Uko wapi zulfa haroun

Nyangaramera

Member
Jan 19, 2017
57
125
Jamani namtafuta uyu dada toka alipohama arusha secondary mwaka 2002 ckuweza kumpata tena,though kwenye mitandao ya kijamii alijiita zulfa r ahmed bt hizo account ziko inactive.yeyote mwenye mawasiliano nae plz ani pm
 

Tajiri Kichwa

JF-Expert Member
Apr 2, 2017
3,742
2,000
Umenikumbusha kidemu changu cha shule ya msingi zulfa , ukimpata pia zulfa ni pm maana uenda akawa yy
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom