Ukweli ambao Wanawake hawapendi Wanaume waufahamu

Ukweli ambao Wanawake hawapendi Wanaume waufahamu

Tunakwepa mabwawa.milima.mabonde na mito mye mbamba
 
wewe acha utoto..kuna wanawake watamu kuliko utamu wenyewe,,,,zina joto,tamu,,,zimeloa,,,chaaa...popote ulipo zena shkamooo,,,,
Mimi nna uzoefu wa zaidi ya miaka 20 kwenye game na naweza kusema pasi na shaka yoyote kwamba mleta mada hajui alisemalo kwa kutumia point zifuatazo:
1. Wanawake wanatofautiana kwa haiba na muonekano kuanzia maumbo, rangi, u-soft soft, n.k Hii inabadilisha kabisa ladha ya tendo!
2. Maumbile ya kike yanatofautiana sana kuanzia ukubwa, urefu, upana, kina, ujazo, unyevu n.k hivyo haziwezi kamwe kuwa na ladha moja.
3. Utundu, uchangamfu, haiba ya kike, viaibu aibu, kurembua, miguno nk.. vyote hivi vinafanya ukiwa na mwanamke huyu uhisi raha zaidi kuliko ukiwa na yule
 
UKWELI HUU HAPA
Hakuna mwanamke asiyeweza kumtimizia mwanaume lile hitaji halisi la kingono, wala hakuna mwanamke anayeweza kumtimizia mwanaume hilo hitaji zaidi ya mwingine, haijalishi maumbile, rangi, uzuri wa umbo, uzuri wa sura. Wote wako sawa.

Hii ndio maana wanawake kwa kujua au bila kujua wanalazimika kujipamba sana ili angalau wawe tofauti na wengine, na bahati mbaya wanaume wanadanganyika kwa mwonekano tofauti wa nje wakidhani watapata cha tofauti. Waulize walioingia milango mingi watakushuhudia kuwa hawakupata zaidi ya mahitaji yao eti tu kwa kuwa waliingia milango tofauti.

Ndo maana utasikia kwa wanawake walioolewa wakiwaambia waume zao waliochepuka, ulikosa nini kwangu. Huwa wanawake hawa hutumia sentensi hii sahihi pasipokujua kuwa wako sahihi kwa wanachosema.

Karibuni tujadiliane!
Mkuu umewaza mbali sana
 
Wanawake wanatofautiana ladha Mkuu. Acha kuwafariji wenzako.

Wanatofautiana haya;
1. Joto
1.1Wapo wanawake wabaridi. Hawa wana K ya baridi sana. Sio Watamu. Wanawake wengi weupe kupitiliza huangukia hapa. Japo sio wote

1.2 Pia wapo wenye moto. Yaani ukiwakumbatia unahisi upo peponi. Ukiingiza Dushe unapoteza akili na kama hutakuwa makini unaweza ukamwaga chini ya dakika. Yaani K inamoto wa ladha. Hawa wengi wao huwa weusi, Weusi wakuteleza, na Maji ya kunde. Vipotabo na umbo namba nane.

1.3. Wenye Joto kali kupitiliza.
Kuna wanawake wenye joto kali linalounguza. Yani ukimtoomba mpaka unahisi kuunguzwa. Wanawake wengi wa hivi ni wale wenye nyuso za mafuta kupitilza na chunusi zisizoisha hata kama wamemaliza kupevuka. Pia wenye michirizi kupitiliza.

Hawa sio watamu. Dushe kulala kwa Wanawake wa hivi ni kawaida. Wala usijehofu. Hawa wanapendeza wakiishi Mafinga au kule Njombe kwenye baridi kali.

