada ya kila mwisho wa week siku Kama ya leo nilikuwa nimekaa mahali napata tuchupa twangu tuwili tutatu.
Kwa pembeni yangu akaja mzee wangu wa siku nyingi, akanijoin pale tukaendeleza libeneke. Katika kuongea ongea ikaibuka stori nikamuuliza mzee: hivi umewezaje kukaa kwenye ndoa kwa miaka yote hii takribani 40???
Mzee akaniambia, unataka kujua ukweli... Na mm kwa kiherehere changu nikamwambia mwaga.
Mzee akasema
"tatizo lenu nyie vijana mnawafuatilia sana hawa wanawake zenu... Ukishamuoa mwanamke jua umelima miwa karibu na Shule ya msingi, Kama ni wa kupigwa atapigwa tu. Mimi mama yenu naweza kujua kabisa ujinga wake, lakini kwa sababu ananiheshimu na hakudhamiria kunionyesha, najisahaulisha. Kwa hiyo kijana wangu Mkeo atakuwa anapigwa tu na usimfuatilie sana. Waza mambo ya maana."
Alipomaliza Hilo nikanyanyua chupa yangu nikagigida funda la mwisho, nikasimama nikamwangalia mzee nikapukuta miguu nikala kona.
Ukweli mgumu, ila nimeupokea.
Hahahah,,,, ndiyo maana akaitwa Mangi flani hiviAiseeee... kwanza hongera walau ww kipindi hiki unaeza pata tu chupa tuwil tutatu.
Nilijuta kwanini alikuja kukaa na Mimi... Nikikaa nae tena simpi nafas ya kuongelea mahusiano, ni siasa tu.Sasa ukamuacha mzee wa watu uliyempa ofa ajilipie na akulipie na wewe kisa tu umeambiwa ukweli mchungu!! Dah!!..
Sio fair kabisa mkuu.
Pole bwashe.Daaah bora nisingepitia uzi huu
Mmh labda kwa wanaume wale wa zamani, nyie wa sasa hivi, ni wachache sana wanaoweza kufanya hivyoNini.....
Ngumu kumeza
Fafanua kidogo, ni wachache wanaoweza kufanya nini???Mmh labda kwa wanaume wale wa zamani, nyie wa sasa hivi, ni wachache sana wanaoweza kufanya hivyo
Kuwa na uhakika wake zao wanachepuka afu wakachukulia poa tu. Maana wanaume wengi wa sasa hivi, yeye atakuwa hata na michepuko mitatu, ila mke ukichepuka tu ni kwenuuuuuFafanua kidogo, ni wachache wanaoweza kufanya nini???
Wazee walikuwa wanawatuma watoto wapeleke bakora nyumbani, wakiwa mtaa wa tatu...mama akipokea bakora anaukimbiza mchepuko wake anaiosha anamsubiri mzee.Nasikia wazee wa zamani wakati wanaporudi nyumbani wakifika karibu na nyumba hujikoholesha mkewe ajue kuwa mumewe amerudi, ili kama mkewe kaingiza mchepuko ndani amtoe kabisa yeye akifika asimkute.
Siku hizi vijana mapenzi wameyafanya ni kama rangi nyeupe,ndiyo maana ikiingia doa kidogo inaonekana na inakuwa tatizo zamani haikuwa hivyo.
Hahaaa.., kweli namba unazisoma!ni kweli mkuu hali mbaya ndio maana nipo online,..enzi hizo mida kama hii sina habari kbs nipo bize na mambo ya kidunia
mwanamme hachepuke anaenda kubadili tu mazingirakwan na upande wnu vipi? hakuna vikwanzo vya namna hiyo? au wanawake tu ndo wnye kuchepuka (vyanzo vya ndoa kuvunjika))) ???
Inawezekana maana wazee was zamani walikuwa wanachapiana na wote wanapiga kimya!!Ni pagumu wanaume tuna wivu kupita wanawake iko wazi kiasili.