Ukweli mgumu ambao nimelazimishwa kuamini

Ukweli mgumu ambao nimelazimishwa kuamini

Mangi flani hivi

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2016
Posts
2,026
Reaction score
3,113
Ambonyi,

Leo Kama ilivyo Ada ya kila mwisho wa week siku Kama ya leo nilikuwa nimekaa mahali napata tuchupa twangu tuwili tutatu.
Kwa pembeni yangu akaja mzee wangu wa siku nyingi, akanijoin pale tukaendeleza libeneke. Katika kuongea ongea ikaibuka stori nikamuuliza mzee: hivi umewezaje kukaa kwenye ndoa kwa miaka yote hii takribani 40???

Mzee akaniambia, unataka kujua ukweli... Na mm kwa kiherehere changu nikamwambia mwaga.
Mzee akasema

"tatizo lenu nyie vijana mnawafuatilia sana hawa wanawake zenu... Ukishamuoa mwanamke jua umelima miwa karibu na Shule ya msingi, Kama ni wa kupigwa atapigwa tu. Mimi mama yenu naweza kujua kabisa ujinga wake, lakini kwa sababu ananiheshimu na hakudhamiria kunionyesha, najisahaulisha. Kwa hiyo kijana wangu Mkeo atakuwa anapigwa tu na usimfuatilie sana. Waza mambo ya maana."

Alipomaliza Hilo nikanyanyua chupa yangu nikagigida funda la mwisho, nikasimama nikamwangalia mzee nikapukuta miguu nikala kona.

Ukweli mgumu, ila nimeupokea.
 
Wangu memruhusu apigwe tu ila atumie kinga au wakapime kabla.
Mwiko nlompa asipigwe akiwa na ujauzito au baada ya kujifungua.
Tatizo siku hizi wakora wakimpata mke wa mtu wanajenga msingi mzito ili mwanamke wako aschomoke kwake,na msingi wenyewe ni kumtafuna tigo kisawa sawa mpaka mkeo anakukimbia,hatari kubwa mno,shetani kabinafsisha ngono kwa wanandoa.
 
Haya maneno walinena wazee wa zamaniiii.

Ukiwa mjanja Kuchapiwa ni siri ya ndani !!!
 
Tatizo siku hizi wakora wakimpata mke wa mtu wanajenga msingi mzito ili mwanamke wako aschomoke kwake,na msingi wenyewe ni kumtafuna tigo kisawa sawa mpaka mkeo anakukimbia,hatari kubwa mno,shetani kabinafsisha ngono kwa wanandoa.
Hapo kweny tigo umenishtua sana. Akiliwa tigo ni kheri tu anikimbie kabisa.
 
Daah aisee hapana....mi sintoweza vumilia. [emoji23][emoji23]

Hebu vuta picha unachapiwa na mtu mithili ya mbeba zege (watu wana mchambisha vya kutosha huko)....na ww huku ushazoea kufia kifuani. Tehe [emoji23][emoji23]
 
Ndio ukweli huo mkuu, mimi nilishaupokea siku nyingi na nilishaanza kuufanyia kazi na maisha yanaenda. Maana hakuna namna nyingine ya kuishi kwa amani na umpendae au mama wa watoto wako.
 
Back
Top Bottom