=Kumbuka, Joto la mwanamke ni moja ya Factor muhimu kwenye ladha ya Tendo. Pia Joto husababisha jasho kutoka kwa mwanamke ili mwili upoe.
a) Baridi na K baridi. Hawa hawatoi jasho ila Sio watamu.
b) Joto la Wastani lenye ladha ya kipekee.
Hawa hutoa Jasho la mahaba linaloongeza hamasa. Hawa ni Watamu lakini ni wachache sana.

c). Joto kali.
Hawa hutoa jasho kupiliza. Jasho lao linanuka. K zao ukipump sana zinatoa harufu. Hawana ladha. Yaani kama ni bidhaa utaichukia.

2. Size Ya K alimaarufu kama Papuchi.
Size ya papuchi baina ya mwanamke na mwanamke ni tofauti. Wapo wenye Masufuri, Wapo wenye Visima na wapo wenye Vikombe na wale wa mdomo wa chupa.

Jinsi K ilivyokubwa ndivyo inavyopoteza ladha. K ndogo ndio tamu kuliko zile kubwa. Kwenye Sex wanaume tunahitaji Friction na utelezi. Kama hakuna Friction(Msuguano) kubwa basi ni wazi hakuna utamu.

Wapo wanawake ukiingia unahisi unapoteza roho kwa utamu. Lakini wanawake wengine mpaka uanze kuvuta hisia kwa nguvu kwa mwanamke mwingine. K kubwa kama Beseni.

3. Utelezi.
Wapo wanawake ambao K zao hazina utelezi jambo ambalo linafanya mwanaume asifurahie tendo.

Pia wapo wenye Ute mdogo ambao unakauka ndani ya dakika kumi. Jambo ambalo unapata ladha tamu kwa kubipu.

Wapo wenye Uke usioisha lakini sio mwingi kukera. Hawa ni watamu na wao ndio huinjoi zaidi Sex kwani hawaumii. Hawa unaweza kupiga usiku kucha yaani kazi kazi. Tofauti na wasio na Ute au wenye ute Mdogo.

Wapo wenye ute kama bomba. Yaani ukiweka Dushe wakaanza kupata hisia unahizi maji yanatoka kama mlenda. Yaani hawa ni kero kwa kweli.

4. Harufu.
Kitu kitamu lazima kiwe na harufu nzuri huo ni ukweli usiopingika.

Wapo wanawake wenye kunuka K. Yaani maji yakianza kutoka yanatoka na harufu. Hawa ladha yote huisha hapo hapo. Hawa sio watu.

Wapo wenye harufu nzuri ya K. Ute ute ukianza kutoka na hiyo harufu unaisikia. Walahi ukisikia hiyo harufu ndivyo mchecheto unavyozidi kuongezeka. Dushe linazidi kukaza na mishipa inatokeza kabisa.
Mimi huwa najipakaga ule ute puani. Nasogeza pua kwenye K naisugua basi napandisha maruani. Harufu hii ya K inahamasisha kuinyonya K.

Mimi nainyonyaga na kuyalamba hayo maji. Daah!

Wapo wanaonuka Jasho na Makwapa. Wapo wanaonuka mdomo. Hawa ladha yote huyeyuka.



Mkuu endelea Kutembea bado hujajua kutofautisha Alama ya kujumlisha na Msalaba. Kama hujui tofauti ya Wanawake basi bado wewe ni Mwanafunzi.
bro hua unasugulia pua.. Hahaaa nmecheka sana aisee
 
Aliyekwambia wanawake wapo sawa Nani..?
Wapo tofauti kuanzia radha hadi kihisia
Kuna mwingine ukiwa naye hisia zina kuwa juu Sana mwingine kawaida tu mwinngine hata hushtuki..
Usiwadanganye wanawake mpo tofauti Sana kuna papuchi nyingine acha kabisa, nyingine zimepoa kabisa.
yaani unabidi uvute hisia na demu mwingine ili angalau umalize haraka.
Bora umemuweka sawa. Hapa umemjibu vizuri
 
Wanawake wanatofautiana ladha Mkuu. Acha kuwafariji wenzako.

Wanatofautiana haya;
1. Joto
1.1Wapo wanawake wabaridi. Hawa wana K ya baridi sana. Sio Watamu. Wanawake wengi weupe kupitiliza huangukia hapa. Japo sio wote

1.2 Pia wapo wenye moto. Yaani ukiwakumbatia unahisi upo peponi. Ukiingiza Dushe unapoteza akili na kama hutakuwa makini unaweza ukamwaga chini ya dakika. Yaani K inamoto wa ladha. Hawa wengi wao huwa weusi, Weusi wakuteleza, na Maji ya kunde. Vipotabo na umbo namba nane.

1.3. Wenye Joto kali kupitiliza.
Kuna wanawake wenye joto kali linalounguza. Yani ukimtoomba mpaka unahisi kuunguzwa. Wanawake wengi wa hivi ni wale wenye nyuso za mafuta kupitilza na chunusi zisizoisha hata kama wamemaliza kupevuka. Pia wenye michirizi kupitiliza.

Hawa sio watamu. Dushe kulala kwa Wanawake wa hivi ni kawaida. Wala usijehofu. Hawa wanapendeza wakiishi Mafinga au kule Njombe kwenye baridi kali.

=Kumbuka, Joto la mwanamke ni moja ya Factor muhimu kwenye ladha ya Tendo. Pia Joto husababisha jasho kutoka kwa mwanamke ili mwili upoe.
a) Baridi na K baridi. Hawa hawatoi jasho ila Sio watamu.
b) Joto la Wastani lenye ladha ya kipekee.
Hawa hutoa Jasho la mahaba linaloongeza hamasa. Hawa ni Watamu lakini ni wachache sana.

c). Joto kali.
Hawa hutoa jasho kupiliza. Jasho lao linanuka. K zao ukipump sana zinatoa harufu. Hawana ladha. Yaani kama ni bidhaa utaichukia.

2. Size Ya K alimaarufu kama Papuchi.
Size ya papuchi baina ya mwanamke na mwanamke ni tofauti. Wapo wenye Masufuri, Wapo wenye Visima na wapo wenye Vikombe na wale wa mdomo wa chupa.

Jinsi K ilivyokubwa ndivyo inavyopoteza ladha. K ndogo ndio tamu kuliko zile kubwa. Kwenye Sex wanaume tunahitaji Friction na utelezi. Kama hakuna Friction(Msuguano) kubwa basi ni wazi hakuna utamu.

Wapo wanawake ukiingia unahisi unapoteza roho kwa utamu. Lakini wanawake wengine mpaka uanze kuvuta hisia kwa nguvu kwa mwanamke mwingine. K kubwa kama Beseni.

3. Utelezi.
Wapo wanawake ambao K zao hazina utelezi jambo ambalo linafanya mwanaume asifurahie tendo.

Pia wapo wenye Ute mdogo ambao unakauka ndani ya dakika kumi. Jambo ambalo unapata ladha tamu kwa kubipu.

Wapo wenye Uke usioisha lakini sio mwingi kukera. Hawa ni watamu na wao ndio huinjoi zaidi Sex kwani hawaumii. Hawa unaweza kupiga usiku kucha yaani kazi kazi. Tofauti na wasio na Ute au wenye ute Mdogo.

Wapo wenye ute kama bomba. Yaani ukiweka Dushe wakaanza kupata hisia unahizi maji yanatoka kama mlenda. Yaani hawa ni kero kwa kweli.

4. Harufu.
Kitu kitamu lazima kiwe na harufu nzuri huo ni ukweli usiopingika.

Wapo wanawake wenye kunuka K. Yaani maji yakianza kutoka yanatoka na harufu. Hawa ladha yote huisha hapo hapo. Hawa sio watu.

Wapo wenye harufu nzuri ya K. Ute ute ukianza kutoka na hiyo harufu unaisikia. Walahi ukisikia hiyo harufu ndivyo mchecheto unavyozidi kuongezeka. Dushe linazidi kukaza na mishipa inatokeza kabisa.
Mimi huwa najipakaga ule ute puani. Nasogeza pua kwenye K naisugua basi napandisha maruani. Harufu hii ya K inahamasisha kuinyonya K.

Mimi nainyonyaga na kuyalamba hayo maji. Daah!

Wapo wanaonuka Jasho na Makwapa. Wapo wanaonuka mdomo. Hawa ladha yote huyeyuka.



Mkuu endelea Kutembea bado hujajua kutofautisha Alama ya kujumlisha na Msalaba. Kama hujui tofauti ya Wanawake basi bado wewe ni Mwanafunzi.

Experiences
 
Wanawake wanatofautiana ladha Mkuu. Acha kuwafariji wenzako.

Wanatofautiana haya;
1. Joto
1.1Wapo wanawake wabaridi. Hawa wana K ya baridi sana. Sio Watamu. Wanawake wengi weupe kupitiliza huangukia hapa. Japo sio wote

1.2 Pia wapo wenye moto. Yaani ukiwakumbatia unahisi upo peponi. Ukiingiza Dushe unapoteza akili na kama hutakuwa makini unaweza ukamwaga chini ya dakika. Yaani K inamoto wa ladha. Hawa wengi wao huwa weusi, Weusi wakuteleza, na Maji ya kunde. Vipotabo na umbo namba nane.

1.3. Wenye Joto kali kupitiliza.
Kuna wanawake wenye joto kali linalounguza. Yani ukimtoomba mpaka unahisi kuunguzwa. Wanawake wengi wa hivi ni wale wenye nyuso za mafuta kupitilza na chunusi zisizoisha hata kama wamemaliza kupevuka. Pia wenye michirizi kupitiliza.

Hawa sio watamu. Dushe kulala kwa Wanawake wa hivi ni kawaida. Wala usijehofu. Hawa wanapendeza wakiishi Mafinga au kule Njombe kwenye baridi kali.

=Kumbuka, Joto la mwanamke ni moja ya Factor muhimu kwenye ladha ya Tendo. Pia Joto husababisha jasho kutoka kwa mwanamke ili mwili upoe.
a) Baridi na K baridi. Hawa hawatoi jasho ila Sio watamu.
b) Joto la Wastani lenye ladha ya kipekee.
Hawa hutoa Jasho la mahaba linaloongeza hamasa. Hawa ni Watamu lakini ni wachache sana.

c). Joto kali.
Hawa hutoa jasho kupiliza. Jasho lao linanuka. K zao ukipump sana zinatoa harufu. Hawana ladha. Yaani kama ni bidhaa utaichukia.

2. Size Ya K alimaarufu kama Papuchi.
Size ya papuchi baina ya mwanamke na mwanamke ni tofauti. Wapo wenye Masufuri, Wapo wenye Visima na wapo wenye Vikombe na wale wa mdomo wa chupa.

Jinsi K ilivyokubwa ndivyo inavyopoteza ladha. K ndogo ndio tamu kuliko zile kubwa. Kwenye Sex wanaume tunahitaji Friction na utelezi. Kama hakuna Friction(Msuguano) kubwa basi ni wazi hakuna utamu.

Wapo wanawake ukiingia unahisi unapoteza roho kwa utamu. Lakini wanawake wengine mpaka uanze kuvuta hisia kwa nguvu kwa mwanamke mwingine. K kubwa kama Beseni.

3. Utelezi.
Wapo wanawake ambao K zao hazina utelezi jambo ambalo linafanya mwanaume asifurahie tendo.

Pia wapo wenye Ute mdogo ambao unakauka ndani ya dakika kumi. Jambo ambalo unapata ladha tamu kwa kubipu.

Wapo wenye Uke usioisha lakini sio mwingi kukera. Hawa ni watamu na wao ndio huinjoi zaidi Sex kwani hawaumii. Hawa unaweza kupiga usiku kucha yaani kazi kazi. Tofauti na wasio na Ute au wenye ute Mdogo.

Wapo wenye ute kama bomba. Yaani ukiweka Dushe wakaanza kupata hisia unahizi maji yanatoka kama mlenda. Yaani hawa ni kero kwa kweli.

4. Harufu.
Kitu kitamu lazima kiwe na harufu nzuri huo ni ukweli usiopingika.

Wapo wanawake wenye kunuka K. Yaani maji yakianza kutoka yanatoka na harufu. Hawa ladha yote huisha hapo hapo. Hawa sio watu.

Wapo wenye harufu nzuri ya K. Ute ute ukianza kutoka na hiyo harufu unaisikia. Walahi ukisikia hiyo harufu ndivyo mchecheto unavyozidi kuongezeka. Dushe linazidi kukaza na mishipa inatokeza kabisa.
Mimi huwa najipakaga ule ute puani. Nasogeza pua kwenye K naisugua basi napandisha maruani. Harufu hii ya K inahamasisha kuinyonya K.

Mimi nainyonyaga na kuyalamba hayo maji. Daah!

Wapo wanaonuka Jasho na Makwapa. Wapo wanaonuka mdomo. Hawa ladha yote huyeyuka.



Mkuu endelea Kutembea bado hujajua kutofautisha Alama ya kujumlisha na Msalaba. Kama hujui tofauti ya Wanawake basi bado wewe ni Mwanafunzi.

😂😂hapo kwenye red mkuu huna tofauti na beberu
 
Mi mwanamke akinambia unakosa nini kwangu wazo lina kimbilia kwenye tigo
avopix-101038381.jpeg
 
Kwamba wanawake wote wako sawa? Nooo? Ukiona baada ya kuchepuka mkeo/mpenzi wako anauliza umekosa nini kwake jua mkeo kamzidi vingi mchepuko. Wanawake hawako sawa
 
Nimeelewa alichomaanisha ni kwamba radha za papuchi ni zilezile na unaeza ukampenda mtu kwa uzuri wa nje na bado ndani usikute maaajabu..wanawake wote ni sawa swala la muonekano linaishia machoni tuu ni fahari ya macho..but sicho kitakachowafanya mdum wawili kama wapenzi.
 
Utamu sio papuchu tu kuna other factors;
1. Mtoto hana tumbo kubwa
2. Tako lakutosha
3. Chuchu balaa
4. Kiuno kinatumika sawasawa
5. Harufu nzuri
6. Nk
 
Wanawake wanatofautiana ladha Mkuu. Acha kuwafariji wenzako.

Wanatofautiana haya;
1. Joto
1.1Wapo wanawake wabaridi. Hawa wana K ya baridi sana. Sio Watamu. Wanawake wengi weupe kupitiliza huangukia hapa. Japo sio wote

1.2 Pia wapo wenye moto. Yaani ukiwakumbatia unahisi upo peponi. Ukiingiza Dushe unapoteza akili na kama hutakuwa makini unaweza ukamwaga chini ya dakika. Yaani K inamoto wa ladha. Hawa wengi wao huwa weusi, Weusi wakuteleza, na Maji ya kunde. Vipotabo na umbo namba nane.

1.3. Wenye Joto kali kupitiliza.
Kuna wanawake wenye joto kali linalounguza. Yani ukimtoomba mpaka unahisi kuunguzwa. Wanawake wengi wa hivi ni wale wenye nyuso za mafuta kupitilza na chunusi zisizoisha hata kama wamemaliza kupevuka. Pia wenye michirizi kupitiliza.

Hawa sio watamu. Dushe kulala kwa Wanawake wa hivi ni kawaida. Wala usijehofu. Hawa wanapendeza wakiishi Mafinga au kule Njombe kwenye baridi kali.

