Ukurasa wa sita wa I Can I Will I Must; Je, wajua mzimu wa Nyerere na ujamaa ulimwandama Mengi!

sifi leo

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2012
Messages
3,014
Points
2,000

sifi leo

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2012
3,014 2,000
Natamani niwe naweka kafungu hako kanako zungumzia vichwa vyangu vya habar ila nashindwa kwa sababu siwezi chora kupitia simu please kama kuna mjuzi anaisaidie.

Mzee Mengi anaelezea jinsi mzimu wa ujamaa wa Nyerere ulivyoendelea kumwandama mpaka kupelekea Mwalimu Nyerere kuntaja kwenye vikao vya CCM ambapo alibakia kuwa na nguvu baada ya kupoteza nguvu ya kuwa Rais kwa kustaafu.

Mzee Mengi anasema Nyerere alihofu sana mtu mmoja kuwa tajiri kati ya watu wote kuwa ni hatari kwa Taifa.

Zaidi Mwalimu Nyerere alionesha uwoga sana kwa Mengi kwa kuona kama anaweza kuwa tajiri na nguvu kisiasa kuliko Rais wa nchi.
 

Nyaka-One

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2013
Messages
3,032
Points
2,000

Nyaka-One

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2013
3,032 2,000
Hivi hicho kitabu kinaitwa I Can, I Must, I Will au I Can I Will I Must? Maana naona kila mmoja anapachika maneno apendapo huku alama za comma zikisahaulika.
 

Forum statistics

Threads 1,381,193
Members 526,014
Posts 33,791,900
Top