Ukoloni umerudi upya

KISIWAGA

JF-Expert Member
Oct 22, 2015
1,282
2,000
Kuna haja ya kuwa na rais kijana <40 maana kuna sheria nyingine hata unashindwa kuelewa waliozitunga kama wako 2020, hebu eti fikiria kuna sheria inayowataka watu kisajili website/blogs zao hata kama zinatumika kuelemisha jamii juu ya mambo ya msingi kama vile afya nk.

Aibu hii sasa kuishi kwenye nchi yenye sheria za namna hii
 

Mwamalili

JF-Expert Member
Sep 2, 2019
1,137
2,000
Wanaotunga hivi vijisheria sijui huwa wanalenga nini?
Wanalenga kupiga makofi zile meza za bungeni. Ni mpaka WANANCHI wajue umuhimu na kazi ya mbunge awapo bungeni ndo huu ushenzi utaisha. HEMU FIKILIA LUSINDE YUPO BUNGENI HIYO SHERIA ANAACHAJE KUIPITISHA.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom