UKUU WA MKOA HAUPIMWI KWA KUZUIA WATU KUVUTA SHISHA,MASHOGA AMA KUVUTA SIGARA


mirindimo

mirindimo

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2009
Messages
532
Likes
187
Points
60
mirindimo

mirindimo

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2009
532 187 60
Siungi mkono ushoga wala uvutaji shisha ama sigara hadharani,lakini nafikiri kuna taasisi kama ustawi wa jamii ndio wanaotakiwa kudeal na hivi vitu wao wako wapi ? Mkuu wa mkoa una mambo mengi ya kufanya matatizo ya barabara,madawa,gharama kubwa ya sukari maisha magumu hayawezi kumalizwa kwa kuacha kuvuta shisha au kuacha kuvuta sigara.Ukuu wako wa mkoa haupimwi kwa hivyo vitu,kuna matatizo mengi na makubwa ya kutatua kuliko hayo!! We mwenyewe mbona unapiga picha na mashoga ?? Mbona unawatag instagram ?? Au mpaka utajiwe shoga ni nani ??? Mimi nikuombe utoe amri ama tamko kwa Ustawi wa jamii katika mkoa wako,wape mda kuhakikisha hayo mambo hayapo katika mkoa wako na wewe uendelee na mambo mengine ya msingi kuhusu kero za wananchi,bado ziko nyingi sana hazijatatuliwa !
 
tozi25

tozi25

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2015
Messages
4,858
Likes
6,104
Points
280
tozi25

tozi25

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2015
4,858 6,104 280
Ndio matatizo ya kuchaguana hayo hata chizi linapewa ofisi.
 
M

Mssassou

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2015
Messages
1,540
Likes
237
Points
160
M

Mssassou

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2015
1,540 237 160
UJUMBE MZURI HUO ILA SUBIRI KUTUKANWA KUTOKA LUMUMBA
 
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2012
Messages
9,626
Likes
3,524
Points
280
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2012
9,626 3,524 280
...au kupaka shedo majumba yao...
 
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2012
Messages
9,626
Likes
3,524
Points
280
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2012
9,626 3,524 280
...au kupaka shedo majumba yao...
 
Freyzem

Freyzem

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2013
Messages
7,234
Likes
17,039
Points
280
Freyzem

Freyzem

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2013
7,234 17,039 280
Huko kote ni kukurupuka tu...hayo mambo hayazuiwi kwa matamko ya kisiasa!!
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,407
Likes
5,796
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,407 5,796 280
Wanadai eti n yeye alipakatwa na Riz1.....sina uhakika ila ndio maneno ya mjini,,,,,,,wanasema nae hana lolote alipakatwa!!! Amewakumbatia watu wenye kusemekana ni Mashoga!! Sijui alimaanisha Mashoga masikini au wote!!
Siungi mkono ushoga wala uvutaji shisha ama sigara hadharani,lakini nafikiri kuna taasisi kama ustawi wa jamii ndio wanaotakiwa kudeal na hivi vitu wao wako wapi ? Mkuu wa mkoa una mambo mengi ya kufanya matatizo ya barabara,madawa,gharama kubwa ya sukari maisha magumu hayawezi kumalizwa kwa kuacha kuvuta shisha au kuacha kuvuta sigara.Ukuu wako wa mkoa haupimwi kwa hivyo vitu,kuna matatizo mengi na makubwa ya kutatua kuliko hayo!! We mwenyewe mbona unapiga picha na mashoga ?? Mbona unawatag instagram ?? Au mpaka utajiwe shoga ni nani ??? Mimi nikuombe utoe amri ama tamko kwa Ustawi wa jamii katika mkoa wako,wape mda kuhakikisha hayo mambo hayapo katika mkoa wako na wewe uendelee na mambo mengine ya msingi kuhusu kero za wananchi,bado ziko nyingi sana hazijatatuliwa !
 

Forum statistics

Threads 1,236,086
Members 474,988
Posts 29,246,093