=Kumbuka, Joto la mwanamke ni moja ya Factor muhimu kwenye ladha ya Tendo. Pia Joto husababisha jasho kutoka kwa mwanamke ili mwili upoe.
a) Baridi na K baridi. Hawa hawatoi jasho ila Sio watamu.
b) Joto la Wastani lenye ladha ya kipekee.
Hawa hutoa Jasho la mahaba linaloongeza hamasa. Hawa ni Watamu lakini ni wachache sana.

c). Joto kali.
Hawa hutoa jasho kupiliza. Jasho lao linanuka. K zao ukipump sana zinatoa harufu. Hawana ladha. Yaani kama ni bidhaa utaichukia.

2. Size Ya K alimaarufu kama Papuchi.
Size ya papuchi baina ya mwanamke na mwanamke ni tofauti. Wapo wenye Masufuri, Wapo wenye Visima na wapo wenye Vikombe na wale wa mdomo wa chupa.

Jinsi K ilivyokubwa ndivyo inavyopoteza ladha. K ndogo ndio tamu kuliko zile kubwa. Kwenye Sex wanaume tunahitaji Friction na utelezi. Kama hakuna Friction(Msuguano) kubwa basi ni wazi hakuna utamu.

Wapo wanawake ukiingia unahisi unapoteza roho kwa utamu. Lakini wanawake wengine mpaka uanze kuvuta hisia kwa nguvu kwa mwanamke mwingine. K kubwa kama Beseni.

3. Utelezi.
Wapo wanawake ambao K zao hazina utelezi jambo ambalo linafanya mwanaume asifurahie tendo.

Pia wapo wenye Ute mdogo ambao unakauka ndani ya dakika kumi. Jambo ambalo unapata ladha tamu kwa kubipu.

Wapo wenye Uke usioisha lakini sio mwingi kukera. Hawa ni watamu na wao ndio huinjoi zaidi Sex kwani hawaumii. Hawa unaweza kupiga usiku kucha yaani kazi kazi. Tofauti na wasio na Ute au wenye ute Mdogo.

Wapo wenye ute kama bomba. Yaani ukiweka Dushe wakaanza kupata hisia unahizi maji yanatoka kama mlenda. Yaani hawa ni kero kwa kweli.

4. Harufu.
Kitu kitamu lazima kiwe na harufu nzuri huo ni ukweli usiopingika.

Wapo wanawake wenye kunuka K. Yaani maji yakianza kutoka yanatoka na harufu. Hawa ladha yote huisha hapo hapo. Hawa sio watu.

Wapo wenye harufu nzuri ya K. Ute ute ukianza kutoka na hiyo harufu unaisikia. Walahi ukisikia hiyo harufu ndivyo mchecheto unavyozidi kuongezeka. Dushe linazidi kukaza na mishipa inatokeza kabisa.
Mimi huwa najipakaga ule ute puani. Nasogeza pua kwenye K naisugua basi napandisha maruani. Harufu hii ya K inahamasisha kuinyonya K.

Mimi nainyonyaga na kuyalamba hayo maji. Daah!

Wapo wanaonuka Jasho na Makwapa. Wapo wanaonuka mdomo. Hawa ladha yote huyeyuka.



Mkuu endelea Kutembea bado hujajua kutofautisha Alama ya kujumlisha na Msalaba. Kama hujui tofauti ya Wanawake basi bado wewe ni Mwanafunzi.
Mweeeh!
 
Wanawake wanatofautiana ladha Mkuu. Acha kuwafariji wenzako.

Wanatofautiana haya;
1. Joto
1.1Wapo wanawake wabaridi. Hawa wana K ya baridi sana. Sio Watamu. Wanawake wengi weupe kupitiliza huangukia hapa. Japo sio wote

1.2 Pia wapo wenye moto. Yaani ukiwakumbatia unahisi upo peponi. Ukiingiza Dushe unapoteza akili na kama hutakuwa makini unaweza ukamwaga chini ya dakika. Yaani K inamoto wa ladha. Hawa wengi wao huwa weusi, Weusi wakuteleza, na Maji ya kunde. Vipotabo na umbo namba nane.

