Ukweli kuhusu Kazi na Ajira | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukweli kuhusu Kazi na Ajira

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Chasha Poultry Farm, Aug 17, 2012.

  1. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #1
    Aug 17, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,659
    Likes Received: 1,166
    Trophy Points: 280
    Wakuu kuna mkanaganyiko mkubwa sana kati ya AJIRA NA KAZI, na ukisoma baadhi ya vitabu vitakuambia hakuna tofauti ila baadhi vinakuambia kuna tofauti kubwa sana,

    KWA NILIVYO KUTA TOFAUTI

    1. KAZI- Kazi ni ambayo unasomea Chuoni au shule yoyote ile

    1. AJIRA- Hapa ni mahali pa kufanyia hiyo kazi yako




    2. KAZI- Hakuna mtu anaye weza kukufukuza/kukuchisha kazi kwa sababu kazi unayo wewe na uliisomea wewe mwenyewe, MUNGU PEKEE NDO ANAWEZA SITISHA KAZI YAKO

    2. AJIRA- Ajira ndo huwa zinasitishwa au mtu anaashishwa ajira yake na si kazi,



    3. KAZI- Kilichopo sio ukosefu wa kazi bali ni ukosefu wa mahali pa kufanyia hiyo kazi means AJRIA, so ajira ndo hazipatikani ila KAZI UNAZYO WEWE MWENYEWE

    3. AJIRA- Ajira ndo hazipatikani ila kazi zipo

    SO hakuna mtu anaye weza kukuachisha/ Kukufukuza kazi yako zaidi ya MUNGU ANAPO KUWA AMEKUITA MBELE ZA HAKI
     
  2. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,981
    Likes Received: 545
    Trophy Points: 280
    tafakuri uje na hoja nyingine
     
  3. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,446
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    yani wewe umekosa chakupost shiiiiiiit
     
  4. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,723
    Likes Received: 1,229
    Trophy Points: 280
    Au ndio akili za ki_komandoo......lo!
     
  5. Malunkwi

    Malunkwi JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 313
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kwahiyo unataka kutuambia nini?
     
  6. W

    Wajad JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 873
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 60
    Hii ungepeleka jukwaa la lugha.
     
  7. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #7
    Aug 18, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Sawa kabisa.
     
Loading...