ukuta vipi jamani umebomoka? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ukuta vipi jamani umebomoka?

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Sep 1, 2016.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2016
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,429
    Likes Received: 4,307
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. iw8

    iw8 JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2016
    Joined: Jun 3, 2016
    Messages: 370
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 80
    Ukuta umepigwa radi.
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Sep 1, 2016
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 71,895
    Likes Received: 31,442
    Trophy Points: 280
    Hiyo picha imenichekesha sana.

    Hapo namwona Ngosha kwenye usukani...halafu namwona kamanda Siro...Babu Lowassa yuko nyuma ya ukuta anakula chabo...Mbowe na Lissu wapo pale kwa juu...sijui yule mwenye kapelo pale juu ndo yule katibu mkuu wao mpya...hao wengine wanaokula kona sijui ndo akina Sugu na Prof. J.

    Imenipa burudani sana hii picha:D:D:D:D:D.
     
  4. Sky Eclat

    Sky Eclat JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2016
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 17,549
    Likes Received: 41,061
    Trophy Points: 280
    Mwenye kapelo ni Mnyika huoni moustache mkuu? Na huyu anaekimbilia kwa babu nyuma ya ukuta naona ni Lema. Nyani Ngabu
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Sep 1, 2016
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 71,895
    Likes Received: 31,442
    Trophy Points: 280
    Oh wow...huyo Lema kwani keshapona? Hahaaa...just kidding.

    Ila hawa watu wa hivi vikatuni huwa wanachekesha sana.

    Hiyo ya babu Lowassa nyuma ya ukuta akimlia chabo Ngosha ndo imenichekesha mno.
     
  6. Totos Boss

    Totos Boss JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2016
    Joined: Dec 30, 2012
    Messages: 4,350
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Nilichojifunza zaidi hapa kumbe wakati wa kuuvunja wanaoanguka vibaya sio kina Mamvi, Mbowe, wala Lisu . Na hii ndio inatoa picha ya CHADEMA kwa ujumla wakati wa vurugu
     
  7. Dinazarde

    Dinazarde JF-Expert Member

    #7
    Sep 1, 2016
    Joined: Jan 1, 2014
    Messages: 28,315
    Likes Received: 6,214
    Trophy Points: 280
    Hahahahahahahaha
     
  8. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #8
    Sep 1, 2016
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 8,127
    Likes Received: 640
    Trophy Points: 280
    km Msigwa vile
    ngoja nimuulize mchoraji
     
  9. barafuyamoto

    barafuyamoto JF-Expert Member

    #9
    Sep 1, 2016
    Joined: Jul 26, 2014
    Messages: 18,546
    Likes Received: 10,160
    Trophy Points: 280
    Ukuta ulijengwa kwenye mchanga!!
     
  10. Sky Eclat

    Sky Eclat JF-Expert Member

    #10
    Sep 1, 2016
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 17,549
    Likes Received: 41,061
    Trophy Points: 280
    Msingwa amedondosha karai la zege mkuu.
     
  11. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #11
    Sep 1, 2016
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 6,254
    Likes Received: 3,028
    Trophy Points: 280
    Mwisho wa ubaya aibu, surely!?
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Sep 1, 2016
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 71,895
    Likes Received: 31,442
    Trophy Points: 280
    Duh kumbe huyo ni Msigwa?

    Kweli Ngosha ni noma.
     
  13. w

    wise-comedian JF-Expert Member

    #13
    Sep 1, 2016
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,330
    Likes Received: 2,392
    Trophy Points: 280
    Hawa macartoonist ni wachochezi,chadema imshitaki huyu mchoraji
     
  14. G

    Guasa Amboni JF-Expert Member

    #14
    Sep 1, 2016
    Joined: Aug 13, 2015
    Messages: 6,704
    Likes Received: 6,955
    Trophy Points: 280
    Sasa hiyo ngazi imevunjika kabla hata haijaguswa au zile hekaheka za kushuka ikavunjika?
     
  15. F

    Fursa Pesa JF-Expert Member

    #15
    Sep 1, 2016
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 2,099
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    We ni mchangiaji mzuri sana.
    Kuna wakati members wanakuelewa vibaya lakini tulio wengi tunauthamini mchango wako.
     
Loading...