1.3. Wenye Joto kali kupitiliza.
Kuna wanawake wenye joto kali linalounguza. Yani ukimtoomba mpaka unahisi kuunguzwa. Wanawake wengi wa hivi ni wale wenye nyuso za mafuta kupitilza na chunusi zisizoisha hata kama wamemaliza kupevuka. Pia wenye michirizi kupitiliza.

Hawa sio watamu. Dushe kulala kwa Wanawake wa hivi ni kawaida. Wala usijehofu. Hawa wanapendeza wakiishi Mafinga au kule Njombe kwenye baridi kali.

=Kumbuka, Joto la mwanamke ni moja ya Factor muhimu kwenye ladha ya Tendo. Pia Joto husababisha jasho kutoka kwa mwanamke ili mwili upoe.
a) Baridi na K baridi. Hawa hawatoi jasho ila Sio watamu.
b) Joto la Wastani lenye ladha ya kipekee.
Hawa hutoa Jasho la mahaba linaloongeza hamasa. Hawa ni Watamu lakini ni wachache sana.

c). Joto kali.
Hawa hutoa jasho kupiliza. Jasho lao linanuka. K zao ukipump sana zinatoa harufu. Hawana ladha. Yaani kama ni bidhaa utaichukia.

2. Size Ya K alimaarufu kama Papuchi.
Size ya papuchi baina ya mwanamke na mwanamke ni tofauti. Wapo wenye Masufuri, Wapo wenye Visima na wapo wenye Vikombe na wale wa mdomo wa chupa.

Jinsi K ilivyokubwa ndivyo inavyopoteza ladha. K ndogo ndio tamu kuliko zile kubwa. Kwenye Sex wanaume tunahitaji Friction na utelezi. Kama hakuna Friction(Msuguano) kubwa basi ni wazi hakuna utamu.

Wapo wanawake ukiingia unahisi unapoteza roho kwa utamu. Lakini wanawake wengine mpaka uanze kuvuta hisia kwa nguvu kwa mwanamke mwingine. K kubwa kama Beseni.

3. Utelezi.
Wapo wanawake ambao K zao hazina utelezi jambo ambalo linafanya mwanaume asifurahie tendo.

Pia wapo wenye Ute mdogo ambao unakauka ndani ya dakika kumi. Jambo ambalo unapata ladha tamu kwa kubipu.

Wapo wenye Uke usioisha lakini sio mwingi kukera. Hawa ni watamu na wao ndio huinjoi zaidi Sex kwani hawaumii. Hawa unaweza kupiga usiku kucha yaani kazi kazi. Tofauti na wasio na Ute au wenye ute Mdogo.

Wapo wenye ute kama bomba. Yaani ukiweka Dushe wakaanza kupata hisia unahizi maji yanatoka kama mlenda. Yaani hawa ni kero kwa kweli.

4. Harufu.
Kitu kitamu lazima kiwe na harufu nzuri huo ni ukweli usiopingika.

Wapo wanawake wenye kunuka K. Yaani maji yakianza kutoka yanatoka na harufu. Hawa ladha yote huisha hapo hapo. Hawa sio watu.

Wapo wenye harufu nzuri ya K. Ute ute ukianza kutoka na hiyo harufu unaisikia. Walahi ukisikia hiyo harufu ndivyo mchecheto unavyozidi kuongezeka. Dushe linazidi kukaza na mishipa inatokeza kabisa.
Mimi huwa najipakaga ule ute puani. Nasogeza pua kwenye K naisugua basi napandisha maruani. Harufu hii ya K inahamasisha kuinyonya K.

Mimi nainyonyaga na kuyalamba hayo maji. Daah!

Wapo wanaonuka Jasho na Makwapa. Wapo wanaonuka mdomo. Hawa ladha yote huyeyuka.



Mkuu endelea Kutembea bado hujajua kutofautisha Alama ya kujumlisha na Msalaba. Kama hujui tofauti ya Wanawake basi bado wewe ni Mwanafunzi.
Aisee wewe ni professor K
 
Back
Top Bottom